Tư vấn mua đất Đan Phượng hay Thanh Hà Cienco FIVE?

fine_thanks

Xe điện
Vâng nhưng trong đó giá này khá cao.
Theo em thì không cao, xét về vị trí, diện tích. Trong cả khu đó thì chả có miếng nào có vị trí mà giá như này. Cụ vào làng, trục làng còn cao hơn. Còn so với khu dịch vụ CN ngay đường 32 thì giá là 4x cả cụ ạ. Đấu giá sâu tít bên trong giá chắc 3x mà diện tích thì tầm 70-80m. k thể có 2 mặt đường như này. Cụ cứ cân đối các khu.

Vic Earth

Đi bộ
Em đang tính mua miếng đất kiểu phân lô (Tái định cư, đấu giá, dịch vụ...) khu TT Phùng Đan Phượng? Nhưng hỏi giá giờ toàn 23-30 ngang với Thanh Hà nhưng được cái sổ đỏ luôn, pháp lý ổn, diện tích 60-75m.
Các cụ cho e lời khuyên lấy khu này hay Thanh Hà?
Ở Phùng làm Cầu Giấy, MĐ thuận ko cụ nhỉ?
Em cảm ơn.

Bạn e có cái nhà ở gần Ngã tư Trôi. ngay mặt đường 32. Giá cũng ổn. Bác cần tìm hiểu thì ib hoặc alo e nhé 0988984885

lechamad

Xe hơi
Em đang tính mua miếng đất kiểu phân lô (Tái định cư, đấu giá, dịch vụ...) khu TT Phùng Đan Phượng? Nhưng hỏi giá giờ toàn 23-30 ngang với Thanh Hà nhưng được cái sổ đỏ luôn, pháp lý ổn, diện tích 60-75m.
Các cụ cho e lời khuyên lấy khu này hay Thanh Hà?
Ở Phùng làm Cầu Giấy, MĐ thuận ko cụ nhỉ?
Em cảm ơn.

Sao mà đắt thế cụ. Cụ qua cái Liên Mạc của e mua rồi ,nó cũng chỉ 25tr.

fine_thanks

Xe điện
Sao mà đắt thế cụ. Cụ qua cái Liên Mạc của e mua rồi ,nó cũng chỉ 25tr.
Em thắc mắc là đất Liên Mạc sát đê. Đi lại không thuận tiện, tương lai chả có gì, đươc mỗi cái mang tiếng là Quận thôi. thì mua làm gì nhỉ?

lechamad

Xe hơi
Em thắc mắc là đất Liên Mạc sát đê. Đi lại không thuận tiện, tương lai chả có gì, đươc mỗi cái mang tiếng là Quận thôi. thì mua làm gì nhỉ?
Cụ nói thế sai r. Do cụ ko nắm đc quy hoạch, ko nắm đx các dự án triển khai của quận .Hệ thống giao thông đang hoàn thiện. Như trục Tây Thăng Long nối vành đai 3 vs 3,5, rộng 40m.mở rộng đường 70. Văn Tiến Dũng nối ra khu công nghiệp Nam Thăng Long. Xây dựng TTHC quận mới tại Phúc Lý Minh Khai. Đang xây dựng khu đô thị chức năng Tây Tựu 86.5 ha. Cách ko đến 1km. Đô thị thượng cát đang trình phê duyệt. Các khu đô thị sẽ mọc lên như nấm.
Cái mác Quận ko đơn giản như cụ nói đâu

camry34

Xe buýt
Tây Tựu lấy đâu ra 80ha làm KĐt cụ nhỉ? Rộng ghê nó ở chỗ nào ạ

fine_thanks

Xe điện
Cụ nói thế sai r. Do cụ ko nắm đc quy hoạch, ko nắm đx các dự án triển khai của quận .Hệ thống giao thông đang hoàn thiện. Như trục Tây Thăng Long nối vành đai 3 vs 3,5, rộng 40m.mở rộng đường 70. Văn Tiến Dũng nối ra khu công nghiệp Nam Thăng Long. Xây dựng TTHC quận mới tại Phúc Lý Minh Khai. Đang xây dựng khu đô thị chức năng Tây Tựu 86.5 ha. Cách ko đến 1km. Đô thị thượng cát đang trình phê duyệt. Các khu đô thị sẽ mọc lên như nấm.
Cái mác Quận ko đơn giản như cụ nói đâu
Em thic thấy quy hoạch tổng thể khu đó chả có j. Chỗ minh khai có trung tâm quận. Khu tây thăng long mãi chả thấy thông j cả. Khu đấy là khu bảo tồn sinh học.tây tựu hiện nay cũng đuối so với khu lai xá hoài đứ chứ k nói đến thượng cát. Đường 70 là yên tâm còn lâu mới làm. Em thấy nó hẻo lánh lắm nên chưa thấy triển vọng j khu đó.

