Tư vấn mua nhà đất

thangdc

Xe buýt
Không phải ai cũng hiểu rõ về giá đất như các ông bds. Trách là trách mấy thằng đăng thông tin mất dậy.
Thế thì cụ phải nói hội đăng tin mất dậy, chứ cứ mở mồm ra nói môi giới là thế này thế kia nó k chuẩn. E đăng tin thật các cụ có đọc đâu toàn đọc tin ảo :))

nguoibatdau

Xe tăng
Thế thì cụ phải nói hội đăng tin mất dậy, chứ cứ mở mồm ra nói môi giới là thế này thế kia nó k chuẩn. E đăng tin thật các cụ có đọc đâu toàn đọc tin ảo :))
Hội đăng tin không phải hội môi giới thì là hội nào. Người ta có nhu cầu thật thì người ta sẽ đăng giá thật, chỉ có bọn môi giới vào dìm hàng mới làm fake news.

thangdc

Xe buýt
Hội đăng tin không phải hội môi giới thì là hội nào. Người ta có nhu cầu thật thì người ta sẽ đăng giá thật, chỉ có bọn môi giới vào dìm hàng mới làm fake news.
Các cụ dễ cắn câu vì các cụ nhu cầu không thực tế. Nhà đất khi đi tìm mua chỉ lướt vài trang là rõ. Chỉ có nhà nào rẻ quá các cụ mong bắt đc ông chủ nhà gà mờ thì mới bị cắn câu thôi đó là sự thực.

Blue-newbie

Xe hơi
Em mong các cụ tìm nhà sớm tìm được nhà ưng ý, nhưng với tiêu chí là hợp lý, thuận mua vừa bán, người mua, người bán cùng happy. Còn giá thì vô cùng, các cụ đừng ham rẻ quá, rẻ thì cũng tiềm ẩn nhiều rủi ro, không quy hoạch thì cũng tranh chấp, an ninh phức tạp... Thế nên, tiền nào của nấy nhé các cụ.

haiha.73

Xe tải
Cụ thử bài đăng tin bán giá rẻ hơn hẳn chưa ^^

Warren Buffet

[Tịch thu bằng lái]
Giờ chủ yếu mua nhà qua MG
Quan trọng là người mua cũng phải nắm được giá thị trường và hiểu chính xác nhu cầu mình tìm nhà như nào thì thuận tiện cho cả 2 bên
Về MG các cụ có thể đi thử với 2,3 bạn xem hợp với bạn nào thì đi với 1 người xong quyết
Đưa ra đầu bài cụ thể cho MG bảo họ chọn cho cụ từ 3-5 căn rồi đi xem thôi, đừng xem nhiều quá loạn đấy ạ
Còn có chung kết được hay không thì tùy duyên
Chứ em nói thật chả mấy ai đủ thời gian và kinh nghiệm mà tự đi tìm được nhà đâu ạ

ThinhService

Xe đạp
e thấy hoài đức sắp lên quận.cụ làm ô là hợp lý đấy,mà cụ lại k nêu có khoảng bao nhiêu tài chính.

shinsun

Đi bộ
Tài chính cũng trên 2 tỷ 1 chút, em cũng đang có nhu cầu tìm quanh hà đông đây. Tìm suốt từ đầu dịch đến giờ vẫn chưa gặp cơ duyên nào :(