Tư vấn giúp nơi sơn dán xe SH uy tín ở hà nội

stylish1610

Xe tải
mình vừa lấy con SH màu đen!thấy có màu đỏ tươi mà các bác chạy đầy ngoài đường nên mạn phép hỏi chút là ở hà nội thì dán màu đỏ đấy ở đâu cho đẹp,giá cả thế nào.....?
thấy thằng bạn bảo có dán cacbon chống xướt là như thế nào vậy?bác nào có kinh nghiệm thì hướng dẫn cho mình với!thanks

vkd

Xe buýt
mình vừa lấy con SH màu đen!thấy có màu đỏ tươi mà các bác chạy đầy ngoài đường nên mạn phép hỏi chút là ở hà nội thì dán màu đỏ đấy ở đâu cho đẹp,giá cả thế nào.....?
thấy thằng bạn bảo có dán cacbon chống xướt là như thế nào vậy?bác nào có kinh nghiệm thì hướng dẫn cho mình với!thanks
Đỏ ferari hả bác . E cũng thích mầu đó hehe . Đang dịnh chuyển qua . Vậy bác với e có chung sở thích rồi

PhúcStyle

Xe buýt
Website
www.facebook.com
e đã dán nhiều nơi rồi và kinh nghiệm sau mỗi lần là quay lại dán ở Hùng Cao Bá Quát, ở đây màu cũng đẹp và nhiều nhưng mà dán ở đây đắt hơn các chỗ khác

cupheu

Xe tăng
Quan trọng là Hùng nào,trên ý nhiều Hùng Cao Bá Quát lắm các cụ ạ,có cả Hùng "thật" Cao Bá Quát nữa cơ :)) nhà cháu lên ý dán tìm hiểu kỹ trên này rồi,có mấy địa chỉ,xong lên đấy đi dọc phố tìm,cuối cùng vào bừa 1 hàng mình thấy có mấy xe đang dán,hiện h xe nhà cháu sắp phải mang đi dán lại rồi,lởm lắm hức

stylish1610

Xe tải
e đã dán nhiều nơi rồi và kinh nghiệm sau mỗi lần là quay lại dán ở Hùng Cao Bá Quát, ở đây màu cũng đẹp và nhiều nhưng mà dán ở đây đắt hơn các chỗ khác
bác cho cái địa chỉ rõ ràng và giá cả như thế nào luôn

stylish1610

Xe tải
Em cũng giống bác, quyết định thay áo cho em Li, các bác cho địa chỉ cụ thể rồi anh em hẹn nhau đi dán cả thể luôn cho vui.
chuẩn rồi đấy!đến đấy anh em mình trong lúc chờ đợi thì ngồi trà đá chém gió thôi

stylish1610

Xe tải
mà sao không thấy bác nào cho cái địa chỉ cụ thể nhỉ?

PhúcStyle

Xe buýt
Website
www.facebook.com
các bác cứ lên phố Cao Bá Quát, có cái hàng ở ngã tư ấy, nhà Hưng Thịnh Cao Bá Quát, nhà này thuê trọn cái ngã tư ấy luôn, các bác đến đó là thấy thôi, nhân viên mặc đồng phục áo sơ mi ngắn tay màu xanh có ghi Hưng Thịnh Cao Bá Quát sau lưng.ở trên e nhầm ko phải Hùng Cao Bá Quát đâu các cụ nhé

saltedtkc

Xe hơi
Hưng Thịnh lúc đông khách cũng làm lởm lắm ạ.
Năm ngoái đi dán, lúc nó bóc ni lon cũ ra cho xe em còn có đứa nó bóc không sấy.
Kết quả là bị bong mất tý sơn ra nhưng mình vẫn phải chịu trả tiền sơn lại. Bực mình!

hà vũ

Xe máy
Website
www.vnbits.org
e vẫn thắc mắc là các cụ mua được con xe mà phải đem đi dán ni lông....để làm gì không biết?

một đời ta = 3 đời nó - để nguyên bản cho nó máu, dán làm jề cho nó rách...việc?

may là hầu như các cụ đi 4b đều kg có phong trào dán như này. không thì 3d luôn.

stylish1610

Xe tải
e vẫn thắc mắc là các cụ mua được con xe mà phải đem đi dán ni lông....để làm gì không biết?

một đời ta = 3 đời nó - để nguyên bản cho nó máu, dán làm jề cho nó rách...việc?

may là hầu như các cụ đi 4b đều kg có phong trào dán như này. không thì 3d luôn.
Topic này muốn hỏi để dán màu kia mà

present

Xe điện

Tại nhà em ít tiền, tích góp mãi mới tậu được con xe nên mang đi dán.
Dán lại một là để tránh xước sơn hai là đổi màu cho nó khác biệt.
Cụ nhiều xiền, sước sơn thì đổi xe khác lo gì nhể :)

bokeoxe

Xe tải
Topic này muốn hỏi để dán màu kia mà
cụ thì kinh ,cụ nhiều tiền cụ đổi xe còn hơn thay áo chứ đa phần bình dân như em tích cóp được tiền mua con xe thì nó là 1 tài sản khá lớn chứ tiền đâu em thay xe như cụ,em dán đỡ xước bao h ni lông rách em bóc ra dán lại cho đẹp. Có vấn đề gì không hả cụ?

MrBeOXDA

Xe hơi
em cũng thích màu đỏ ferrari . Up lên cho cụ nào biết chỗ dán nào :D

stylish1610

Xe tải
cụ thì kinh ,cụ nhiều tiền cụ đổi xe còn hơn thay áo chứ đa phần bình dân như em tích cóp được tiền mua con xe thì nó là 1 tài sản khá lớn chứ tiền đâu em thay xe như cụ,em dán đỡ xước bao h ni lông rách em bóc ra dán lại cho đẹp. Có vấn đề gì không hả cụ?
he he...đọc kỹ lại đi cụ!mình đâu có ý kiến gì về mấy cái vụ dán nilong
mình muốn hỏi địa chỉ uy tín ở hà nội để dán cái SH của mình thôi

KennyEcstacy

Xe đạp
tôt nhất cứ nhằm lúc nào vắng vắng đi dán thì mới cẩn thận đc = ="
mà bt dán màu thì dán mấy lớp bác nhỉ :-/