Tư vấn lắp thêm loa sub cho xe tucson

Meo Meo Meo

[Tịch thu bằng lái]
Bẩm các cụ, em thích âm nhạc mà loa theo xe hiện tại nghe không hay, em thấy các cụ tư vấn lắm thêm quả sub gầm gế MBQ, mà em không biết nên lắp loại nào, model bao nhiêu, giá cả ra sao, em lắp ở hà nội hoặc vinh đều được, nhờ các cụ tư vấn, em ngon bổ rẻ là thích ạ

Tuyennoithatoto

Đi bộ
Bẩm các cụ, em thích âm nhạc mà loa theo xe hiện tại nghe không hay, em thấy các cụ tư vấn lắm thêm quả sub gầm gế MBQ, mà em không biết nên lắp loại nào, model bao nhiêu, giá cả ra sao, em lắp ở hà nội hoặc vinh đều được, nhờ các cụ tư vấn, em ngon bổ rẻ là thích ạ
vấn đề là bác hay nghe loại nhạc gì??

LongThinhTech2

Xe điện
Theo kinh nghiệm của em thì khó có sản phẩm nào đáp ứng được nhu cầu của cụ: rẻ mà ngon lại bổ :). Với xe của cụ, nếu đầu tư sub gầm ghế thì nên đầu tư khoảng 5tr trở lên, và mua ở những cơ sở uy tín, vì hiện giờ dòng sub gầm hàng fake và hàng kém chất lượng rất nhiều. Còn cụ có kinh phí thì đầu tư luôn quả sub hơi + amply. Kinh phí khoảng >10tr.
Lắp thêm sub là để cải thiện dải âm trầm trên toàn bộ xe. Tuy nhiên vấn đề thực sự của cụ ở chỗ là cụ đánh giá hệ thống loa nguyên bản (loa cánh) trên xe đang không hay. Vì vậy cần thiết phải nâng cấp loa 4 cánh + bổ xung thêm amply kéo cho hệ thống loa mới này. Lựa chọn loại loa nào thì lại phụ thuộc vào thể loại nhạc cụ hay nghe, và quan trọng nhất vẫn là kinh phí dự trù đầu tư của cụ như thế nào thì mới chọn được sản phẩm phù hợp.
Ở Hà Nội thì có rất nhiều nơi có thể triển khai được, nhưng cụ nên đến những nơi chuyên về âm thanh thì tốt hơn. Cụ ở Vinh thì có thể qua Bảo Hà. Trung tâm này cũng hoành tráng, đáng để cụ tham khảo ạ.

loadaioto

Xe hơi
hàng rẻ thì thật sụ chất lượng ko như mong đợi đâu cụ nhé hàng giả hàng nhái rất nhiều ạ
cụ tham khảo 2 moden này nhé
nakamichi nbf 618a giá 3tr500
nakamichi nbf08a giá 4tr
alpine pwe_v80 giá 7tr
sản phẩm là hàng xịn chính hãng cụ nhé
em owr53 phố vĩnh tuy ạ .cụ có thể qua tham khảo ạ.

ecstasy

Xe buýt
108 Nghĩa Tân kéo dài - Cầu Giấy - Hà Nội
tucson e toàn quất e này :D
http://ducauto.com/index.php?route=product/product&path=57_68&product_id=141

xebon banh

Xe tải
E đc cho cái sub gầm, cụ nào chuyên lắp đặt ib e cái giá với ạ

soprano07

Xe máy
Suv cụ nên đầu tư thêm con amply , chứ sub rời k ăn thua , nghe tàm tạm