Tư vấn dịch vụ du lịch miễn phí

tracotour

Xe máy
Em là dân du lịch. Đi khá nhiều và cũng bỏ giỏ được chút kinh nghiệm có thể chia sẻ được với các Bác. Nếu các bác có kế hoạch đi du lịch mà các Bác cần bất kỳ thông tin nào thuộc lĩnh vực du lịch dịch vụ của em thì các Bác cứ "cho ý kiến" em sẽ chia sẻ "tất cả những gì em có" - À quên, em biết để phục vụ các Bác nhé.
Điểm đến - phương tiện di chuyển - ăn uống - lưu trú - hộ chiếu, visa .... nói chung là tất cả thông tin cần biết khi đi du lịch các Bác nhé.
Cùng chia sẻ, bổ sung thông tin cho nhau để có một chuyến du lịch an toàn và đáng nhớ các Bác nhé.

phuonghuongngoc

Xe container
tết tây em muốn cho gia đình gồm bốn người hai vợ chồng em f1 12 tuổi va 4 tuổi đi phú quốc .cụ cho em kế hoạch và chi phí được không ạ..votka cụ rồi đấy ạ.

SPT17

Xe đạp
Em có chút ý kiến ý cò là nếu Cụ có kinh nghiệm Cụ cứ Post lên đây cho tiện tìm hiểu ạ.

SPT17

Xe đạp
Cụ có kinh nghiệm đi những đâu, sử dụng khách sạn nào, ăn tại đâu, chơi gì. Cụ rảnh cứ Post thông tin lên cho tiện.

tracotour

Xe máy
Nhà Bác đi Phú Quốc dịp này thì khá buồn vì dịp này không phải là mùa du lịch ở Phú Quốc.
Nếu Bác quyết định đi thì có một số lưu ý sau:
1/ Thời gian nghỉ vừa đủ ở PQ là 3 ngày 2 đêm. Nên đi từ 1/1 về 3/1 là hợp lý, ngày 4/1 nghỉ ngơi chút để 5/1 đi làm tiếp.
2/ Nếu Bác đi đúng dịp nghỉ từ 1/1 đến hết 4/1 thì khá khó khăn do lịch bay thẳng từ HN-PQ không phù hợp. Bác phải bay trung chuyển qua TP HCM.
Chi phí bay HN-HCM bằng VJ hết khoảng 9tr, bằng VN khoảng gần 13tr cho nhà Bác (4 người); Chi phí bay HCM - PQ bằng VN hết gần 13tr.
3/ Nếu nghỉ ở PQ trong resort 3 sao hết khoảng 3tr/phòng/đêm, nếu ở khách sạn 3 sao khoảng 1,7tr/phòng/đêm (Bác nộp thêm phụ thu ăn sáng và giường phụ cho bé 12t).
4/ Ăn uống thì Bác cứ tính mức tối thiểu khoảng 500k/bữa cho cả nhà.
Như vậy tổng chi phí tối thiểu cho chuyến đi này khoảng 30tr ạ. (chưa bao gồm các khoản chi cá nhân khác)
Đây là sơ bộ chi phí thôi, Bác cần chi tiết công đoạn nào thì em hỗ trợ ạ.

minh431

Xe tăng
Em là dân du lịch. Đi khá nhiều và cũng bỏ giỏ được chút kinh nghiệm có thể chia sẻ được với các Bác. Nếu các bác có kế hoạch đi du lịch mà các Bác cần bất kỳ thông tin nào thuộc lĩnh vực du lịch dịch vụ của em thì các Bác cứ "cho ý kiến" em sẽ chia sẻ "tất cả những gì em có" - À quên, em biết để phục vụ các Bác nhé.
Điểm đến - phương tiện di chuyển - ăn uống - lưu trú - hộ chiếu, visa .... nói chung là tất cả thông tin cần biết khi đi du lịch các Bác nhé.
Cùng chia sẻ, bổ sung thông tin cho nhau để có một chuyến du lịch an toàn và đáng nhớ các Bác nhé.
Cụ có thể cho em 1 số thông tin về Khu DL Bái đính-Tràng an dịp Tết con Dê này không ạ? Em định đi xe ô tô nhà, 4 người lớn, thời gian 2-3 ngày, mùng 2-5 Tết. Nên ăn, ngủ, nghỉ, xem ở đâu, cái gì. Tiêu chuẩn từ 2* trở lên, có phải đặt trước không?. Thanhk cụ trước!

Chỉnh sửa cuối:

minh431

Xe tăng
Cụ có thể cho em 1 số thông tin về Khu DL Bái đính-Tràng an dịp Tết con Dê này không ạ? Em định đi xe ô tô nhà, 4 người lớn, thời gian 2-3 ngày, mùng 2-5 Tết. Nên ăn, ngủ, nghỉ, xem ở đâu, cái gì. Tiêu chuẩn từ 2* trở lên, có phải đặt trước không?. Thanhk cụ trước!
Cụ chủ thớt đi du lịch rồi hay sao mà bỏ thớt chỏng chơ thế này?

etrip4u

Xe máy
Website
etrip4u.com
Tư vấn mà có phí thì bác thành Sale Tour rồi :v miễn phí thì là đam mê :))