[Ngành hàng khác] Tư vấn giải pháp xử lý nước sạch sinh hoạt. Cung cấp hệ thống lọc nước tổng gia đình

Số điện thoại
0977598398
Giá
666 VNĐ
Địa chỉ
Số 8, TT30, KĐT Văn Phú, Phú La, Hà Đông, Hà Nội

tankist

Xe tải
Trước em của mua 1 bộ lọc tổng bên cụ, nhưng lười bảo dưỡng quá, hôm nào cụ cho anh em qua vệ sinh cột lọc, thay lõi lọc và hoàn nguyên hạt trao đổi ion giúp em với. Giá cả nhiu inbox em nhớ

Hoàng Hải Vũ_ad

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Trước em của mua 1 bộ lọc tổng bên cụ, nhưng lười bảo dưỡng quá, hôm nào cụ cho anh em qua vệ sinh cột lọc, thay lõi lọc và hoàn nguyên hạt trao đổi ion giúp em với. Giá cả nhiu inbox em nhớ
Vâng được cụ nhé

ione

Xe hơi
CỤ chủ cho e hỏi, e định lắp bộ lọc tổng, đầu vào là từ nguồn nước máy luôn (ko qua bơm) sau đó nước sạch sẽ chảy vào téc tầng 1. Rồi bơm lên téc tầng 4 để sử dụng. Như thế có ổn không ạ hay đầu vào bộ lọc nhất thiết phải có bơm.

Hoàng Hải Vũ_ad

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
CỤ chủ cho e hỏi, e định lắp bộ lọc tổng, đầu vào là từ nguồn nước máy luôn (ko qua bơm) sau đó nước sạch sẽ chảy vào téc tầng 1. Rồi bơm lên téc tầng 4 để sử dụng. Như thế có ổn không ạ hay đầu vào bộ lọc nhất thiết phải có bơm.
Nếu áp lực nước máy khỏe thì không cần bơm cụ nhé. Tại tùy từng khu vực. Nước máy có nơi khỏe nơi yếu.

buituan

Xe tải
Nhà em đang dùng lọc tổng UF, bơm lên bể mái và 1 lọc RO 6 cấp để lấy nước ăn. Khu nhà em bị amoni và nitrit cao nên em chưa yên tâm. Cụ tư vấn giải pháp giúp em nhé