Tư vấn Pajero Sport 4x2AT và Fortuner 4x2 MT (Động cơ 2.5 và máy dầu)

viet_mitsubishi

Xe đạp
nếu bác đã muốn -thích rồi thì giá cả em sẽ hợp lý nhất cho bác -bác gọi cho em ,để được bàn bạc hơn nhé

MocBun

Xe đạp
PS có giàn điều hòa ở băng ghế sau, mát lắm! cụ khỏi lo

MocBun

Xe đạp
Sao bi quan thế cụ! Còn sống còn lạc quan!

NoMoney NoTalk

Xe hơi
Em đã từng đi FT và Santa Fe cùng 1 con đèo Khau Phạ.

Phải nói bộ khung gầm của FT có phần hay hơn. FT vừa rồi cũng đi Mã Pì Lèng thì cũng 1 lần nữa khẳng định là 1 cái xe tốt. Phanh thì không nói làm gì có lẽ cái xe í phanh kô ngon lắm. Em chạy FTmáy xăng, số tự động. tiêu thụ bình quân 13.5L/100km đi đường hỗn hợp.

Em chưa chạy PS lần nào nên chưa biết. Nhưng đã chạy Pajero rồi. 12 người (70kg/người) chạy 120km/h chạy đường 1, và sang Lào. Ko thấy vấn đề gì sảy ra.

Em ko quan tâm độ ồn lắm.

Đi mấy cái xe này em quan tâm nhất là khi gặp khó khăn thì nó và mình sẽ vượt qua như nào.

Chúng hoàn toàn dễ dàng

conco4mat

Xe tăng
Trong nhiều vụ tai nạn thì PS và Santa Fe trượt; còn FT thì lật xoay mấy vòng, chiếc xe đắt tiền, nên tìm hiểu sẽ gặp.

Chỉ một cú tông lệch vào mông trong đường nội thị (Phú Mỹ Hưng) là FT như thế này (lựctoong không mạnh lắm).

Thắng của Fortuner (và cả Innova là ABS cơ ) kém hơn các xe còn lại (PS EV , Santa Fr) là ADB

Bác nào xem FT, cúi người xemphias sau thì sẽ thấy một bầu thắng có từ thời Zace và Jolie

PS hơn FT nhiều thứ, đángkể nhất là về an toàn, đổ ổn đinh (chống lật) vàthawngs ăn hơn.

Nếu mua xe cho người khác đi - chọn FT, nếumua cho mình đi- chọn PS.

njnjnj

Xe máy
em cũng đã cầm lái cả 2 con này, em nghiêng về PS hơn ạ

accord_89

Xe tăng
Trong nhiều vụ tai nạn thì PS và Santa Fe trượt; còn FT thì lật xoay mấy vòng, chiếc xe đắt tiền, nên tìm hiểu sẽ gặp.

Chỉ một cú tông lệch vào mông trong đường nội thị (Phú Mỹ Hưng) là FT như thế này (lựctoong không mạnh lắm).

Thắng của Fortuner (và cả Innova là ABS cơ ) kém hơn các xe còn lại (PS EV , Santa Fr) là ADB

Bác nào xem FT, cúi người xemphias sau thì sẽ thấy một bầu thắng có từ thời Zace và Jolie

PS hơn FT nhiều thứ, đángkể nhất là về an toàn, đổ ổn đinh (chống lật) vàthawngs ăn hơn.

Nếu mua xe cho người khác đi - chọn FT, nếumua cho mình đi- chọn PS.
FT, Ỉn đời 2012, toy đã thay cái bầu cổ điển đó bằng thiết bị phân phối lực phanh điện tử rồi. Cụ ngâm lại xem

HANOICity

Xe điện
Em đã từng đi FT và Santa Fe cùng 1 con đèo Khau Phạ.

Phải nói bộ khung gầm của FT có phần hay hơn. FT vừa rồi cũng đi Mã Pì Lèng thì cũng 1 lần nữa khẳng định là 1 cái xe tốt. Phanh thì không nói làm gì có lẽ cái xe í phanh kô ngon lắm. Em chạy FTmáy xăng, số tự động. tiêu thụ bình quân 13.5L/100km đi đường hỗn hợp.

Em chưa chạy PS lần nào nên chưa biết. Nhưng đã chạy Pajero rồi. 12 người (70kg/người) chạy 120km/h chạy đường 1, và sang Lào. Ko thấy vấn đề gì sảy ra.

Em ko quan tâm độ ồn lắm.

Đi mấy cái xe này em quan tâm nhất là khi gặp khó khăn thì nó và mình sẽ vượt qua như nào.

Chúng hoàn toàn dễ dàng
Cụ so sánh FT-SUV với Santafe- CUV thì không so sánh được rồi!

HANOICity

Xe điện
Hôm qua em có xem xe ở An Dân, nhưng em thấy PS lại không có dàn lạnh ở hàng ghế thứ 2. Các cụ chạy rồi cho em hỏi như vậy hàng ghê thứ 2 có nhanh mát không ạ?
Dàn lạnh hàng ghế thứ 2 và 3 quan trọng lắm với xe 7 chỗ.
Tiêu chuẩn giờ cho xe này là 3 dàn lạnh, ở VN lắp theo tiêu chuẩn cũ nên chỉ có 1 dàn trước và dàn sau cục bộ bên hông nên lạnh không đều gây khó chịu cho sức khỏe.

Chỉnh sửa cuối:

RAVA

Xe ba gác
FT nó có ESP không hả các cụ? Nếu có thì lại là điểm +
Thằng PS ghét nhất là không có ESP, chạy đường núi vào cua thiếu nó thì buồn lắm :(. Cháu chạy sedan mà không có ESP đã thấy chán rồi mà SUV kô có thì không bao giờ mua
-Thế thì bác sẽ ko mua được con suv nào sx tại VN cả vì chả có con nào có ESP!8->

coolpix8700

Xe ngựa
-Thế thì bác sẽ ko mua được con suv nào sx tại VN cả vì chả có con nào có ESP!8->
Nhưng có bác fan cuồng nhất của ESP vẫn dẫn chứng xe Pickup không ESP chạy từ Mộc Châu về vẫn nhanh hơn Cam có VSC đấy!!!