tư vấn xe chevrolet aveo

saturn198

Đi bộ
E chào các bác ạ,
E là nữ, làm việc trong lĩnh vực kinh doanh và truyền thông. E đang tính mua chevolet aveo để chạy đi chạy lại vì khoảng cách đi làm khá xa, phải đi lại nhiều và gặp khách hàng nhiều. Tầm tiền e có khoảng 500tr nên e đang nhắm e Aveo. Cả nhà tư vấn giúp e về xe này với ạ. E đang hơi lăn tăn vì thấy view và đánh giá về xe này hơi ít nên ko biết lựa chọn của mình có sáng suốt ko?
Các bác có kinh nghiệm tư vấn giúp e ạ. E xin hậu tạ :)

Con_Đầm_Pích

Xe buýt
e mời cụ qua bên e xem xe và trao đổi lái thử, bên e cạnh bến xe nước ngầm, địa lý đẹp, cơ sở khang trang. Cụ k tiện qua thì cho e thời gian qua đón cụ sang bên e xem qua các màu xe của Aveo. Nữ đi số tự động là nhàn nhã nhất

hunggeo

Xe tải
Tôi đang đi Aveo 2013, đến giờ 2,5 vạn rồi. Cảm giác là xe đầm, chạy ổn định. Nhược điểm: hơi tốn xăng, đã bắt đầu thấy òa ga như gentra nhưng thỉnh thoảng lắm mới bị, tắt máy là hết. với 500tr, vừa đủ mua Aveo AT, nếu mua MT thì còn dư đủ để độ thêm mấy thứ như cam phụ, cam lùi, cảm biến điều hòa. Nhưng nếu cố thêm 100tr, và vẫn thích chevrolet thì chị nên mua Cruze, lịch lãm và phù hợp với doanh nhân hơn.

thuyhnc1

Xe đạp
Website
www.facebook.com
E chào các bác ạ,
E là nữ, làm việc trong lĩnh vực kinh doanh và truyền thông. E đang tính mua chevolet aveo để chạy đi chạy lại vì khoảng cách đi làm khá xa, phải đi lại nhiều và gặp khách hàng nhiều. Tầm tiền e có khoảng 500tr nên e đang nhắm e Aveo. Cả nhà tư vấn giúp e về xe này với ạ. E đang hơi lăn tăn vì thấy view và đánh giá về xe này hơi ít nên ko biết lựa chọn của mình có sáng suốt ko?
Cảm ơn bạn đã quan tâm đến dòng xe Chevrolet, để biét thêm thông tin chi tiết về xe, chương trình lái thử, chính sách giá, bạn LH 0947 396 910 hoặc ib SĐT để được tư vấn cụ thể bạn nhé!:-c

Tường Minh

Xe tải
E chào các bác ạ,
Xe Aveo kiểu dáng hiện đại, có kích cỡ lớn hơn các xe cùng phân khúc. Nội thất hài hòa, rộng rãi, phiên bản mới với hệ thống điều hòa tự động, Phanh ABS.
Giá thành cạnh tranh nhất, xe Mỹ mà chỉ nhỉnh hơn em MN dăm chục.
Nếu mợ có nhu cầu lấy Aveo em xin ib mợ giá tốt nhất ạ :)

haihaford

Xe tải

CHÀO CHỊ,EM NGHĨ XE AVEO NHÌN KO PHÙ HỢP VỚI NỮ TRONG TẦM 3O TUỔI TRỞ XUỐNG.
Vì kiểu dáng hơi già dặn,cứng so với tầm tuổi chị ( màu đen) nếu chị từ 35 trở lên em nghĩ hợp lý( Màu vàng cát,bạc,trắng,đỏ đun)
Xe có nội thất màu be bắt mắt,cùng với khoảng không gian rộng rãi thoải mái.Với động cơ 1.5 trong cùng phân khúc với Sunny, Honda city, Vios, thì xe có giá phù hợp nhất ....
Em gửi chị tham khảo thông số kĩ thuật.

