Tư vấn chỗ mua đồ cho xe offroad ở Hà Nội

Toyota Celica

Xe container
Hi các cụ , em chuẩn bị tham gia gia đình Pick-Up , Phượt / + Khán giả OFFROAD , em mạn phép mở thớt nhờ các cụ tư vấn địa chỉ mua đồ cho xe
1- Đồ lắp thêm em thấy có hãng carryboy của thái sx rất nhiều , các cụ tư vấn cho em shop nào nhập đồ này tốt
2- Lắp đèn nóc 4-5 bóng thì lắp ở đâu ạ

Xe em chuẩn bị về Ford Ranger 2012 wildtrek

Chỉnh sửa cuối:

Pajero0291

Xe buýt
em cũng hỏi như kụ và thêm cái cản Arb nữa.

Toyota Celica

Xe container
Em xem trên site www.carryboy.com có rất đầy đủ đồ cho từng xe , rất đẹp , các cụ of mình có chỗ nào quen hay nhập hàng carryboy này về cho em xin contact với em đặt 1 số đồ ạ ;)

PG406VN

Xe hơi
Giờ sang Thái vé rất rẻ. Bác bay sang đấy, đến tận nơi chọn đồ cho chuẩn. Các đồ cồng kềnh thì đều có dịch vụ gửi về theo đường không. Cam đoan với Bác là rẻ hơn so với đặt qua các cửa hàng (thuế + lợi nhuận).

Vunguyen.vn

Xe tải

Toyota Celica

Xe container
Em đang chạy đề pa chưa xin cấp KDCN nên chưa có quyền cấp cao hơn dân đen ko kick and run được.Chơi thủ công bỏ www. vunguyen.vn xem nào:D
Site cụ hình thì nhỏ tý , mà giá thì chả sp nào có , khó quá cụ ạ , em thích những website có giá cụ thể , phân theo hãng xe đời xe :)

triton6789

Xe buýt
Hi các cụ , em chuẩn bị tham gia gia đình offroad ;) , em mạn phép mở thớt nhờ các cụ tư vấn địa chỉ mua đồ cho xe
1- Đồ lắp thêm em thấy có hãng carryboy của thái sx rất nhiều , các cụ tư vấn cho em shop nào nhập đồ này tốt
2- Lắp đèn nóc 4-5 bóng thì lắp ở đâu ạ

Xe em chuẩn bị về Ford Ranger 2012 wildtrek
Đồ carryboy không phải dành cho offroad cụ ạ.
Em thấy bản Wildtrak ford VN nhập về chỉ có 1 cầu, cũng k dùng offroad được.

Vunguyen.vn

Xe tải
=P~ cụ này đang sedan lên pickup sẽ phi ổ gà ầm ầm còn gì . Nói nhỏ chứ con mazda độ của cụ này hồi trước bị em vạch cho vài phát chìa khóa vì thằng coi vũ trường Redriver chỉ cho đỗ chắn ngang cửa em ko vào dc nhà đới .hô..hô.

Chim di bo

Xe tải
=P~ cụ này đang sedan lên pickup sẽ phi ổ gà ầm ầm còn gì . Nói nhỏ chứ con mazda độ của cụ này hồi trước bị em vạch cho vài phát chìa khóa vì thằng coi vũ trường Redriver chỉ cho đỗ chắn ngang cửa em ko vào dc nhà đới .hô..hô.
Cụ này nhìn vậy mà very kinh.

Toyota Celica

Xe container
Vâng dùng cho xe pịck up vậy cụ ;) , thực ra mỗi người một nhu cầu cụ ạ , em biết đối với cụ có thể đó là niềm đam mê là nhu cầu nhưng cũng ko có nghĩa những cái khác là hạt bụi cụ nhỉ ,

Toyota Celica

Xe container
4x2 AT 2,2 thì chỉ phượt thôi, vào tổ offroad chỉ làm khán giả:D
Cứ phai dần dần mới thấm cụ ạ ;) , khán giả lâu , thấy thèm thấy đam mê , tiếp đó lại lên 2 cầu , giờ nhu cầu chuẩn là làm khán giả đã ;) vì trc kia em ghét cái trò này kinh , thấy đường đẹp ko đi lại mấy ông hâm hâm cắm đầu vào múc bùn đi dg xấu . Giờ lại thấy thú vị dần hehe

Justin

Xe hơi
Bẩn kinh người mà còn khoe
Em nói thật, dù thế nào đi nữa mà dùng chìa khóa vạch lên xe người khác em thấy ... thôi ko nói nữa mất công gây bất hòa

NAM VŨ

Xe container
Website
www.namvu.com.vn
Cứ phai dần dần mới thấm cụ ạ ;) , khán giả lâu , thấy thèm thấy đam mê , tiếp đó lại lên 2 cầu , giờ nhu cầu chuẩn là làm khán giả đã ;) vì trc kia em ghét cái trò này kinh , thấy đường đẹp ko đi lại mấy ông hâm hâm cắm đầu vào múc bùn đi dg xấu . Giờ lại thấy thú vị dần hehe
Với nhu cầu của bác, em nghĩ chưa nên lắp đèn nóc mà nên đầu tư vào 1 cặp đèn lắp ngang đầu xe. Đèn nóc nếu cho cụp xuống để chiếu gần thì ko hỗ trợ dc ở xa, nếu chỉnh cho chiếu xa thì lại ko chiếu sáng dc gần đầu xe. Còn đèn lắp ngang đầu xe thì chiếu sáng từ ngay đầu xe cho đến tầm 2-300m, giúp bác đi phượt an toàn hơn nhiều.

Toyota Celica

Xe container
Vâng thanks cụ NamVu em sẽ ll với cụ về vụ đèn đóm , em cũng xác định theo nhu cầu mới lắp chứ ko lắp khoe hàng .. ;)

Về vụ đồ cho xe Pick-Up phượt , không phải offroad - của hãng carryboy có cụ nào giúp em được ko ạ

MinhHung74

Xe hơi
Vâng thanks cụ NamVu em sẽ ll với cụ về vụ đèn đóm , em cũng xác định theo nhu cầu mới lắp chứ ko lắp khoe hàng .. ;)

Về vụ đồ cho xe Pick-Up phượt , không phải offroad - của hãng carryboy có cụ nào giúp em được ko ạ
Cụ cứ xuống 91 Lĩnh Nam là xong hết. Em thấy mấy ông hâm hâm hay xuống đấy lắm ạ :)) :)) :))

Vunguyen.vn

Xe tải
Bẩn kinh người mà còn khoe
Em nói thật, dù thế nào đi nữa mà dùng chìa khóa vạch lên xe người khác em thấy ... thôi ko nói nữa mất công gây bất hòa
Ờ...thế mới hay .Tại cụ ý đi off chui cùng bang hội Mazda có thành viên nữ đi xe trắng độ nơ ,gấu bông làm em phát ghen đấy ...ờ...