Tư vấn mua xe cũ - Tìm mua xe

Trạng thái
Thớt đang đóng

inovavgj

Xe container
4 tun option gọi So = cụ , ngồi trong So thì hoa hết cả mắt vì hiện đại còn chú kia chán chả buồn nói , đc mỗi cái thương hịu kéo lại

tarmpung

Xe hơi
Tư vấn thì tư vấn cho người khác lên đời chứ ai lại kêu xuống đời. Cứ yên tâm mà quất Kia RIO nhé, bảo đảm không hối hận

daquydailoc

Xe buýt
Morning tay lái nhẹ quá. Đi nhanh hơi ghê
cụ nhầm hoàn toàn, mn của em đi chậm thì oánh lái nhẹ, nhất là khi oánh lái nhiều. Đi nhanh hoặc đánh lái ít thì tay lái lại đầm và chắc vì khi đó trợ lực giảm bớt hỗ trợ.

lequochung.hubt

Xe hơi
Cụ vào hội KIA hỏi là chuẩn rồi. Em chọn 1 phiếu cho KIA

hoangphuongids

Đi bộ
mình ở Tp.HCM, mình cũng đang dự định mua Kia Morning 2013, các pác báo giá cho mình xe nhập lướt và lắp ráp trong nước nhé. cảm ơn các pác. Y!M: hoangphuongids@yahoo.com

au999

[Tịch thu bằng lái]
Em thì chưa có con xe nào nhưng đã được ngồi trên 2 con xe trên. Con Fortuner là con xe kinh tởm từ hình thức đến nội thất cũng như tiện nghi bên trong. Ngồi trong xe thì cứ như trong cái chuồng, cực ồn và dễ say xe. Em nghĩ nếu cụ chủ mua xe gia đình thì nên mua Sorento em đảm bảo sẽ không hối hận. Còn Việt Nam em phải công nhận là một bộ phận ko nhỏ những người cực ngu nhưng lại có tiền mua xe ô tô, mua xe theo lời của người khác mà ko biết có phù hợp với mình hay ko. Bác chủ hãy tự cảm nhận cả 2 xe rồi hãy đưa ra quyết định, những FAN cuồng của TOY luôn luôn thủ dâm tinh thần là xe TOY tiết kiệm nhiên liệu với cảm giác lái này nọ nhưng thực chất toàn bọn bại não. Hãy là người tiêu dùng thông minh .
Hoá ra bác chưa có xe vì bác quá thông minh. Nhưng em tin khi bác có xe rồi thì chắc bác sẽ nghĩ khác ngay :))

Minheo

Xe hơi
Mua so thôi. Bác còn chờ gì nữa, so sánh khập khiễng

tailx

Xe buýt
Em có ông anh đang có con Carens SX AT sán xuất 2011 đăng ký chính chủ tháng 4/2011 mới đi 4 vạn 1 bản có cửa sổ trời.công chức đi làm.lên đời để lại cho em 500 củ khoai to.xe còn đẹp nguồn gốc thì không lo rồi chỉ bị xước đôi tí ở góc.theo các cụ giá đấy có múc được không?để em còn chuẩn bị xèng nếu múc được thì em phải gả vợ 2 của em đi mới đủ ngân lượng.em xin rót rượu mời các cụ.

maithien_kia

Xe đạp
Website
kiathainguyen.vn
Nhược điểm của For là khung gầm rời, đi vào cua hoặc đường xấu rất là bồng bềnh và không an toàn. For thì được nâng cấp từ con bán tải HILUX. Option chẳng có gì, con xe to vật vã thế mà phanh sau còn Tang trống. Còn So thì option đầy đủ, trang bị màn hình, cửa trời panorama, cân = điện tử, camera + cảm biến, rửa đèn, ga tự động.....Nói chung là bác mua xe chạy gia đình thì So phù hợp hơn, vừa an toàn lại tiện nghi. So đi bác. Bên e đang khuyến mại nhiều lắm, nâng cấp phụ kiện nữa

maithien_kia

Xe đạp
Website
kiathainguyen.vn
Bác cho em hỏi giờ em muốn đặt hàng em Rio màu đen thì thủ tục thế nào bác? phải chờ bao lâu thì có và đặt cọc thế nào bác? Thanks bác. Mà khi nào bên bác có em này để lái thứ thì bác cũng cho em biết luôn với :)
Xe nhỏ bác chọn màu đen không hợp lắm. Bác thấy moning có mấy xe màu đen đâu. Giờ Rio Hathback có Trắng, Bạc, Đỏ thôi bác nhé. Rổ rá vẫn là 589, khuyến mại film Llumar + lót sàn.

giadinhvnvn

Đi bộ
Kia Forte hay Hyundai Accent?

