[Funland] Tung ảnh nóng tống tiền "đại gia"

fanmu1234

Tháo bánh
Cụ lưu ý là giao dịch đầu tiên hoàn toàn không trái đạo đức, không bị ép buộc.

Đến ngày 13/2/2021, anh Chiến muốn chấm dứt quan hệ tình cảm với Phương Anh nên chuyển đến nơi khác sinh sống. Phương Anh không đồng ý, nhờ người khác tác động, yêu cầu anh Chiến phải đền bù tổn thất tinh thần.

Ngày 19/2/2021, hai người lập biên bản thỏa thuận chia tay, thống nhất khi nào có điều kiện anh Chiến sẽ mua cho Phương Anh một căn hộ trị giá khoảng 5 tỷ đồng, mở một cửa hàng thời trang trị giá khoảng một tỷ đồng, lập sổ tiết kiệm 2 tỷ đồng. Đổi lại Phương Anh không được làm phiền anh Chiến.
Khi nào có điều kiện cụ ơi.

Bây giờ đại gia chìa hợp đồng vay NH, dù là vay đầu tư, tức là chưa có điều kiện.

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Cụ lưu ý là giao dịch đầu tiên hoàn toàn không trái đạo đức, không bị ép buộc.

Đến ngày 13/2/2021, anh Chiến muốn chấm dứt quan hệ tình cảm với Phương Anh nên chuyển đến nơi khác sinh sống. Phương Anh không đồng ý, nhờ người khác tác động, yêu cầu anh Chiến phải đền bù tổn thất tinh thần.

Ngày 19/2/2021, hai người lập biên bản thỏa thuận chia tay, thống nhất khi nào có điều kiện anh Chiến sẽ mua cho Phương Anh một căn hộ trị giá khoảng 5 tỷ đồng, mở một cửa hàng thời trang trị giá khoảng một tỷ đồng, lập sổ tiết kiệm 2 tỷ đồng. Đổi lại Phương Anh không được làm phiền anh Chiến.
Khi nào có điều kiện mà cũng tin

toimuondie

Xe container
Khi nào có điều kiện cụ ơi.

Bây giờ đại gia chìa hợp đồng vay NH, dù là vay đầu tư, tức là chưa có điều kiện.
Với thỏa thuận này, hoàn toàn có thể đưa ra tòa dân sự, tòa sẽ cho hòa giải, nếu không hòa giải được thì tòa sẽ xem xét điều kiện của bên bị để đưa ra phát quyết, có thể đền bù hàng tháng 1 mức bao nhiêu đó.

fanmu1234

Tháo bánh
Với thỏa thuận này, hoàn toàn có thể đưa ra tòa dân sự, tòa sẽ cho hòa giải, nếu không hòa giải được thì tòa sẽ xem xét điều kiện của bên bị để đưa ra phát quyết, có thể đền bù hàng tháng 1 mức bao nhiêu đó.
Vậy cụ nên làm luật sư đại diện cho cô gái, ăn chia tiền đền bù.

Kèo thơm

thudoll88

Xe tăng
Khổ thân em này bị nặng thế. Không đớp được đồng nào mà bị tù nặng quá chín năm nữa ra tuổi ngoài 40 rồi không chồng không con lại thêm án tích như thế này thì cuộc sống sau này coi như là bò
Năm nay 88, 89 hạn hay sao ấy. Em phương oanh diễn viên thì lùm xùm shark bình. Còn viết tâm thư Xong bị dân mạng chửi cho tới tấp

Xe nội lước

Xe container
kể bỏ vợ rồi thì cũng ko ngại mấy. Nhưng nó gửi hết cho họ hàng bạn bè cảnh chim cò tơ hơ, nhồm nhoàm ta vét, thậm chí thác loạn sâm siếc, khổ dâm bị em kia lấy roi da quất,.... thì cũng mất hình ảnh, ngại phết đới.
Lại thân làm trưởng chi trưởng họ nơi quê nhà nữa thì đẹp cụ nhờ..🤣. Em cứ tưởng tượng cả cái họ nhận đc cái cờ líp mà anh trưởng họ thành đạt rạng danh trên HN thế méo nào lại bị cởi truồng, pín piếc tồng ngồng cùng 1 đàn bị hành hạ như bác tả...nói thật là méo nhịn đc cười ..he he 🤣🤣

CuongNguyenPhuc71

Xe container
Lại thân làm trưởng chi trưởng họ nơi quê nhà nữa thì đẹp cụ nhờ..🤣. Em cứ tưởng tượng cả cái họ nhận đc cái cờ líp mà anh trưởng họ thành đạt rạng danh trên HN thế méo nào lại bị cởi truồng, pín piếc tồng ngồng cùng 1 đàn bị hành hạ như bác tả...nói thật là méo nhịn đc cười ..he he 🤣🤣
Ờ kụ nhể. Về quê thời ngại chết chết

vanhai493

Xe điện
Ng ta bảo đi 1 ngày học 1 sàng khôn
Em vào ọp đọc 1 thớt học dc 1 nia khôn r :D

Xe nội lước

Xe container
Ờ kụ nhể. Về quê thời ngại chết chết
Nghĩ đến cái cảnh đi đâu cũng khoe thằng cháu trưởng họ..mai họ khác nó hỏi là thằng nào trong mấy thằng tồng ngồng , thằng bị hở tr...im xích cổ bằng xích chó hay thằng bị con thỗn thện nó áp ấy vào mặt hả các bác 🤣🤣.. vui hơn hoạn cụ nhể 🤣

Xe bọ xít

Xe container
Đúng là tham thì thâm, xin 1-2 tỷ thì trong hạn mức người ta có thể thì đỡ phải tù ko