[Tư vấn xe cũ] Thớt tư vấn về mua bán Ford Escape đã qua sử dụng

Trạng thái
Thớt đang đóng

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Vậy phải sang box Toy nghe tư vấn thì sẽ ổn hơn hay sao các cụ?
Vì các cụ là người đã đi Phò còn phát dư lày thì em thấy cũng ngán cmnr!
TOI hay gì gì cũng được, chứ ko nghiễm nhiên mà ai ai cũng công nhận là Fo` tốn xăng, hay hỏng vặt. Mà khi đã bỏ ra 5-600 triệu đồng để mua 1 chiếc xe về nó phục vụ mình, thế mà suốt ngày hỏng hóc, lỗi này lỗi kia cũng mệt lắm.

Một lần nữa, cụ chủ nên suy nghĩ kỹ!

sonnguyen

Xe buýt
Bác chủ đừng mua Ford, em là nạn nhân của Ford đây này, 7 năm đi mất 4 con 4....3 con ESC với 1 con FE, con nào cũng uống như nghiện và hỏng tóe loe...chừ ôm 1 đống nợ đây này....mong bác nghĩ lại đi nhá

30u_8029

Xe máy
Form nào hả cụ? Đèn ống chóa sơn đen số dưới sàn hả? Nếu đúng thì cùng đời với xe em và nhà Vinh Nguyễn, xe còn ngon thì giá đó không đắt, mua ngay kẻo thằng hàng xóm nó đổi ý không bán nữa lại "biết thế" :P

Nói trước với cụ là đi con này tốn xăng lắm - em nhắc lại điều này vì bài đầu tiên của cụ có câu "em nó ăn uống thế nào" :P
chuẩn đời này zồi bác ạ !!!! tối qua em cả bố em sang nhà bác ý rồi !!!! ngày mai em dắt xe bác ạ !!!! mai tốt ngày mà !!!!
giá 495tr còn em tự sang tên , ko thì bác ý ủy quyền !!!!!!!!!!
em quyết định mua xe này vì em thíc nó từ lâu rồi , chuyện ăn uống của em nó thi em ko quan tâm đâu !!! chênh lệch vs các bác cùng lắm 5 hay 7l là cùng
hôm qua em máu rồi !!!!!!!!! ngày kia dắt xe em sẽ chụp ảnh khoe xe vs các bác , các chú ạ =)) thank các bác các chú ạ !!!!!!

30u_8029

Xe máy
Xăng gấp 4 yaris, kẹt cưả kính bên phụ kinh niên, quạt gió ù ù như tủ lạnh sa ra tốp LX, hsố 4 cấp giật tung him, tiện nghi như nhà chị Dậu, dịch vụ hãng như Nghị Quế,...
hôm qua em cả bố em sang bên nhà bác ý !!!! múc luôn bác ạ :D
yaris công nhận nó tiết kiệm như đổi lại đi làm sao chắc lịch như em ếch ạ,
em máu ếch lâu rồi bác ợ !!! mà em lại ko thíc đời mới này lắm nhìn nó ko nam tính như đời trc lên em quyết luôn
tiện thể bác hàng xóm nhà em muốn lên đời bán rẻ ( theo số đông ý kiến bảo thế ) cho em mà !!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
chuẩn đời này zồi bác ạ !!!! tối qua em cả bố em sang nhà bác ý rồi !!!! ngày mai em dắt xe bác ạ !!!! mai tốt ngày mà !!!!
giá 495tr còn em tự sang tên , ko thì bác ý ủy quyền !!!!!!!!!!
em quyết định mua xe này vì em thíc nó từ lâu rồi , chuyện ăn uống của em nó thi em ko quan tâm đâu !!! chênh lệch vs các bác cùng lắm 5 hay 7l là cùng
hôm qua em máu rồi !!!!!!!!! ngày kia dắt xe em sẽ chụp ảnh khoe xe vs các bác , các chú ạ =)) thank các bác các chú ạ !!!!!!
Thôi, cụ đã xuống tiền rồi thì em đành chúc mừng thôi! Cũng phải chúc cụ vui với em nó chứ biết sao giờ, đằng nào thì cũng làm lễ rước em nó về rồi giờ có chê cũng ko được. Hỏng hóc gì thì cứ trải nghiệm thêm mới biết, hy vọng cụ có con xe khác với những gì em thấy về Fo`.

tommykp

Xe buýt
e cũng nghe nói là tốn xăng lắm :D , đi hơn năm trời thấy thấy đúng như vậy luôn :P

lapin

Xe container
hôm qua em cả bố em sang bên nhà bác ý !!!! múc luôn bác ạ :D
yaris công nhận nó tiết kiệm như đổi lại đi làm sao chắc lịch như em ếch ạ,
em máu ếch lâu rồi bác ợ !!! mà em lại ko thíc đời mới này lắm nhìn nó ko nam tính như đời trc lên em quyết luôn
tiện thể bác hàng xóm nhà em muốn lên đời bán rẻ ( theo số đông ý kiến bảo thế ) cho em mà !!
Chúc mừng bác... xuống hố vôi như anh Hai hay nói.
Đèn ống trông đàn ông hơn. 3 vạn thì cũng kiệm xăng hơn nhg đem ra check lại một lượt các loại nước, lọc cho yên tâm. Chú ý vụ thay dầu hộp số, xem bài của cụ Ngọc. Mà chắc bác cũng đã đọc chán rồi, nhắc lại thừa hơn thiếu thôi:D

Maybach Tàu

Xe container
Escape đi uống xăng thôi rồi, giá em không rõ nhưng mua tầm này sẽ bị đắt do gần Tết.
Bổ sung thêm tình hình ăn uống ạ. Em đổ 1.2T (giá xăng hiện tại luôn) thì đi được 250 -260km nội thành hoàn toàn. Đã ghi nhận cho 3 lần rồi nên không thể nói là hy hữu.

Vinh Nguyễn

Xe điện
Bổ sung thêm tình hình ăn uống ạ. Em đổ 1.2T (giá xăng hiện tại luôn) thì đi được 250 -260km nội thành hoàn toàn. Đã ghi nhận cho 3 lần rồi nên không thể nói là hy hữu.
Cái này độ lại thèng lái đê ná :))

Vinh Nguyễn

Xe điện
Thôi, cụ đã xuống tiền rồi thì em đành chúc mừng thôi! Cũng phải chúc cụ vui với em nó chứ biết sao giờ, đằng nào thì cũng làm lễ rước em nó về rồi giờ có chê cũng ko được. Hỏng hóc gì thì cứ trải nghiệm thêm mới biết, hy vọng cụ có con xe khác với những gì em thấy về Fo`.
Chúc mừng bác... xuống hố vôi như anh Hai hay nói.
Đèn ống trông đàn ông hơn. 3 vạn thì cũng kiệm xăng hơn nhg đem ra check lại một lượt các loại nước, lọc cho yên tâm. Chú ý vụ thay dầu hộp số, xem bài của cụ Ngọc. Mà chắc bác cũng đã đọc chán rồi, nhắc lại thừa hơn thiếu thôi:D
Vậy thì các cụ chúc em nó nhảy hố thành công roài, em muốn thoát cái hố này mà khó qué đi thoai :))

xe muon

Xe tăng
Cái này độ lại thèng lái đê ná :))
Các cụ kéo sang đây hèn chi EB vắng hoe,em chỉ thắc mắc với chủ thớt tí là xe 2008 mà chạy có 3 vạn!

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com
Vậy thì các cụ chúc em nó nhảy hố thành công roài, em muốn thoát cái hố này mà khó qué đi thoai :))
Cụ muốn thoát khỏi cái hố vôi thì cụ tự đào 1 cái hố khác sâu hơn mà nhảy xuống. Em sẽ ủn giúp cụ 1 đoạn hén.

ongdogia

Xe tăng
Các cụ kéo sang đây hèn chi EB vắng hoe,em chỉ thắc mắc với chủ thớt tí là xe 2008 mà chạy có 3 vạn!
Xe e tháng 10/2007, đến nay được 5 vạn cụ ạ. Quan trọng là số km "trên đồng hồ" và số km "trên moayơ" giống nhau thôi

BARCA

Xe tăng
Cụ nào có xe bán PM em nhé

vanhai0850

Xe tăng
Xe đi nhiều nhỉ gấp đôi, gấp ba so với mức bình thường
Xe 1 năm chạy tương đương xe chạy ba năm

xe muon

Xe tăng
Xe e tháng 10/2007, đến nay được 5 vạn cụ ạ. Quan trọng là số km "trên đồng hồ" và số km "trên moayơ" giống nhau thôi
Là em thắc mắc 2 cái trong ngoặc ý,mà xe cụ đi ít thế thì phí quá:P

Em mua xe chỉ để ngắm mà 27 tháng cũng được 3,5 vạn rồi:D

lapin

Xe container
Là em thắc mắc 2 cái trong ngoặc ý,mà xe cụ đi ít thế thì phí quá:P

Em mua xe chỉ để ngắm mà 27 tháng cũng được 3,5 vạn rồi:D
Lần đầu với lần 2 gặp lão tưởng lão chuyên theo «ké» hội ếch chớ;))

kysu

Xe tải
đời 2008 mà đi có 3 vạn^#(^xe em có 3 năm mà gần 9 vạn òi=((

Trạng thái
Thớt đang đóng