Như tiêu đề đấy ạhh, e đang lăn lăn quá! Em tính mua Accent mà sao thấy chê nhiều quá. Thích cái ngoại thất e đó, mà nội thất thấy bị chê quá trời. Giờ tính em Kia K3, bản mới ra này. Tiền thì đủ mua K3, nhưg e ko tính mua hết, thấy cái nào ngon cơm mới mua, ví như mua accent thì tiền thừa dùng làm thứ khác, có khi mua thêm em 2 banh chạy điện, bỏ cốp, kẹt xe thì lấy ra chạy cho nhanh cũng đc ấy nhỉ.

bluegem

Xe đạp
Nếu lăn tăn Accent với K3 mới thì chả có lý do gì để chọn Accent. Còn nếu so với Forte hiện tại thì tùy sở thích, nhưng tiêu chí "ngon cơm hơn" thì có lẽ Forte vẫn nhỉnh hơn ạ. Xét cho cùng, giá same same, thương hiệu, chất lượng same same thì cứ cái nào to hơn, rộng hơn thì tiện dụng và sướng hơn ạ.
Em cũng lăn tăn giống cụ khi chuẩn bị mua xe và em đã quất Forte :)

daotruongthanh

Xe máy
đảm bảo với bác là forte ngon hơn, nếu là 2013 thì hình như cũng bé như accent nhưng lại đẹp hơn, nhìu op hơn bác ah,( em đang chạy cerato-forte, ông anh họ chạy accent) ý kiến của em bác yên tâm

Bảo Ngọc

Xe hơi
Website
kiamorning.net.vn
em cung co nhu cau nhu bac ah. Cu salon nao vao thi inbox cho e nhe, e muon mua cho vo di lai, em dang can ngay ah
Mời bác qua 22 Tôn Thất Thuyết ngía xe nhé đảm bảo giá tốt nhất cho bác. Em vodka mời bác

ript2007

Xe tải
Nếu xe chưa va chạm mạnh, chưa ngập nước, 500 củ to cụ múc đi, không phải nghĩ nhiều, hồi tháng 4 em mua một con tháng 10/2010 cũng đi tầm 4 vạn như cụ, xe đang chất 520 cụ ạ (tuy nhiên xe có độ thêm màn hình, bọc lại ghế da và lắp một số đồ chơi). Mua xong, em còn phải đi bảo dưỡng cấp 4 vạn mất gần 10 củ nữa đó cụ, rồi thủ tục sang tên mất gần 10 củ nữa, tính ra gần 540 nhưng vẫn thấy hài lòng, có thể em mua đắt một chút chăng

tailx

Xe buýt
Nếu xe chưa va chạm mạnh, chưa ngập nước, 500 củ to cụ múc đi, không phải nghĩ nhiều, hồi tháng 4 em mua một con tháng 10/2010 cũng đi tầm 4 vạn như cụ, xe đang chất 520 cụ ạ (tuy nhiên xe có độ thêm màn hình, bọc lại ghế da và lắp một số đồ chơi). Mua xong, em còn phải đi bảo dưỡng cấp 4 vạn mất gần 10 củ nữa đó cụ, rồi thủ tục sang tên mất gần 10 củ nữa, tính ra gần 540 nhưng vẫn thấy hài lòng, có thể em mua đắt một chút chăng
kính cụ (b) .xe này của người quen cụ ạ.nên yên tâm nguồn gốc vấn đề là em phải gả được vợ 2 và gom thêm xèng cụ ạ.

boycuoi

Đi bộ
Nhập là hàng lướt rồi cụ à. nhiều người vẫn thích hàng lướt. giữ giá cụ ạ.

boycuoi

Đi bộ
bác cứ lượn qua mấy phố xe, tham khảo chán chê đi.

Trạng thái
Thớt đang đóng