Tướng Giáp có được Quốc tang không ạ?

Trạng thái
Thớt đang đóng
Đại tướng VNG làm quá tốt việc kế hoạch hoá gia đình. Dân số ổn định vì thế nên có hay không em không biết. Một tướng tài trong sinh đẻ =)
Làm ly vang đỏ nhé, xong rồi mời hồn lượn cho trong nước.

ducbinh94

Xe tăng
Ui dào.
Thời mới lập quốc nó phải thế. Lấy quái đâu ra người :D
Chẳng bù cho cái ông Mouama el Gaddafi ở xứ Lybie, tới lúc chết vưỡn chỉ là đại tá dù rằng ông í làm Tổng thống đến cả mấy mươi năm :D
Cụ nhầm r, khi Đại Tướng được phong hàm Tướng, nhà báo nước ngoài có hỏi Bác Hồ sao lại phong Tướng, Bác Hồ chỉ nói rằng: đánh bại dc Tướng địch thì là Tướng

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Thế đã đặt gì và ở đâu chưa???
Cụ đi học đã nghe thầy cô nói tới ngũ bất từ và người thứ 5 là Bác Hồ chưa???

Thế trên đời này có bao người được tung hô thiên tuế, vạn tuế còn sống được tới bây giờ???

chauchau

OF vì cộng đồng
WARNING:

Hiện nay chưa có thông tin chính thức về lễ tang của Đại tướng Võ Nguyên Giáp, việc này cũng là bình thường khi cần phải có 1 sự chuẩn bị chu đáo trước khi "phát tang"

Việc tham gia bình luận theo hướng phỏng đoán là không hay, thậm chí rất dở khi tạo ra "mảnh đất" cho những comment thiếu suy nghĩ, không đúng tiêu chí của diễn đàn.

Em xin phép được đóng topic này ở đây và xử lý phần comment thiếu nghiêm túc dưới đây bằng hình thức thẻ phạt theo đúng qui định của OF.

Cũng chính vì những lý do như trên và cũng không muốn có thêm 1 thành viên OF nào bị phạt thẻ, em đề nghị các bác không mở thớt bàn luận theo kiểu "phỏng đoán" về chủ đề này - tất cả thớt mở sau này sẽ bị xóa ngay và chủ thớt sẽ nhận thẻ phạt ở mức cao nhất.

Đại tướng VNG làm quá tốt việc kế hoạch hoá gia đình. Dân số ổn định vì thế nên có hay không em không biết. Một tướng tài trong sinh đẻ =)

Trạng thái
Thớt đang đóng