[Funland] Tuyển NV kinh doanh và nhân viên bán hàng sao khó quá các cụ nhỉ

ManhToan252

Xe hơi
Website
emtdeco.com
Cụ còn nhớ tí ti CAD ko?
Qua bên e. Lương cứng tầm 8tr+ % doanh thu.
Bên e bán đại lý ( khách sẽ lấy hàng nhiều lần) nên sau time đầu thì sẽ khá dễ thở.
Bên cụ còn tuyển k ạ. Em cũng xây dựng làm tư vấn được 5 năm. Nếu được cụ ib cho em xin ít thông tin với

Thao Nguyen Van

Xe hơi
Công ty em cũng vậy, đăng tin tuyển dụng lên 2-3 tháng nay mà các bạn đến nộp hồ sơ nghe thấy lương cứng 6tr + hưởng % doanh số cũng đều lặn mất tích. Mà lương tháng tính ra cũng 12-15 củ/ tháng.
công ty cụ làm về lĩnh vực gì đấy ạ

Thao Nguyen Van

Xe hơi
Cụ còn nhớ tí ti CAD ko?
Qua bên e. Lương cứng tầm 8tr+ % doanh thu.
Bên e bán đại lý ( khách sẽ lấy hàng nhiều lần) nên sau time đầu thì sẽ khá dễ thở.
em làm tư vấn thiết kế nên CAD có thể coi là ko hề tệ, cụ cho em xin thông tin về công ty cụ ạ

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
lương tầm ấy thì cũng ngang ngửa với Grab thật, nhưng cá nhân các thanh niên trẻ chạy Grab em thấy sao ấy.
Làm Sale về lâu dài thì cố gắng lên " chức " . ko làm cty này thì cty khác. Hoặc tích luỹ kiến thức rồi bung ra làm kinh doanh, phấn đấu lên đỉnh kiểu như cụ Trục hay cụ Sakai trên này.
Chả có nhẽ chạy grab mãi sao? mất vài năm tuỏi trẻ nó qua đi thật đáng tiếc.
Bữa nọ lên Hà nội, thấy đội mũ xanh đông như quân nguyên, e đi 2 người , định gọi taxi thì có 1 cậu trẻ grab bike qua mời cả lên xe đi ( tiền x2),. nghĩ quãng đường 2km thời gian thì gấp, thôi thì kẹp 3 chiều theo cậu grab coi như ủng hộ vậy. tránh trạm chốt,đèn đỏ các kiểu.
Rồi hôm đưa vợ con lên Hà Nội khám. grab car hết 38k. em đưa 5 chục khỏi thối. vậy mà còn cố nài em 3 chục.. rằng thì là mà vào viẹn qua cổng bảo vẹ là họ tính. Mình biết thừa sẽ ko có bảo vệ nào thu khi mà ông chỉ trả khách trong viện có phút mốt ở cái viện nhi này.
3 cái tiểu xảo đường phố đó thật nghĩ mà buồn.
Cty nào giờ cũng gặp thực trạng như cụ chủ thớt thôi

Các cháu giờ chỉ thích làm cho các cty đa quốc gia như Grab vừa nhanh có xèng vừa tự do, keke...
Như thế là thấy tiền đồ của thế hệ trẻ sau khi qua thời tuổi trẻ thế nào rồi, tương lai đất nước ở các thanh niên áo xanh chạy đầy đường mà, keke...

cuongkilo

Xe tăng
Cty nào giờ cũng gặp thực trạng như cụ chủ thớt thôi

Các cháu giờ chỉ thích làm cho các cty đa quốc
gia như Grab vừa nhanh có xèng vừa tự do, keke...
Như thế là thấy tiền đồ của thế hệ trẻ sau khi qua thời tuổi trẻ thế nào rồi, tương lai đất nước ở các thanh niên áo xanh chạy đầy đường mà, keke...
Như cụ nói .. Chạy Grap tiền tươi ,tự do còn hơn làm cho mấy ông vẽ ra Cái Bánh rõ to
Mấy các ông có nghĩ cho người Lao Động méo đâu , toàn hứa Hão ..
1 thanh niên làm sales tiêu dùng 14 năm cho hay

f320

[Tịch thu bằng lái]
lại câu chuyện bà bán trà đá thu nhập 15tr HƠN ông giảng viên đại học lương 8 củ ;))

