tư vấn chuẩn bị mua sh12i...

dunghud

Xe tăng
E độ thêm 5 củ đẹp nung ninh nuôn

dunghud

Xe tăng
E kg biết post ảnh ntn ,,,,

thebadCRV

Xe hơi
Theo mình, bạn nên chọn xe khác rẻ hơn như air, chứ sh k đc gì hơn mà mất nhiều công giữ gìn và bảo dưỡng lắm. Mình mua và đi nên thấy thế!

sadlife

Xe tải
cụ đừng thay mặt nạ nhé.cháu thay cho vợ rồi nhưng nhìn dây nó cứ loằng ngoằng lộ ra nên hơi kinh.với cả rửa xe nước cứ phụt phụt vào kinh hơn nữa :)).cụ mua màu đen thì dán cái chỗ inox màu đen hết là nhìn chất lắm.màu trắng thì dán trắng.

MaziaH

Xe tải
Theo mình, bạn nên chọn xe khác rẻ hơn như air, chứ sh k đc gì hơn mà mất nhiều công giữ gìn và bảo dưỡng lắm. Mình mua và đi nên thấy thế!
Tại xe đắt tiền thì ngại va chạm nhẹ chỗ này chỗ kia xước vỏ xe hả cụ. vỏ xe thì nó vẫn sx thì mua thay mới cũng chả khác bảo dưỡng ab nếu thay vỏ là mấy.
Mấy cái xe máy bây giờ khác nhau về thiết kế là chính chứ các thứ linh kiện thì dòng cao cấp cũng nhỉnh hơn dùng trung cấp xíu thôi mà.
Mua xe xác định là phải quan tâm rồi còn gì cụ, xe nào chả thế.

hieuvt21

Xe tải
Website
ohido.vn
- Giá giờ các head đều thế hết cụ muốn mua rẻ thì phải đợi tầm tháng 7 âm cơ.
- dáng cụ thừa sức đi, lúc đầu hơi với sau thì ngồi quen sẽ quen cách chống chân nên không bị với nữa.
- dán xe, mặt nạ cụ lên cao bá quát số 2 or 6 sẽ thấy . hoặc thích chỗ nào thì vào. lên số 6 là hội sở của hội VN sh club có nhiều xe dựng đấy cụ xem xe nào đẹp và thích thì làm theo cho hợp :))

- e đang xài loại khóa chống trộm này. e thấy định vị linh tinh mệt chả có tác dụng gì, tốn tiền duy trì. cứ làm cái chống vam là được nó phá thì ngắt điện xe và hú còi.

Chỉnh sửa cuối:
- Giá giờ các head đều thế hết cụ muốn mua rẻ thì phải đợi tầm 0tháng 7 âm cơ.
- dáng cụ thừa sức đi, lúc đầu hơi với sau thì ngồi quen sẽ quen cách chống chân nên không bị với nữa.
- dán xe, mặt nạ cụ lên cao bá quát số 2 or 6 sẽ thấy . hoặc thích chỗ nào thì vào. lên số 6 là hội sở của hội VN sh club có nhiều xe dựng đấy cụ xem xe nào đẹp và thích thì làm theo cho hợp :))

- e đang xài loại khóa chống trộm này. e thấy định vị linh tinh mệt chả có tác dụng gì, tốn tiền duy trì. cứ làm cái chống vam là được nó phá thì ngắt điện xe và hú còi.

cụ cho biết cụ đang dùng loại khóa của hãng nào đấy,nhìn có vẻ pro...cho xin cái địa chỉ.vì chưa dùng nên chưa có tý kinh nghiệm nào...hihihi

lhduong2002

Xe tăng

Thúch thì nhích đi cụ, em độ lại mặt nạ thấy đẹp và khỏe hơn.

