[Thảo luận] Tường thuật trực tiếp phiên Tòa DONGKIJOTE tại TAND TP Hà Nội.

Trạng thái
Thớt đang đóng

WinAuto

Xe hơi
Em vừa được ông bạn thông tin cái ngã gì đấy ở PVT - XT (chưa định nghĩa được) đã được cắm biển. Cụ nào bít thì confirm cái.

P/S: Nếu đúng được cắm biển thì nó lại được trả lại tên là ngã ba rồi nhé. Và nếu là ngã ba thì cụ Đông cụ mình lại ko sai, hehe.

xebokeooto

Xe tăng
Em vừa được ông bạn thông tin cái ngã gì đấy ở PVT - XT (chưa định nghĩa được) đã được cắm biển. Cụ nào bít thì confirm cái.

P/S: Nếu đúng được cắm biển thì nó lại được trả lại tên là ngã ba rồi nhé. Và nếu là ngã ba thì cụ Đông cụ mình lại ko sai, hehe.
Thông tin mới. Có Cụ nào gần đấy đi xác minh cái nhể?

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

Tribute

Xe container

Chiều PVT rẽ phải XT đi Mai dịch cắm biẻn từ trước khi cụ Đông bị phạt cơ mà. Nếu theo lập luận của đại diện xxx CG và Tòa thì chỉ 1 nửa đường là ngã 3 thôi nhỉ.:D

dzuy1010

Xe tăng
Chiều PVT rẽ phải XT đi Mai dịch cắm biẻn từ trước khi cụ Đông bị phạt cơ mà. Nếu theo lập luận của đại diện xxx CG và Tòa thì chỉ 1 nửa đường là ngã 3 thôi nhỉ.:D
Thì bác Khải đã bảo là đi theo chiều đấy là ngã 3, còn đi theo chiều ngược lại thì không biết là cái gì còn gì.

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Thì bác Khải đã bảo là đi theo chiều đấy là ngã 3, còn đi theo chiều ngược lại thì không biết là cái gì còn gì.
Chết.
Thế thì hóa ra bác Khải không thông minh bằng con Cẩu nhà cụ pupil ah???
Hay là bác í giả vờ, diễn kịch ở ngoài Tòa án nhân rân???
Hài vãi.
Tòa án mà cứ như là cái rạp xiếc í

plymouth

Xe đạp
pupil viết
Em thì em thấy con Cẩu ngoài rạp xiếc nó còn biết đếm vanh vách ! :@)

S...u....ỵ...t. Khẽ chứ cụ cụ đang xúc phạm một loài khác đấy.:@)

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
pupil viết
Em thì em thấy con Cẩu ngoài rạp xiếc nó còn biết đếm vanh vách ! :@)

Thế ah cụ :P
Thế mà em hông có bít.
Liệu em có bị mốt, min bem ních hông cụ nhỉ :(

dam_duong_xa

Xe buýt
@ các cụ, các cụ không nên quá trớn, vẫn biết là bức xúc, vẫn biết là cần lên tiếng đấu tranh với những điều sai trái nhưng chúng ta không nên lạm dụng hay quá trớn trong việc sỉ nhục người khác bằng cách so sánh họ với những con không phải giống người. Em e là nếu các cụ quá trớn như vậy sẽ làm Thớt này vốn rất hót trở nên nhạt và có vẻ hơi thiếu văn hóa (xin lỗi e ko ám chỉ ai đâu nhá). Rồi XXX sẽ vin vào cớ là abc - def - xyz ... để sờ gáy Min Mod đáng kính, yêu cầu tự kiểm duyệt tránh để bọn ********* Việt Cựu lợi dụng kích động... bla ... blo.
Vài lời chia sẻ mong được các cụ lượng thứ.

pupil

Xe điện
Rõ khổ, nhà cháu chỉ bẩu là con Cẩu ngoài rạp xiếc nó biết đếm vanh vách thôi mừ ! Thôi thì để không đụng chạm đến ai nhà cháu cải chính là: "con Cẩu ngoài rạp xiếc nó cũng không biết đếm" vậy. Các cụ đại xá ạ ! :(

@ các cụ, các cụ không nên quá trớn, vẫn biết là bức xúc, vẫn biết là cần lên tiếng đấu tranh với những điều sai trái nhưng chúng ta không nên lạm dụng hay quá trớn trong việc sỉ nhục người khác bằng cách so sánh họ với những con không phải giống người. Em e là nếu các cụ quá trớn như vậy sẽ làm Thớt này vốn rất hót trở nên nhạt và có vẻ hơi thiếu văn hóa (xin lỗi e ko ám chỉ ai đâu nhá). Rồi XXX sẽ vin vào cớ là abc - def - xyz ... để sờ gáy Min Mod đáng kính, yêu cầu tự kiểm duyệt tránh để bọn ********* Việt Cựu lợi dụng kích động... bla ... blo. Vài lời chia sẻ mong được các cụ lượng thứ.
Cụ Dâm Dương nói phải ạ, dưng mà em chỉ fun tí thôi, tại các cụ í cứ ... nhắc lại đấy ạ !