lechamad

Xe hơi
Em thic thấy quy hoạch tổng thể khu đó chả có j. Chỗ minh khai có trung tâm quận. Khu tây thăng long mãi chả thấy thông j cả. Khu đấy là khu bảo tồn sinh học.tây tựu hiện nay cũng đuối so với khu lai xá hoài đứ chứ k nói đến thượng cát. Đường 70 là yên tâm còn lâu mới làm. Em thấy nó hẻo lánh lắm nên chưa thấy triển vọng j khu đó.
Các chủ đầu tư ngoài họ đang thu mua gom đất nông nghiệp.đủ diện tích sẽ xin đổi quy hoạch.
Khu 86.5 ha. Đang triển khai từng dự án riêng. Cụ cứ qua cánh đồng hoa Tây tựu thì biết.
Trục tây chuẩn bị GPMB giai đoạn 2 từ Văn Tiến Dũng đến công viên Hòa Bình.
Mình biết thông tin Hoài Đức 2020 lên quận. Nhưng có lẽ nó khó theo đc lắm.
Nhìn về tương lai 2 năm đến 5 năm nữa nó chiển vọng hơn nhiều chứ.

camry34

Xe buýt
Lên quận thì đất sốt lên đỉnh trc 2 năm. Nhìn Hoàng Mai, Nam Từ Liêm thì biết. LÊN QUẬN XONG ĐẤT nam TL còn rẻ hơn Hoài Đức với cùng khổ và bề rộng đg.

Namkhanh611

Xe hơi
Theo em thì không cao, xét về vị trí, diện tích. Trong cả khu đó thì chả có miếng nào có vị trí mà giá như này. Cụ vào làng, trục làng còn cao hơn. Còn so với khu dịch vụ CN ngay đường 32 thì giá là 4x cả cụ ạ. Đấu giá sâu tít bên trong giá chắc 3x mà diện tích thì tầm 70-80m. k thể có 2 mặt đường như này. Cụ cứ cân đối các khu.
Cụ nói đất đấu giá sâu ah? Cơ sở hạ tầng xong...Cụ suy nghĩ lại..hiiii

camry34

Xe buýt
Vâng, nhìn chung ai mua đâu, bán đâu (thường gọi là bán hộ) thì cho là khu ấy tiềm năng, đẹp, giá hợp lý. E cũng thế

fine_thanks

Xe điện
Lên quận thì đất sốt lên đỉnh trc 2 năm. Nhìn Hoàng Mai, Nam Từ Liêm thì biết. LÊN QUẬN XONG ĐẤT nam TL còn rẻ hơn Hoài Đức với cùng khổ và bề rộng đg.
Cụ thể chỗ nào Nam từ liêm rẻ hơn Hoài đức thế cụ. Em biết khu này nhiều phết mà k biết

fine_thanks

Xe điện
Các chủ đầu tư ngoài họ đang thu mua gom đất nông nghiệp.đủ diện tích sẽ xin đổi quy hoạch.
Khu 86.5 ha. Đang triển khai từng dự án riêng. Cụ cứ qua cánh đồng hoa Tây tựu thì biết.
Trục tây chuẩn bị GPMB giai đoạn 2 từ Văn Tiến Dũng đến công viên Hòa Bình.
Mình biết thông tin Hoài Đức 2020 lên quận. Nhưng có lẽ nó khó theo đc lắm.
Nhìn về tương lai 2 năm đến 5 năm nữa nó chiển vọng hơn nhiều chứ.
Em thì chả tin việc gom nông nghiệp rồi chuyển quy hoạch đâu cụ ạ. Em vào tây tựu, hoa vẫn bạt ngàn. Thuốc sâu kinh khủng. Còn nhiều dự án đẹp chưa triển khai thì em k nghĩ họ vào đến liên mạc. Có lẽ em đánh giá khu đó thấp.