[Funland] Tư vấn luyện thi IELTS cho F1

vinhhanh76

[Tịch thu bằng lái]
ielts fighter ko đc ổn lắm bác ạ, rất nhiều phốt gần đây rồi, toàn moi tiền
Cảm ơn bác, được cái bên đó học phí rẻ hơn, tiện đường đi và gần đó có siêu thị - có chỗ đỗ ô tô lúc phải chờ con bé học xong.

cunhoang

Xe tăng
thuê giáo viên ng nước ngoài về dạy
trước em có làm mảng cung cấp gvnn cho các trường công lập.
nhìn chung là phí khá rẻ. Ielts giờ chắc tầm 23$ 1h,1 thầy 1 trò ( lâu em ko làm nên ko nhớ chắc chắn giá nhưng chỉ loanh quanh thế thôi )

Juin

[Tịch thu bằng lái]
F1 nhà em.học lớp 10, đang định cho học cô Lê Na. Ngoài việc cho nhiều bài tập thì các thứ khác có ok ko cụ ?
Em không rõ trình độ F1 nhà cụ thế nào. Cô Lê Na dạy học sinh cách tư duy logic tốt, dễ hiểu cụ ạ, tất nhiên là khi học cô thì cách làm bài writing hay reading sẽ theo phong cách của cô (tốt ở chỗ có tính logic và dễ hiểu còn hay hay không nhiều khi do năng khiếu nữa, bạn nào chém gió giỏi thì viết hay).
Em thấy ở trên có cụ nào giới thiệu về thầy Tùng đó, thầy Tùng cũng được, em thì lười học nên em thấy cô Lê Na hiệu quả hơn (vì cô ghê ạ).

Ở đây em chỉ nói đến mấy chỗ bình dân học vụ thôi ạ :D BC thì quá khả năng của em vì em hay tiếc tiền chứ BC thì chắc là nhất rồi.

Chỉnh sửa cuối:

ti091206

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Em không rõ trình độ F1 nhà cụ thế nào. Cô Lê Na dạy học sinh cách tư duy logic tốt, dễ hiểu cụ ạ, tất nhiên là khi học cô thì cách làm bài writing hay reading sẽ theo phong cách của cô (tốt ở chỗ có tính logic và dễ hiểu còn hay hay không nhiều khi do năng khiếu nữa, bạn nào chém gió giỏi thì viết hay).
Em thấy ở trên có cụ nào giới thiệu về thầy Tùng đó, thầy Tùng cũng được, em thì lười học nên em thấy cô Lê Na hiệu quả hơn (vì cô ghê ạ).

Ở đây em chỉ nói đến mấy chỗ bình dân học vụ thôi ạ :D BC thì quá khả năng của em vì em hay tiếc tiền chứ BC thì chắc là nhất rồi.
Vâng, em cũng cho F1 học thử rồi. Lớp thấy cả nghìn học viên , ko biết có ăn thua ko 😇

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

E xin liên lạc cô Lê na với cụ, f1 nhà e lười học nên e thấy cô nào nghiêm mới hiệu quả. Cảm ơn cụ

Mợ toét 2710

Xe ngựa
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.gach3ddep.net

ngao

[Tịch thu bằng lái]
Luyện thi IELTS cụ có thể tham khảo bên Pasal cũng ổn đấy ạ. Thấy họ hợp tác độc quyền với chuyên gia IELTS Simon Corcoran đấy, nên phương pháp với tài liệu của ông này sẽ đc chuyển giao độc quyền, ông này là cựu giám khảo IELTS quốc tế, nổi tiếng trên thế giới đấy, thấy đầy bên đang học lậu sách của ổng. Nói chung ng ta là giám khảo có kinh nghiệm, nên cái nhìn, góc độ tiếp cận sẽ giúp ích cho học viên nhiều đấy

tadano

Xe tăng
F1 nhà em, em cho đi học các trung tâm từ năm lớp 1 vừa học vừa chơi đến hết lớp 9, thấy cháu lúc nào cũng thứ 1-2 ở lớp học phổ thông. đến hết lớp 9 vào cấp 3 cháu bỏ học trung tâm nghe theo các anh chị thi trước học thầy giáo đi học nước ngoài về. học được 1 năm khi cháu gần hết lớp 10 cháu thi đạt 6.5 cháu không lấy chứng chỉ, học tiếp lớp 11 thi tiếp cháu đạt 7.0. trước đó nhà cháu cũng tham khảo khá nhiều nới như RES và vài nơi khác nhưng chủ yếu cam kết đầu ra rồi bắt đóng tiền một cục lên là em bỏ ngay ko cho cháu theo.
hiện tại cháu dùng chứng chỉ 7.0 và kết hợp vớ học bạ của cháu đã được học viện ngoại giao tuyển thẳng khoa ngôn ngữ anh. nhưng cháu lại thích ngành truyền thộng quốc tế lên đang chờ điêm.
cụ lên tham khảo các bạn học trước để xem thầy tốt chứ mấy cái quảng cáo này kia, cam kết đầu ra ,,,, cứ thu tiền xong là kệ ko ổn.

Chỉnh sửa cuối:

lapaix

Xe máy
Em xin phép được . để lưu học theo ạ

ledung_vcci

[Tịch thu bằng lái]
F1 nhà em đang học khóa Pre - Ielts bên Pasal, trước mắt thấy cũng khả quan, học hành cũng vui vẻ, tiến bộ dần, mong là cứ thế. Em có tìm hiểu thì bên này có phương pháp học độc quyền của cựu giám khảo Ielts quốc tế - Simon Corcoran nói chung cũng nổi tiếng, tham khảo qua về bên này cũng ổn, có sẵn nền tảng tiếng anh giao tiếp tốt

BMW 325

Xe tải
mình cuxg đang quan tâm

beo1011

Xe tải
Giờ chắc cụ nên cho con test xem trình độ của con trực cụ ạ! Như f1 nhà e luyện thi ielts ở trung tâm ielts Linh Uk thì khi vào con sẽ được test đầu vào trước, xem con đang ở mức nào, yếu ở kĩ năng nào. Lúc đó con sẽ được sắp xếp khoá học phù hợp cụ nhé. Như thế để con luyện thi hiệu qua nhất đó.

Xechaybangcom

Xe điện
Giờ chắc cụ nên cho con test xem trình độ của con trực cụ ạ! Như f1 nhà e luyện thi ielts ở trung tâm ielts Linh Uk thì khi vào con sẽ được test đầu vào trước, xem con đang ở mức nào, yếu ở kĩ năng nào. Lúc đó con sẽ được sắp xếp khoá học phù hợp cụ nhé. Như thế để con luyện thi hiệu qua nhất đó.
Con tôi cho đi thi test ở trung tâm AMES năm lớp 8 gì đó, một cậu test con tôi rồi báo con tôi ở tầm khoảng 4-4.5 ielts. Tôi chỉ cười không nói thêm gì.
Tôi cho đi test thẳng ielts luôn và nó được 6.0. Sau đó tôi bảo, đấy, yếu kĩ năng nào thì tự ôn nhé.
Nếu con bác đã có ngữ pháp cơ bản rồi (tôi nói là đã nắm được ngữ pháp cơ bản nhé) thì hoàn toàn có thể tự ôn.