Thảo luận Tư vấn về cruise control

Pphapp

Đi bộ
Chả hư cáp còi j đâu. Muốn kích hoạt trước tiên phải theo trình tự bắt buộc sau cho kia morning : đạp ga quá hoặc bằng 40km/h sau đó nhấn nút cruiser control, tiếp đó gạt xuống trừ. Khi đó bỏ chân ga ra là ok. Trong khi chế độ đang hoạt động mà nhấn ga hoặc đạp phanh nó sẽ tạm nghỉ nhường quyền cho lái thủ công. Muốn kích hoạt lại thì cũng buộc đạp ga lớn hơn 40km/h lúc này chỉ cần nhấn nút - là đủ. Rồi buông chân ga ra. Muốn chạy nhanh hơn nhấn + . Mỗi lần nhấn sẽ tăng tốc độ thêm 3 km/h hoặc 5km/h. Mua cụm cc về tự lắp cho rẻ. Có 1tr2 thôi hoặc ship ebay thì 600k

anvm

Xe điện
Website
www.xehanoi.vn

cáp còi xe gì bị đứt cháu cũng thay ruột được hết
Lexus Rx300v1.jpg

Quang Acura 2007

Đi bộ
Có bác nào tư vấn giúp mình với:

Chả là con Acura MDX 2007 của mình không kích hoạt được cruise control. Bước 1 mình đã bấm nút "Main cruise" và trên đồng hồ vẫn xuất hiện ô đèn xanh có chữ "Main cruise", bước 2 bấm nút "SET" khi tốc độ trên 50 thì không có tác dung (chân ga và thắng không đụng đến). Đem ra gara test hệ thống thì họ nói xe không báo lỗi gì hết. Có bác nào gặp trường hợp như mình mà đã giải quyết được thì cho mình Xin cách giải quyết. Chân thành cảm ơn các bác.