Có gì chị cứ alo em theo số :
Em Trà GM Hà Đông 094.8866.229 để em được tư vấn cho chị về sản phẩm xe

saturn198

Đi bộ
Xe Aveo kiểu dáng hiện đại, có kích cỡ lớn hơn các xe cùng phân khúc. Nội thất hài hòa, rộng rãi, phiên bản mới với hệ thống điều hòa tự động, Phanh ABS.
Giá thành cạnh tranh nhất, xe Mỹ mà chỉ nhỉnh hơn em MN dăm chục.
Nếu mợ có nhu cầu lấy Aveo em xin ib mợ giá tốt nhất ạ :)
Bạn inbox cho mình cụ thế nhá. tks bạn

saturn198

Đi bộ

CHÀO CHỊ,EM NGHĨ XE AVEO NHÌN KO PHÙ HỢP VỚI NỮ TRONG TẦM 3O TUỔI TRỞ XUỐNG.
Vì kiểu dáng hơi già dặn,cứng so với tầm tuổi chị ( màu đen) nếu chị từ 35 trở lên em nghĩ hợp lý( Màu vàng cát,bạc,trắng,đỏ đun)
Xe có nội thất màu be bắt mắt,cùng với khoảng không gian rộng rãi thoải mái.Với động cơ 1.5 trong cùng phân khúc với Sunny, Honda city, Vios, thì xe có giá phù hợp nhất ....
Em gửi chị tham khảo thông số kĩ thuật.

Có gì chị cứ alo em theo số :
Em Trà GM Hà Đông 094.8866.229 để em được tư vấn cho chị về sản phẩm xe

Ý Trà là mình ko nên chọn màu đen hay như nào nhỉ? Mệnh của mình chỉ hợp màu đen hoặc màu xanh thôi ý!

saturn198

Đi bộ
Tôi đang đi Aveo 2013, đến giờ 2,5 vạn rồi. Cảm giác là xe đầm, chạy ổn định. Nhược điểm: hơi tốn xăng, đã bắt đầu thấy òa ga như gentra nhưng thỉnh thoảng lắm mới bị, tắt máy là hết. với 500tr, vừa đủ mua Aveo AT, nếu mua MT thì còn dư đủ để độ thêm mấy thứ như cam phụ, cam lùi, cảm biến điều hòa. Nhưng nếu cố thêm 100tr, và vẫn thích chevrolet thì chị nên mua Cruze, lịch lãm và phù hợp với doanh nhân hơn.
E ko cố được ạ. vì còn để tiền kinh doanh nên chỉ có 500tr thôi ạ. Con gái nên e vẫn muốn đi tự động cho nhàn nhã. cảm ơn bác đã tư vấn và cho e thêm niềm tin về AVEO ạ.

haihaford

Xe tải
Ý Trà là mình ko nên chọn màu đen hay như nào nhỉ? Mệnh của mình chỉ hợp màu đen hoặc màu xanh thôi ý!
Nếu trẻ tuổi quá màu đen ko hợp chị ạ,em thấy già và cứng,bỏ nửa tỉ ra để mua xe cũng cân nhắc kĩ đúng ko chị? Chị mệnh Mộc ạ? Màu xanh thì Aveo ko có chị ạ.

Trong Chevrolet ,khách hàng nữ thường chọn Spark và Cruze đi. Spark 1.0. còn Cruze 1.6 số sàn,1.8 số tự động.Giá Spark khoảng 360. Cruze 500 triệu số sàn.Số tự động khoảng 600 triệu.
Em nghĩ Spark là hợp lý với nữ,nhưng sợ chị ko thích vì chỉ 1.0 thôi.

Con_Đầm_Pích

Xe buýt
tốt nhất là các cụ nên bố trí thời gian đến lái thử xe, phù hợp đến đâu thì ngồi cạnh cái xe sẽ biết :)

keomutvuive

Xe điện
xe này vẫn có người mua cơ à

The Leak

Xe buýt
E nghĩ mợ cố lên Cruze.
Aveo dáng thô và già , đúng là không hợp với nữ
Aveo đời mới e chưa chạy nên không biết , nhưng đời cũ có quả bệnh oà ga e tởn lắm . Thực ra nó cũng k ảnh hưởng gì lắm , nhưng chạy nó cảm giác khó chịu và tâm lý.

haihaford

Xe tải
E nghĩ mợ cố lên Cruze.
Aveo đời mới e chưa chạy nên không biết , nhưng đời cũ có quả bệnh oà ga e tởn lắm . Thực ra nó cũng k ảnh hưởng gì lắm , nhưng chạy nó cảm giác khó chịu và tâm lý.
Chào anh,xe đời mới 2015 khắc phục những lỗi của đời cũ rồi anh ạ.

haihaford

Xe tải

saturn198

Đi bộ
E nghĩ mợ cố lên Cruze.
Cụ làm e lăn tăn tóa, cruze thấy có nhiều người mê, e cũng thấy nao lòng rùi.

GrandSedona

Xe tải
E chào các bác ạ,
cụ cứ gặp em là oke hết :D

Lan_Nhi

Xe máy
Nhều bác show quá. nếu con gái lên đi xe nhỏ là hợp lí chị gái ạ. chứ xe to thoáng đãng tí nhưng nhiều lúc khó xoay sở lắm.