[Funland] Tư vấn thiết bị điện nước?

duytrong

Xe lăn
Thanks các cụ. Như vậy dây điện cứ Trần Phú, ổ cắm schneider or Simon; phần ống thoát thì nhựa tiền phong. Giờ e chỉ lăn tăn ống cấp nước ppr chọn thằng nào? Vesbo thì thấy bảo nhiều hàng nhái, tiền phong thì cút, ren kém, còn ông Rehau thì thấy bảo hàng Đức chứ chưa rõ ngon thật ko? Nói chung mấy món này loằng ngoằng phết :))
Hàng tiền phong cút ,ren không kém.mà thường hay bị hàng tàu nhái rất giống,nếu tiền phong thật cụ khỏi no.

trikhanh

Xe tải
Cụ/mợ nào rành vè thiết kế điện nước cho e xin cái giá thiết kế nhà e với, 40m* 5 tầng ở Hà nội, hợp lý 1,2 hôm tới là làm việc luôn ạ. Đt e 0916452399

tanthuyhoang6

Xe tải
Em hay lấy đồ điện ở nguyễn công trứ và hoàng quốc việt. Ống cấp và thoát nước em giới thiệu cho cụ nhà phân phối bên Từ Liêm. Cụ có thể làm việc trực tiếp với họ :)
Nhà e đag xây. Nguyễn Công Trứ cụ lấy nhà nào cho e địa chỉ, e đag định lấy ở Trường Chinh chỗ ngã tư Vọng

tanthuyhoang6

Xe tải
Em hay lấy đồ điện ở nguyễn công trứ và hoàng quốc việt. Ống cấp và thoát nước em giới thiệu cho cụ nhà phân phối bên Từ Liêm. Cụ có thể làm việc trực tiếp với họ :)

Em đang xây thô ở Minh Khai. Nguyễn Công Trứ cụ mua nhà nào tốt cho e xin địa chỉ. E đang định mua ở Trường Chinh , chỗ phố Vọng

giaique

Xe tải
Dây trần phú phương liệt hoặc cadisun
Ổ cắm cụ dùng schneider, dùng át của nó luôn cũng được.
Ống nhiệt dùng vesbo
Ống thoát dùng tiền phong.
Ống luồn và ruột gà thì cứ vanlock là được.
Cụ ở khu nào em chỉ đại lý cho.
Ổ cắm dùng hàng sino được ko cụ ?

lamhoangvan87

Xe container
Nhà e đag xây. Nguyễn Công Trứ cụ lấy nhà nào cho e địa chỉ, e đag định lấy ở Trường Chinh chỗ ngã tư Vọng
Nguyễn công trứ thì cụ ra nhà Toàn Thắng ở trong bãi gửi xe đối diện cây xăng. Nếu cụ cần pass thì inbox em ạ.

lamhoangvan87

Xe container
Topic e lập năm ngoái lúc xây nhà, nay các cụ đào mộ lên :D e lựa chọn như này cho các cụ tham khảo:
- Dây điện thì cứ Trần phú 41 phương liệt mà phang, đừng nghe mấy ông thợ giới thiệu dây hàn quốc các kiểu chi cho tốn kém.
- Ống nước em chọn Rehau của Đức, phải nói là sờ tận tay thấy chất khác hẳn từ ống, cút, ren. Thương hiệu này vn ít dùng nên chưa thấy hàng nhái :))
- Công tắc, ổ cắm, aptomat em chọn Simon i7, về hình thức bên ngoài và cảm nhận hoàn thiện sp rất đẹp, dùng mấy tháng nay chưa vđề ji :))
I7 dùng ngon và đẹp cụ ạ.
Giá thì cao hơn nhưng hàng chất thì khỏi nghĩ.

Minh Linh

Xe đạp
Nhà Cháu thấy dây Trần Phú rất tốt, Cụ ra chỗ Hàng Bún có cửa hàng chính hãn bán 2 mấy năm rồi. Năm 98, đang rỗi việc nên nhà Cháu chạy lấy toàn bộ hệ thống điện cho 1 căn nhà mới xây. Nhà Cháu cho thuê từ ngày ấy đến giờ mà toàn bộ hệ thống điện vẫn cực tốt, mặc dù sàn và ống kẽm nước đã phải làm lại 1 lần.
Cách đây 2 năm, nhà Cháu sửa nhà đang ở thì thiết bị điện dùng của Vanlook, ống nước chịu nhiệt dùng của Vesbo, thoát của Tiền Phong.
Cụ cho e xin địa chỉ với

dùng pana cho ổn định cụ ạ! nhà e dùng mấy chục năm nay rồi vẫn bt hết! em có bà chị dâu bán đồ này lâu năm rồi nên khá uy tín, cụ có nhu cầu mật thư em nhé

Ducanh28

Xe buýt
Topic e lập năm ngoái lúc xây nhà, nay các cụ đào mộ lên :D e lựa chọn như này cho các cụ tham khảo:
- Dây điện thì cứ Trần phú 41 phương liệt mà phang, đừng nghe mấy ông thợ giới thiệu dây hàn quốc các kiểu chi cho tốn kém.
- Ống nước em chọn Rehau của Đức, phải nói là sờ tận tay thấy chất khác hẳn từ ống, cút, ren. Thương hiệu này vn ít dùng nên chưa thấy hàng nhái :))
- Công tắc, ổ cắm, aptomat em chọn Simon i7, về hình thức bên ngoài và cảm nhận hoàn thiện sp rất đẹp, dùng mấy tháng nay chưa vđề ji :))
Cụ cho e xin địa chỏ bán rehau với

manhanoi

Xe tăng
Cụ/mợ nào rành vè thiết kế điện nước cho e xin cái giá thiết kế nhà e với, 40m* 5 tầng ở Hà nội, hợp lý 1,2 hôm tới là làm việc luôn ạ. Đt e 0916452399
Nhà e cũng 40m2 (4x10) xây 5 tầng, t kế điện nước ổn (e kiểm soát), cụ lấy t kế không mật thư email e gửi, muốn tư vấn kỹ hơn thì cf. Đồ điện sino chiết khấu tới 42% so với trên báo giá cụ nhé.

Saverbk

Xe máy
Cụ mật thư cho em xin nơi mua đồ ổ cắm sino vưi, nhà em cũng đang hoàn thiện nhà. Tks cụ!
Nhà e cũng 40m2 (4x10) xây 5 tầng, t kế điện nước ổn (e kiểm soát), cụ lấy t kế không mật thư email e gửi, muốn tư vấn kỹ hơn thì cf. Đồ điện sino chiết khấu tới 42% so với trên báo giá cụ nhé.