[Funland] Tư vấn nhà hàng Hải sản tại Ba Đình, Hoàn Kiếm, Long Biên ?

ip8plus

Xe tải
Chào các cụ/mợ.
Tuần tới em có mấy bạn ở tây bắc xuống chơi, muốn tìm nhà hàng hải sản nào khu vực Ba Đình, Hoàn Kiếm, Long Biên, ko cần sang chảnh lắm miễn là hải sản ổn là đc ạ, mọi khi em hay đi ăn ở Bay Tông đản, giờ muốn tìm chỗ gọi món, nhờ các cụ tư vấn giúp ạ.
Thanks all

agrimeco

Xe lăn
khao mấy bạn miền núi bữa ghẹ đồ sơn đi cụ:D

linhmr3

Xe tải
Hải sản phố ngay ngã 4 liễu giai và phan kế bính cụ ơi

Brighter2020

Xe tải
Chào các cụ/mợ.
Tuần tới em có mấy bạn ở tây bắc xuống chơi, muốn tìm nhà hàng hải sản nào khu vực Ba Đình, Hoàn Kiếm, Long Biên, ko cần sang chảnh lắm miễn là hải sản ổn là đc ạ, mọi khi em hay đi ăn ở Bay Tông đản, giờ muốn tìm chỗ gọi món, nhờ các cụ tư vấn giúp ạ.
Thanks all
Cụ ra cạnh chỗ 8/3 phố Ngô Thì Nhậm, có cái to đùng ăn cũng ổn. Hải sản tươi ngon, nhà này có cái bên Trần Quốc Toản.
Hoặc chỗ Hải sản phố có cửa hàng ở Liễu Giai ngay chân cầu vượt , đối diện sang ĐSQ Nhật, hoặc ra Hải Sản phố Trần Nhật Duật. Đồ ăn ổn, chỗ ngồi cũng sạch sẽ, lịch sự.

phuongmit

Xe cút kít
Rẻ nhất có Hương Lan ở Nghĩa Dũng. Đắt tương đối thì hải sản phố. Đắt lè lưỡi thì San Hô. Phân khúc giữa giữa thì vô vàn quán. Cụ ướm ướm cửa tiền thì mới dễ chọn dc

minhmo

Xe cút kít
Chuẩn đấy, ở trển xuống là phải ra biển ... :)
Chỉ thế là nhanh. :D
Cụ chủ sang Xuân Chu Hải Sản ở Ngõ 1 phố Việt Hưng, Long Biên. Chỗ này em chuyên tiếp anh em Tây Bắc về. Từ anh em bạn nhậu đến các anh đầu tỉnh.
Chỗ đỗ xe rộng rãi, phòng ăn sạch sẽ, đồ ăn đủ loại cả rừng và biển, đồ uống mang theo thoải mái không tính phí.
Giá cả phù hợp với em.

phuongmit

Xe cút kít
Chỉ thế là nhanh. :D
Cụ chủ sang Xuân Chu Hải Sản ở Ngõ 1 phố Việt Hưng, Long Biên. Chỗ này em chuyên tiếp anh em Tây Bắc về. Từ anh em bạn nhậu đến các anh đầu tỉnh.
Chỗ đỗ xe rộng rãi, phòng ăn sạch sẽ, đồ ăn đủ loại cả rừng và biển, đồ uống mang theo thoải mái không tính phí.
Giá cả phù hợp với em.
Xuân Chu hình như trc có cả hồ câu, quán nhậu kiểu nhà sàn. Em ngồi 1 lần cách đây hơn 10 năm rồi

minhmo

Xe cút kít
Xuân Chu hình như trc có cả hồ câu, quán nhậu kiểu nhà sàn. Em ngồi 1 lần cách đây hơn 10 năm rồi
Bây giờ Xuân Chu có mấy nhà hàng quanh khu Việt Hưng, Lệ Mật. Mỗi nhà hàng chuyên một mảng như: chuyên rắn, chuyên đồ rừng, chuyên hải sản. Bởi vậy ngồi một nhà hàng nhưng gọiđồ gì cũng có.
Ông Xuân Chu xuất phát điểm là nhà hàng chuyên rắn trong làng Lệ Mật cách đây khoảng 30 năm.

Chelski

Xe điện
Chào các cụ/mợ.
Thanks all
Bình dân thì cụ đưa mấy bạm Tây Bắc xuống phố Đông tác, gần chợ Kim Liên, một lô quán Hải sản giá hợp ví, hải sản ổn ....

dvhung243

Xe điện
Đừng ăn ở Hải sản phố đối diện quận ủy Ba đình nhé cụ . Đơn giản đất chỗ đấy nó lấn chiếm của bãi đậu xe. Em là em thì dai ghét lâu

wind_nol0v3

Xe điện
Sao cụ k ăn buffet kiểu chefdung ý, em thấy ôk mà nhỉ, có phòng riêng nếu đặt trước

hungtt

[Tịch thu bằng lái]
Cụ ra cạnh chỗ 8/3 phố Ngô Thì Nhậm, có cái to đùng ăn cũng ổn. Hải sản tươi ngon, nhà này có cái bên Trần Quốc Toản.
Hoặc chỗ Hải sản phố có cửa hàng ở Liễu Giai ngay chân cầu vượt , đối diện sang ĐSQ Nhật, hoặc ra Hải Sản phố Trần Nhật Duật. Đồ ăn ổn, chỗ ngồi cũng sạch sẽ, lịch sự.
Ngã tư Hoà Mã, Hải sản Biển Đông ạ. Bia Thu Hằng cũ.