Tư vấn nơi bọc ghế văn phòng giả da, mong các bác giúp

shikari

Xe tải
Kính các cụ, chả là công ty em mua rất nhiều ghế văn phòng giả da của Hòa Phát, mới dùng đc 3 năm nó mủn, bục hết trông rất chán. Ghế còn mới bỏ đi thì phí mà lên mấy cửa hàng chỗ Quang Trung nó bảo không bọc ghế này. Có cụ nào có cơ sở làm hoặc biết chỗ nào làm tốt xin chỉ cho em với, cảm ơn nhiều ạ.

tun177

Xe hơi
Em nghĩ vứt thôi cụ, em cũng ra đại lý của bọn HP hỏi, mà bọc gần bằng mua mới. Chả hiểu sao mọi ng hay mua thiết bị bàn ghế văn phòng của HP thế ko biết, ghế phòng họp mua toàn hơn 1 củ 1 cái mà bác nào nặng dựa lưng hơi mạnh là bửa hết ra sau, hôm qua em vừa nhận hơn 100 cái ghế hội trường nhìn trông rõ lởm, nói chung đồ HP ngày càng tồi tệ, được mỗi cái máy bay trực thăng.

nhuantin

Xe buýt
Kính các cụ, chả là công ty em mua rất nhiều ghế văn phòng giả da của Hòa Phát, mới dùng đc 3 năm nó mủn, bục hết trông rất chán. Ghế còn mới bỏ đi thì phí mà lên mấy cửa hàng chỗ Quang Trung nó bảo không bọc ghế này. Có cụ nào có cơ sở làm hoặc biết chỗ nào làm tốt xin chỉ cho em với, cảm ơn nhiều ạ.
Kụ ra Hà Trung nhé, ở góc ngã 3 với Chợ Hàng da cũ có 1 hàng nhận bọc lại tại VP, có nhiều mẫu da tốt cho kụ chọn và giá cũng phải chăng hơn mấy CH kia. Em mất số phone của CH rồi.

harleydavison

Xe hơi
Cụ làm số lượng có nhiều không,em cũng làm về công việc đó, nhưng nếu cụ ở HN thì tìm chỗ nào gần làm cũng được chứ em cách trung tâm 17km cơ

shikari

Xe tải
cảm ơn các bác tun177, nhuantin và harleydavision đã tư vấn. Đúng là đò HP trong thì đẹp mà chất lượng lởm thật, nói thất trừ da ra còn đâu ghế rất mới vứt đi cũng thấy phí. Chỗ em chỉ có khoảng 10 ghế thôi, khu vực Cầu Giấy nếu cụ harleydavision làm đc thì cho thợ giúp em và cho biết giá rổ thế nào với nhé. Cảm ơn nhiều ạ

TER-2008

Xe buýt
cảm ơn các bác tun177, nhuantin và harleydavision đã tư vấn. Đúng là đò HP trong thì đẹp mà chất lượng lởm thật, nói thất trừ da ra còn đâu ghế rất mới vứt đi cũng thấy phí. Chỗ em chỉ có khoảng 10 ghế thôi, khu vực Cầu Giấy nếu cụ harleydavision làm đc thì cho thợ giúp em và cho biết giá rổ thế nào với nhé. Cảm ơn nhiều ạ
Các cụ có tin báo tui với, Cty tui cũng có nhu cầu bọc lại ghế nhưng là ghế nhập giả da dùng 2 năm tèo mặt da vưt thì tiếc vì khung vẫn đẹp, mua 3 củ phát nen xót. làm 1 bộ khoảng 12 cái

Ducwagon

Xe tăng
Hay quá, nếu cụ có pm báo giá ới em với nhé, CQ em cũng ở trung Hoà, có nhõn mấy cái thôi, em cho tạm ảnh các cụ xem ghế nhà Hoà Phát nhé:

Mục và bẩn kinh khủng, thỉnh thoảng mặc áo trắng hay sáng màu ngồi vào, tối về nhà vợ hỏi; Chui đâu mà bụi đầy lưng thế ? Vào bếp nào ? Nấu cái gì ? Dựa nồi nào ? >:)

trungng

Xì hơi lốp
Bác nào làm rồi thì cho em xin số đt với em cũng muốn bọc lại da cái ghế mua cách đây 2 năm.

cinus

Xe đạp
ra Ha Trunng la on day

kophanh

Xe máy
Úi giới, nhu cầu nhiều thế này mà các cụ ở Hà Trung không biết lên đây mà nhận hàng nhỉ. Chỗ cty em cũng vừa mới bọc lại mấy cái ghế (cách đây 01 tuần), kết quả dư này ợ:

Thấy các cụ hỏi nên em cũng qua hỏi phòng Hành chính, thì ra các em nó bọc lại ghế ở 34 Hà Trung. Các cụ có thể gọi số này 0936750708 (Mr.Hải) để họ đến nhận ghế về làm ạ. Đơn giá là 630k/ghế (có hóa đơn VAT). Giá cả thì em cũng chẳng biết thế là đắt hay rẻ đâu nhá, các cụ cứ mặc cả thôi. Mà cụ nào mặc cả được ít hơn 10% chỗ đó thì báo lại giúp em với, để em cho mấy đứa phòng Hành chính nó nghỉ việc :-L