[Funland] Tư vấn,Giúp đỡ các Cụ,Mợ phát triển Website thương mại điện tử Free.

rubinh0c

Xe tải
Số 35 Phố Hoàng Đạo Thành, Thanh Xuân, Hà Nội
Website
www.hangnhat123.com
Cái này là web dựng sẵn ko viết code. Chỉ dùng thử tầm 15 ngaỳ ok thì mua cụ ạ. tư vấn miễn phí thui.:))
Cụ nói em ko hiểu, Dựng sẵn thì cụ cũng phải có 1 ít kiến thức về code, để cụ có thể sửa, thêm các chức năng để có 1 website hoàn thiện. ! mã nguồn mở họ thường cho dùng Free nhưng muốn hoạt động được thì phải code hoặc mua thêm các chức năng hỗ trợ mà họ bán Cụ ạ :D

touyennt

Xe tải
Cụ nói em ko hiểu, Dựng sẵn thì cụ cũng phải có 1 ít kiến thức về code, để cụ có thể sửa, thêm các chức năng để có 1 website hoàn thiện. ! mã nguồn mở họ thường cho dùng Free nhưng muốn hoạt động được thì phải code hoặc mua thêm các chức năng hỗ trợ mà họ bán Cụ ạ :D
Web dững sẵn, nó có các module thiết kế sẵn, kix thuật chỉnh sửa, thêm thắt ltinh nữa thui. Năm ngoái e có sale cái này nên biết sơ thui.

rubinh0c

Xe tải
Website
www.hangnhat123.com
Ko co ma Cu:), ko tin Cu thu nho cai browser lai thi biet ngay.
Tất cả các mã nguồn mở dều có style Mobile, và khi cụ cài thêm nó sẽ tự động nhận biết là Cụ đang dùng Table bay Deskip hay Mobile truy cập website Cụ ạ.
Còn thu nhỏ trình duyệt mà nó thu nhỏ lại thì chỉ là cái cách mà họ code cái giao diện đấy thôi. :D Cụ dùng Style mobile khi tải trang trên điện thoại thì nó phải nhẹ hơn trên máy tính cụ nhá :D

rubinh0c

Xe tải
Website
www.hangnhat123.com
Web dững sẵn, nó có các module thiết kế sẵn, kix thuật chỉnh sửa, thêm thắt ltinh nữa thui. Năm ngoái e có sale cái này nên biết sơ thui.
Nếu không có kỹ thuật thì mua các Chức năng đi kèm là rất tốn kém, :D. VÀ cũng không phải cái nào cũng cứ mua và cài là được mà vẫn phải sửa :D

Nghebom

Xe đạp
Góp vui với các cụ một tý là kinh nghiệm về thương mại điện tử nó khác với làm website ạ. Ở VN mình thì có cái web để bán hàng thì gọi là TMĐT rồi nhưng bọn nước ngoài thì nó làm cầu kỳ lắm, nào là quản lý kho hàng, quản lý giao dịch, quản lý vận chuyển v.v... Và quan trọng nữa là online marketing. Ko phải mỗi SEO đâu ạ. Mà nó có cả chạy online campaign, quản lý khách hàng, nghiên cứu hành vi tiêu dùng và truy cập, đo đếm các chỉ số marketing và doanh số bán hàng .... Lý thuyết nó nhiều cái vậy mà thực tế bọn nó làm cũng vậy ạ. Nên là cái tiền công nó trả cho dân code có khi chỉ chiếm 10-20% tổng budget làm TMĐT đấy thôi. Một vài cái e học mót đc trong quá trình làm việc với bọn nó đem ra share với các cụ để biết đâu đấy có cụ nào đầu tư nhớn thì cho em tham gia với *_*

hainewsgroups

Xe tải
Website
karaokedep.com.vn
Site của Cụ nhìn cũng đẹp rồi, ở góc độ người nhìn thì em thấy hơi tối, Và cụ bảo bên làm website củng cố thêm SEO cho cụ, Hầu hết các website do các nhà cung câps dịch vụ bây h họ chỉ làm SEo rất đơn giản,
Đội ơn cụ!
Bên làm web họ chỉ làm cho em xong là xon cụ ạ. Chán luôn, giao diện em làm demo gửi, rồi chỉ việc chạy cost thôi, nhưng phần hỗ trợ seo là không có, em tự làm hết cụ ạ.
Dù sao rất cám ơn cụ. Hôm nào cụ rảnh qua chỗ em bóng bàn. Em ở 194 giải phóng cụ nhé.

Website
joombooking.com
"Content is king". Google nó liên tục cập nhật thuật toán xếp hạng để cho nghề làm SEO đi vào dĩ vãng, ngay cả SEOMOZ, một công ty SEO nổi tiếng trên thế giới cũng đã từ bỏ dịch vụ này để chuyển hướng kinh doanh mới.

Cháu nghe nói ở đâu có viết rằng " Nội dung là vua", 1 trang web có nhiều nội dung hay bổ ích cho người dùng thì sẽ có nhiều người truy cập --> google đánh giá cao ---> SEO tốt hơn.
Và thông thường người chủ website mới có kiến thức tốt về lĩnh vực của mình, cũng như am hiểu xem khách hàng cần gì ... vậy tạo sao không chủ động chia sẻ kiến thức trên site của mình để nội dung phong phú hơn, cũng như thu hút người truy cập hơn --> đó chính là làm SEO.
Nhà cháu ví dụ như dịch vụ nhà cháu cung cấp là làm phim, thì các nội dung chia sẻ sẽ liên quan đến mảng đó.

K2DnC

Xe tăng
Em cũng đánh giá cao cái này ở web của cụ, tuy nhiên thỉnh thoảng em đặt báo là ok rồi mà sáng hôm sau nhân viên cụ lại xin lỗi bên em hết hàng.Chắc sau này phải xin cụ cái thẻ ưu tiên nhỉ )>
Đúng rồi cụ ạ. Đặc thù của sp Rau nó tuy là sản phẩm vật lý nhưng nó bị hao hụt theo điều kiện khách quan VD như bị hỏng dập nát nên sau 1 ngày thì sản lượng nó bị hao tụt đi nên ko tránh khỏi trường hợp khách hàng bị hết hàng khi vẫn order thành công ạ.
Bữa nào cụ PM cháu cái số ĐT cháu làm cho cụ cái thẻ :)