Chỉnh sửa cuối:

MapDaTinh

Xe hơi
nhích đi cụ ơi . như cụ đi tốt chả sao cả

lhduong2002

Xe tăng

thebadCRV

Xe hơi
Tại xe đắt tiền thì ngại va chạm nhẹ chỗ này chỗ kia xước vỏ xe hả cụ. vỏ xe thì nó vẫn sx thì mua thay mới cũng chả khác bảo dưỡng ab nếu thay vỏ là mấy.
Mấy cái xe máy bây giờ khác nhau về thiết kế là chính chứ các thứ linh kiện thì dòng cao cấp cũng nhỉnh hơn dùng trung cấp xíu thôi mà.
Mua xe xác định là phải quan tâm rồi còn gì cụ, xe nào chả thế.
Tại mình thấy cụ chủ nói để dành được 80 củ để mua xe, đoán rằng cụ chủ cũng chắt chiu, không phải dạng rân chơi, vậy thì tiếp tục với tinh thần ấy mua con xe máy vừa vừa rồi đầu tư tiếp mua những cái có lợi hơn, vì mua xe máy để đi mà

Tại mình thấy cụ chủ nói để dành được 80 củ để mua xe, đoán rằng cụ chủ cũng chắt chiu, không phải dạng rân chơi, vậy thì tiếp tục với tinh thần ấy mua con xe máy vừa vừa rồi đầu tư tiếp mua những cái có lợi hơn, vì mua xe máy để đi mà
thì tiền do mình làm ra,tiết kiệm là phải,nhưng đã quyết mua em ý thì ko lăn tăn,vì chưa đi nên nhờ các cụ tư vấn,ngoài sh125i cũng ko ưng em nào cả,khổ thế đấy...

thebadCRV

Xe hơi
thì tiền do mình làm ra,tiết kiệm là phải,nhưng đã quyết mua em ý thì ko lăn tăn,vì chưa đi nên nhờ các cụ tư vấn,ngoài sh125i cũng ko ưng em nào cả,khổ thế đấy...
nếu cụ thích thì nhích thôi. Minh đi SH 150 đời trước, được cái dáng, đầm hơn, oai hơn tí xíu (mình cảm thấy thế). Sh125 mới được cái có công nghệ hay hơn, đúng tầm tiền, nhưng mình không thích thiết kế mới lắm. Chúc cụ chủ có được những kỷ niệm đẹp với lựa chọn của mình!

định lấy sh mode nhưng thấy kiểu dáng xấu quá,nếu mua sh nhập thì đắt,phí tiền,sh150 việt cũng phí,như thế thà mua 4 bánh còn hơn. nên quyết định lấy sh125 việt là phù hợp tiêu chí vừa tiết kiệm,công việc...mình làm kinh doanh,đi gặp khách hàng họ toàn cưỡi 4 bánh nên nhiều khi thấy hơi ngại...:):):)

nếu cụ thích thì nhích thôi. Minh đi SH 150 đời trước, được cái dáng, đầm hơn, oai hơn tí xíu (mình cảm thấy thế). Sh125 mới được cái có công nghệ hay hơn, đúng tầm tiền, nhưng mình không thích thiết kế mới lắm. Chúc cụ chủ có được những kỷ niệm đẹp với lựa chọn của mình!
hihi,thanks cụ,tầm tiền đó thì không còn lựa chọn nào khác,dáng sh125i mới cũng nhìn được,nói chung là chim ưng...chờ nghỉ lễ xong rước em nó về :):):)

MrTun

Xe tải
Nhà cháu ban đầu cũng thích vì xe đẹp, nheng đi hơn 1 năm thì thấy bất tiện vì vẫn phải kiễng, đi vào chỗ dốc hay từ vỉa hè xuống rất vất vả.
Nhà cháu bán, đang định lấy AB hoặc PCX.
Nhà cháu 1m67 - 68kg.
Xe đẹp, ăn xăng ít, tuy nhiên bánh to nên bộ côn chịu tải lớn, nhanh mòn và trượt.