tư vấn xây dựng sân tập golf

danmexe

Xe điện
Cũng muốn tư vấn thêm cho cụ tí, nhưng cụ hỏi cũng hỏi vậy thôi.Chứ em khuyên cụ nên qua đơn vị tư vấn thiết kế là tốt nhất(vì ở đây cụ sẽ có tất cả những gì cụ cần)...Hạng mục sân tập của cụ cũng đơn giản thôi: Golf Club+Bar(trong và ngoải trời)+Thay đồ...+Kho dụng cụ cho thuê+Sân tập(có lưới)+...v.v...Như ý cụ muốn thì sân tập của cụ cần 6 khung cột thép để neo lưới là OK rồi:D

vdsc.hanoi

Xe buýt
Em thấy quanh quanh HN cũ chả mấy chỗ chơi, các cụ ngâm cứu làm xem, có khi lúc đấy "đuổi" khách đi không hết ấy chứ. Tỉ dụ như mấy cái trò leo vách núi nhân tạo, hay trò đệm không khí (em chả biết gọi chính xác là gì)...thì diện tích cũng khiêm tốn và em nghĩ đầu tư cũng không lớn.
em tính rồi, có bàn bạc với 1 chú việt kiều, đầu tư đắt nhất là đất - k hiệu quả.

Cũng muốn tư vấn thêm cho cụ tí, nhưng cụ hỏi cũng hỏi vậy thôi.Chứ em khuyên cụ nên qua đơn vị tư vấn thiết kế là tốt nhất(vì ở đây cụ sẽ có tất cả những gì cụ cần)...Hạng mục sân tập của cụ cũng đơn giản thôi: Golf Club+Bar(trong và ngoải trời)+Thay đồ...+Kho dụng cụ cho thuê+Sân tập(có lưới)+...v.v...Như ý cụ muốn thì sân tập của cụ cần 6 khung cột thép để neo lưới là OK rồi:D
em tính thử 1 cái rồi, dài 80m thì không dưới 10 cột thép cao cao.

Nói thật hay đùa đới? Chiễn hữu của em đới! Thích gặp lúc nào em call cho.
nửa đùa, nửa thật.

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
về sân tập Golf

hiện tại quanh khu Mỹ đình có 4 sân tập

1 là Tee off trong sân Mỹ đình, khoảng 40lines, sân cỏ của sân vận động, hình như không có club house, không có chỗ thay đồ,
khó khăn là nếu sân vđ có trình gì là tập golf phải nghỉ

2 là sân 26000 ngàn m2, đối điện svđ, tương đối dài, cái này tớ chỉ nghe, chưa đến xem, chuẩn bị hoạt động, chưa khánh thành, hiện tại mới quây lưới.

3 là sân Sudico, sân này hình như là đất nhà, nhỏ thôi,

4 là sân GB, bên cạnh sân vđ MD, 120m2 mặt đuờng, 100 đén 120 lines tập, 2 tầng với chiều dài driver là 260m, mới khởi công, dự tính là 2 tháng nữa khai truơng.

ngoài ra: trần Quốc HOàn thì quá ngắn, ít lines,
Nguyễn Tuân cũng thế, hình như cả hai tầng có 12 line tập.
Đảo sen chưa đến, định t6 này đi tham quan đây, có gì tớ chụp ảnh và hỏi thông tin, ta cùng chia sẻ.

Nixson muốn hỏi đổ thiết bị thì tớ cho mối supplies, họ cũng xây kiểu chìa khóa trao tay nhưng tính ra rất đắt, mình tự chiến sẽ tiết kiệm chi phí đầu tư hơn.

Mọi cái khác thì bàn ở Cafe hoặc đồ biển nhé. ( có vị trí chưa?)

Chỉnh sửa cuối:

atula

Xe hơi
híc mình kết cái vụ này lắm đấy mà ko tìm đc đất hehe

vdsc.hanoi

Xe buýt
em tìm được rất nhiều đất, nhưng hơi bị natasa, đau thế