Tư vấn giùm em

Cù Lần

Xe tải
Em có ông anh dạy trong trường dạy nghề, ông ý biết em hẻo mà máu 4 bánh nên bảo em "thầu" thanh lý quả Kia Pride PS đời 1995 (xe dạy lái) vì ông ấy nhận xe đó ngay từ đầu nên biết bệnh và bắt bệnh được nó, giá của nó "thầu" xong là 30 chai, khung sườn vẫn ngon, máy vẫn chạy được, hơi ăn dầu, điều hòa hỏng, 2 giảm sóc sau kém, lốp mòn. Theo các bác em có múc về tân trang (sơn lại) và làm hết full option vào liệu có bon bon che nắng che mưa được không ạ. Em xin các bác tư vấn giúp em.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

manhodessa

Xe tải
Em có ông anh dạy trong trường dạy nghề, ông ý biết em hẻo mà máu 4 bánh nên bảo em "thầu" thanh lý quả Kia Pride PS đời 1995 (xe dạy lái) vì ông ấy nhận xe đó ngay từ đầu nên biết bệnh và bắt bệnh được nó, giá của nó "thầu" xong là 30 chai, khung sườn vẫn ngon, máy vẫn chạy được, hơi ăn dầu, điều hòa hỏng, 2 giảm sóc sau kém, lốp mòn. Theo các bác em có múc về tân trang (sơn lại) và làm hết full option vào liệu có bon bon che nắng che mưa được không ạ. Em xin các bác tư vấn giúp em.
Cái xe này không còn là cái xe nữa đâu cụ ,khác quái nào bác kia khuyên anh em lai em Cave nghỉ hưu về làm vợ . Xin lỗi các cụ - nghe thì tục nhưng thực sự là như vậy:21:

CyberCar

Xe hơi
Xe tập lái thì bị bầm dập hết rồi, thôi đi cụ

lucas

Xe đạp
bác tập lái rồi thì cũng thừa biết xe tập lái là như thế nào mà bác. em xin bác...:77:

hottest_dreamer

Xe đạp
Xin bác... tâm căn rối bời với em cave giả dạng nhà lành rồi.
Đời em nó bị vùi dập thế mà bác còn quyết định cười thì em xin kiếu tránh bác khi bác bon trên đường :'( :77: :77: :ohmy: