Tụi nó lừa đảo quảng cáo em ai giúp em với

phonganngan

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Số 5 ngõ 1 phố Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Website
chaca.com.vn
Mình và 1 nhóm rất đông người cũng đang bị công ty TNHH truyền thông và công nghệ Ánh Dương Việt Nam - Giám đốc là Nguyễn Bá Hưng, trụ sở ở phòng 1205 chung cư CT2 ngõ 183 Hoàng Văn Thái lừa đảo cũng với hình thức gần giống của bạn. Cứ ký hợp đồng với khách xong là ko làm đến khi hết hđ thì lôi 1 đống cv ra bảo e đã làm.. nói chung mỗi người 1 câu chuyện.
Đây là 1 trong số web của bên công ty đó website : http://quantriwebgiare.net/, http://goldbridgevn.com/ .Mọi người có thể tìm hiểu kỹ hơn ở page này nhé. Có nhiều bản kiện nó và bị hack mất fb cùng page...
https://www.facebook.com/CTy.TNHHTruyenThongVaCongNgheAnhDuongVietNamLuaDao/?modal=admin_todo_tour

Hà Duy Phương

Xe tải
500d / like còn đầy ra. Mua đây tận 1200d vậy?

Để 3 triệu 6 chạy ads còn thật hơn. Mấy cái like ảo ham hố gì.

bachanhpm

Xe tăng

Tú Anh Mazda

Xe máy
cụ cứ bóc phốt trên fb đi ạ! cho nó hết đường làm ăn kiểu bố láo này đi

lac007

Xe tăng
em thấy tụi nó gọi mời chào quảng cáo , thấy bảo hiệu quả . Em liền nghe theo tới cty tụi nó ký hợp đồng . Đăng ký dịch vụ 3000 like cho face giá 1,200 đồng 1 phát tổng thiệt hại 3tr6 , thanh toán tiền ngay . sau 1 tháng chạy mới được 500 like bên nó bảo em chạy xong rồi , gửi báo cáo qua mail . Em thấy lạ và gọi điện lên , nó bảo vâng để em thông báo rồi gọi lại cho a ngay , đợi mãi mấy hôm sau ko thấy em gọi lại thì vẫn bảo thế . lần thư 4 tức quá gọi thì tụi nó trả lời ( bên em chạy cho anh 3000 , tức là số người xem đó ạ ) tức quá em bảo sao 2 bên làm việc like giờ lại sang người xem vào face là thế nào , trong hợp đồng cũng gi rõ cư mà . Loàng ngoàng a b c mãi bên nó bảo bên em gửi báo cáo 3000 lượt xem cho a rồi còn like bên e chạy giá khác , anh kiện ai thì kiện . Nản quá em cúp máy . Các cụ giúp em phải làm sao đây ạ

cụ tăng lai bằng tiền để đi lừa hay lòe người khác .nó lừa cụ là đúng rồi .mèo mả gà đông tảo gặp nhau là vui rồi

sua.uong

Xe tải
Website
www.otofun.net
Mình và 1 nhóm rất đông người cũng đang bị công ty TNHH truyền thông và công nghệ Ánh Dương Việt Nam - Giám đốc là Nguyễn Bá Hưng, trụ sở ở phòng 1205 chung cư CT2 ngõ 183 Hoàng Văn Thái lừa đảo cũng với hình thức gần giống của bạn. Cứ ký hợp đồng với khách xong là ko làm đến khi hết hđ thì lôi 1 đống cv ra bảo e đã làm.. nói chung mỗi người 1 câu chuyện.
Đây là 1 trong số web của bên công ty đó website : http://quantriwebgiare.net/, http://goldbridgevn.com/ .Mọi người có thể tìm hiểu kỹ hơn ở page này nhé. Có nhiều bản kiện nó và bị hack mất fb cùng page...
https://www.facebook.com/CTy.TNHHTruyenThongVaCongNgheAnhDuongVietNamLuaDao/?modal=admin_todo_tour
Làm ăn kiểu này như tụi nó thời buổi này , thì sớm muộn cũng chả sống nổi , làm ăn lương thiện còn ko ăn ai đây toàn nghĩ lừa người

Cùng 3.000+ anh em Môi giới tại: Congtytuan123.com
Website
congtytuan123.com
Chắc cụ chủ không tìm hiểu kỹ trước khi ký với bọn này rồi, bọn này quá nhiều phốt rồi. Giờ nó sợ không dám xưng Việt Tiến Mạnh mà lái thành VTM Group.
Em chỉ cần nghe thấy thôi là cúp máy, khỏi trả lời cho mệt chứ đừng nói nghiên cứu.

Qui Vous

Xe máy
Nó đúng hợp đồng mà. Tại cụ không đọc kỹ hợp đồng thôi. 3.6 triệu thì chạy quảng cáo like trang cũng được mà, đâu cần thuê bên ngoài.

Website
dienmaygiare.net
Cái bọn làm ăn chộp giật, lừa đảo, rồi có ngày nó cũng trả giá thôi.

Công_AZ

Xe hơi
Website
no1computer.vn
Công ty CNTT Việt Tiến Mạnh lừa đảo
em thấy tụi nó gọi mời chào quảng cáo , thấy bảo hiệu quả . Em liền nghe theo tới cty tụi nó ký hợp đồng . Đăng ký dịch vụ 3000 like cho face giá 1,200 đồng 1 phát tổng thiệt hại 3tr6 , thanh toán tiền ngay . sau 1 tháng chạy mới được 500 like bên nó bảo em chạy xong rồi , gửi báo cáo qua mail . Em thấy lạ và gọi điện lên , nó bảo vâng để em thông báo rồi gọi lại cho a ngay , đợi mãi mấy hôm sau ko thấy em gọi lại thì vẫn bảo thế . lần thư 4 tức quá gọi thì tụi nó trả lời ( bên em chạy cho anh 3000 , tức là số người xem đó ạ ) tức quá em bảo sao 2 bên làm việc like giờ lại sang người xem vào face là thế nào , trong hợp đồng cũng gi rõ cư mà . Loàng ngoàng a b c mãi bên nó bảo bên em gửi báo cáo 3000 lượt xem cho a rồi còn like bên e chạy giá khác , anh kiện ai thì kiện . Nản quá em cúp máy . Các cụ giúp em phải làm sao đây ạ

Em ko thấy cái hợp đồng mà có ông CTHDQT nào mà nó sơ sài thế kia

Ngô Mạnh 89

Xe hơi
Các cụ cứ nghe mấy công ty Truyền thông chém gió. Mua Like, comment các kiểu để đc nhiều ng tương tác.
Các cụ cứ nghĩ làm MKT Online giống y MKT Offline nên nghe chúng nó chém Ró gật đầu lia lịa :D

maytinhlinhanh

[Tịch thu bằng lái]
Website
linhanhpc.vn
Công ty CNTT Việt Tiến Mạnh lừa đảo

hợp đồng này là mình làm theo cick rồi. có phải chạy like

quantriwebgiare

Đi bộ
Website
quantriwebgiare.com
Bên em cung cấp dịch vụ quản trị web giá rẻ tại Hà Nội và TPHCM. Rất mong được sự ủng hộ của các anh chị ạ. em cảm ơn!