Chi hội Tư vấn em aveo

rongchoi007

Xe đạp
Chào các cụ,

chẳng là em đang vừa lấy dc tấm vé lên 4 bánh. Muốn cưới V2 để đi làm cho khỏi mưa nắng. Sau 1 thời gian đắn đo chọn xe cũ. Thật tội nghiệp cho những người làm kỹ thuật chọn xe.
Em đang tìm hiểu em AVEO - SỐ TỰ ĐỘNG, xe mới không phải suy nghĩ đến đâm đụng, taxi hoàn lương - giá cả phải chăng (e có 1/2 thôi còn lại là trả góp). Các cụ tư vấn giúp em xem e này có nhiều nhược điểm không ah?

Khả năng ăn uống của em nó thế nào ạ?
Cảm ơn các cụ.

PS: Đề nghị ai giữ thì vô, ném đá thì ko nên góp ý nha.

khanhtung

Xe tải
cụ có khoảng bao nhiêu rồi, mời cụ qua box tham gia chi hội Aveo với bọn em cho vui. Em lấy aveo được nửa năm rồi, đi nhiều, giờ đã được 1,5 vạn, xem em số tự động, xăng xe bình thường là 8,1l/100km, đường trường toàn bộ (test HN-Lào Cao- Sapa) là 6,1l/100km. mùa hè điều hòa nhiều, dừng đỗ nhiều thì phải ăn tầm 9-10l/100km.
Về xe lấy tiêu chí che mưa che nắng, đi thay xe máy như em thì Aveo em hoàn toàn hài lòng, tuy rẻ nhất trong phân khúc nhưng đc cái thân vỏ không hề ọp ẹp, gầm khá tốt, xe ồn khi đi vào đường cấp phối, đường rải đá dăm, còn đường nhựa thì khá ok. Loa đài đủ nghe có CD, FM và cổng AUX. Xe hơi yếu với người thích vượt trên đường trường, còn đi phố thì đáp ứng tốt. Lòng xe rộng, cốp cũng rộng nốt. Đèn pha và cos đều không đủ sáng, đặc biệt lúc trời mưa và sương mù (cái này em chưa tìm cách khắc phục được).
Tạm thế cụ nhỉ, có gì cần cụ vào box có nhièu anh em tư vấn hơn!

beecry

Xe máy
Chào các cụ,

chẳng là em đang vừa lấy dc tấm vé lên 4 bánh. Muốn cưới V2 để đi làm cho khỏi mưa nắng. Sau 1 thời gian đắn đo chọn xe cũ. Thật tội nghiệp cho những người làm kỹ thuật chọn xe.
Em đang tìm hiểu em AVEO - SỐ TỰ ĐỘNG, xe mới không phải suy nghĩ đến đâm đụng, taxi hoàn lương - giá cả phải chăng (e có 1/2 thôi còn lại là trả góp). Các cụ tư vấn giúp em xem e này có nhiều nhược điểm không ah?

Khả năng ăn uống của em nó thế nào ạ?
Cảm ơn các cụ.

PS: Đề nghị ai giữ thì vô, ném đá thì ko nên góp ý nha.
CỤ check in box giúp em nhá. chúc cụ 1 ngày tốt lành