Chỉnh sửa cuối:

dam_duong_xa

Xe buýt
Cụ Dâm Dương nói phải ạ, dưng mà em chỉ fun tí thôi, tại các cụ í cứ ... nhắc lại đấy ạ !
@ cụ Pín, nick của E là "Dặm đường xa" tràn đầy tinh thần OF thía mà cụ lại chuyển thành Dâm Dương Xà tràn đầy tinh thần Moxi. Dưng mà cụ chuyển thía làm E thick roài đới. Thanks cụ.

Bá cáo các cụ, E vưỡn đang hóng cái bản án đóng dấu đỏ của Tòa HN trong đó ghi rõ "Nguyên đơn nhầm lẫn giao cắt giữa đường PVT với Đường XT là Ngã ba". E dự là cuối năm Táo GT sẽ bá cáo Ngọc Hoàng về khái niệm ngã ba các cụ ợ.

Chỉnh sửa cuối:

mr.ken_no1

Xe container
Em xác nhận thông tin này, hôm đó nghe ông Khải nói câu này mà em cười gần vỡ bụng, nếu ko phải ở Tòa thì chắc đã được 1 trận cười thật sảng khoái!

pupil

Xe điện
@ cụ Pín, nick của E là "Dặm đường xa" tràn đầy tinh thần OF thía mà cụ lại chuyển thành Dâm Dương Xà tràn đầy tinh thần Moxi. Dưng mà cụ chuyển thía làm E thick roài đới. Thanks cụ.
.
Ồi tí ngã, cái nik của cụ có thể treo cái bình Thập Xà uốn khúc làm Avata được, chứ cụ gọi thế kia thì em biết treo cái gì đây ... treo bậy bạ Mốc cho tèo thì hết cả chém! Dưng mà em thấy hoành tráng đấy :P
- Mấy cái tờ giấy lộn đó nó thể hiện một sự ngu dốt có hệ thống, đáng tiếc ! Vụ cụ Đông phải đợi hôm nào mợ Chíp cho ọp chui mới rõ được, về đường lối chiến lược đúng là không nên đưa lên đây !

Chỉnh sửa cuối:

pbinh979

Xe tăng
@ các cụ, các cụ không nên quá trớn, vẫn biết là bức xúc, vẫn biết là cần lên tiếng đấu tranh với những điều sai trái nhưng chúng ta không nên lạm dụng hay quá trớn trong việc sỉ nhục người khác bằng cách so sánh họ với những con không phải giống người. Em e là nếu các cụ quá trớn như vậy sẽ làm Thớt này vốn rất hót trở nên nhạt và có vẻ hơi thiếu văn hóa (xin lỗi e ko ám chỉ ai đâu nhá). Rồi XXX sẽ vin vào cớ là abc - def - xyz ... để sờ gáy Min Mod đáng kính, yêu cầu tự kiểm duyệt tránh để bọn ********* Việt Cựu lợi dụng kích động... bla ... blo.
Vài lời chia sẻ mong được các cụ lượng thứ.
ý kiến của cụ dâm dương đúng đấy ạ. 1 số cụ hơi quá lời khi so sánh rồi. Điều này theo em là không nên. Cũng phải thông cảm cho bac Khải và mấy ông TA, VKS vì họ buộc phải làm theo cơ chế. hài zzzz, âu ló cũng là cái liễn, tất cả do cơ chế nó thế.

Wallingforce

Xe buýt
Website
www.hangchauau.com
ý kiến của cụ dâm dương đúng đấy ạ. 1 số cụ hơi quá lời khi so sánh rồi. Điều này theo em là không nên. Cũng phải thông cảm cho bac Khải và mấy ông TA, VKS vì họ buộc phải làm theo cơ chế. hài zzzz, âu ló cũng là cái liễn, tất cả do cơ chế nó thế.
Vầng, đúng là không nên quá nhời, nhưng em không thông cảm cho mấy ông kia được, em thà thôi việc chứ không bao giờ nghe "chỉ đạo" làm việc thất đức hại dân như vậy, nó không có hậu ! "Cơ chế" sinh ra cũng do chính bản thân chúng ta thôi!

caionghin$

Xe tăng
Ở nơi vừa hôn vừa móc, người ta gọi là Hóc Môn :P
Website
www.tannhatminh.net
Vầng, đúng là không nên quá nhời, nhưng em không thông cảm cho mấy ông kia được, em thà thôi việc chứ không bao giờ nghe "chỉ đạo" làm việc thất đức hại dân như vậy, nó không có hậu ! "Cơ chế" sinh ra cũng do chính bản thân chúng ta thôi!
Cụ có chắc 100% không cụ ơi:))

Trạng thái
Thớt đang đóng