Thảo luận Tư vấn mua bảo hiểm thân vỏ

MinhDuc05

Xe đạp
Sắp tới e tính mua bhtv cho con xe đăng kiểm kinh doanh thì theo các cụ nên mua bảo hiểm của hãng nào tốt giải quyết nhanh gọn. xe e kia cerato 2018

hgjp

Xe tăng
Sắp tới e tính mua bhtv cho con xe đăng kiểm kinh doanh thì theo các cụ nên mua bảo hiểm của hãng nào tốt giải quyết nhanh gọn. xe e kia cerato 2018
tốt nhất cụ hỏi và mua qua chỗ hãng mà cụ dự tính đi làm bh khi cần ấy
cái đấy quan trọng hơn là mua hãng nào
làm bh mới thấy liên kết giữa hãng với bh mới là điều quan trọng nhất

MinhDuc05

Xe đạp
thế ạ cảm ơn cụ nhiều

nguyenthanghn

Xe máy
Website
hyundaitamtrinh3s.com
- Mua ngoài giá rẻ, nhưng ko liên kết thì khi đi định giá để sửa sẽ do bảo hiểm chỉ định. Họ chỉ đi đâu qua đó thẩm định, mang xe về hãng sửa, trả tiền cho hãng rồi cầm giấy thanh toán lên cty bảo hiểm lấy tiền.
- Mua nơi có liên kết với bảo hiểm : qua vất xe cho hãng tự làm và đi về, giá cao hoen chút
Cụ cần tư vấn thì alo e. Chứ nt dài quá

hbu082

Xe container
trước hết cụ xác định, 1 năm liệu vào háng vá víu lại gì không? hay chỉ để phòng tránh những rủi ro lớn? nếu hay vào hãng làm linh tinh thì cụ nên chọn các bên có liên kết với hãng cho đơn giản.
xem qua mấy khoản khấu trừ và miễn thường, nếu hợp lý thì quất thôi. Còn ở mình, mua bảo hiểm nhiều khi nó cũng hên sui lắm. bình thường thì làm ngon nghẻ nhiệt tình, nhưng nhiều lúc đúng đoạn thay đổi chính sách nội bộ thì loằng ngoằng dễ bực mình, thế nên nếu có hỏi thì gần như hãng nào cũng có phốt cả, ngay kể cả liberty, và quan trọng là cụ nên nghiên cứu qui trình báo bh khi có sự cố, để tránh bị hớ.

MinhDuc05

Xe đạp
trước hết cụ xác định, 1 năm liệu vào háng vá víu lại gì không? hay chỉ để phòng tránh những rủi ro lớn? nếu hay vào hãng làm linh tinh thì cụ nên chọn các bên có liên kết với hãng cho đơn giản.
xem qua mấy khoản khấu trừ và miễn thường, nếu hợp lý thì quất thôi. Còn ở mình, mua bảo hiểm nhiều khi nó cũng hên sui lắm. bình thường thì làm ngon nghẻ nhiệt tình, nhưng nhiều lúc đúng đoạn thay đổi chính sách nội bộ thì loằng ngoằng dễ bực mình, thế nên nếu có hỏi thì gần như hãng nào cũng có phốt cả, ngay kể cả liberty, và quan trọng là cụ nên nghiên cứu qui trình báo bh khi có sự cố, để tránh bị hớ.
ok cảm ơn cụ

LAGIKEOKAYA1604

[Tịch thu bằng lái]
Kinh nghiệm E đã xài qua mấy hãng rồi. Cụ cứ PVI mà chơi cho E.