Chạy grab hoặc shiper cũng tầm đó mà công việc đỡ áp lực hơn.
Để tuyển đc ngoài lương cần có các giá trị vô hình khác: cơ hội thăng tiến, phát triển, bảo hiểm, đào tạo...
lương tầm ấy thì cũng ngang ngửa với Grab thật, nhưng cá nhân các thanh niên trẻ chạy Grab em thấy sao ấy.
Làm Sale về lâu dài thì cố gắng lên " chức " . ko làm cty này thì cty khác. Hoặc tích luỹ kiến thức rồi bung ra làm kinh doanh, phấn đấu lên đỉnh kiểu như cụ Trục hay cụ Sakai trên này.
Chả có nhẽ chạy grab mãi sao? mất vài năm tuỏi trẻ nó qua đi thật đáng tiếc.
Bữa nọ lên Hà nội, thấy đội mũ xanh đông như quân nguyên, e đi 2 người , định gọi taxi thì có 1 cậu trẻ grab bike qua mời cả lên xe đi ( tiền x2),. nghĩ quãng đường 2km thời gian thì gấp, thôi thì kẹp 3 chiều theo cậu grab coi như ủng hộ vậy. tránh trạm chốt,đèn đỏ các kiểu.
Rồi hôm đưa vợ con lên Hà Nội khám. grab car hết 38k. em đưa 5 chục khỏi thối. vậy mà còn cố nài em 3 chục.. rằng thì là mà vào viẹn qua cổng bảo vẹ là họ tính. Mình biết thừa sẽ ko có bảo vệ nào thu khi mà ông chỉ trả khách trong viện có phút mốt ở cái viện nhi này.
3 cái tiểu xảo đường phố đó thật nghĩ mà buồn.

Greeno

Xe lăn
Website
www.bodetam.vn
Như cụ nói .. Chạy Grap tiền tươi ,tự do còn hơn làm cho mấy ông vẽ ra Cái Bánh rõ to
Bánh vẽ ra để phấn đấu, năng lực có hạn lại lười nữa thì chạy Grab cho nó nhàn cụ nhể, kaka...
Nói chung mấy chục năm làm doanh nghiệp em thấy những chiến binh sale đã từng theo em và chiến đấu các nơi sau này tận tâm tận lực đều thành công có nhà có xe có chức vụ đàng hoàng cả. Giả sử đội này mà tham gia đội quân Grab thì mãi mãi và vĩnh viễn đến trung tuổi cũng chỉ vắt mũi đổ vào mồm thôi, kaka...

HungNexus

Xe tăng
Cụ nào có người ko giới thiệu e với
Kiếm cả tháng ko ra

quangmanh1609

Xe đạp
Công ty em cần tuyển NV kinh doanh, NV bán hàng làm việc tại Hn. Lương và cơ chế cũng tạm ổn mà sao tìm người khó quá các cụ a. Cụ thể NV kinh doanh lương thử việc 6tr/th + doanh số nếu chịu khó tháng cũng đc 12,13 củ. Nv bán hàng lương 6-7củ/th + ăn trưa. Vậy mà em tuyển trên việc làm 24h, trên Fb trên Zalo mà hồ sơ chán quá
Cty cụ sale mảng gì vậy ạ. Em đang sale phân phối bên IT muốn chuyển ngành thay đổi học thêm cái mới. Có gì cụ inbox em ạ

nguyenmanhtuan3

Xe tăng
Công ty cụ là như logo avatar phải ko ạ? Mức lương nvvp nữ như vậy là cao hơn bên em nhiều cụ ạ. Bên em JD của nvvp nữ cũng y hệt - tiếp nhận xử lý đơn hàng của khách, ko ép doanh số, nhưng tổng thu nhập chỉ bằng 2/3 bên cụ thôi ah :( Có khi nào vì thế nên phòng em cần bổ sung nhân sự mà kêu HCNS hơn tháng nay rồi vẫn chưa có tuyển được ai nhỉ :((

Ah bên em thì yêu cầu cv phổ thông thôi, ko yêu cầu về tiếng Anh hay ngoại ngữ gì. Nên có tiếng Anh thì vào nơi khác lương cao hẳn thì ko nói ạ.
chào cụ, bên cụ còn tuyển hành chính nhân sự ko?
Làm việc ở đâu ạ? Thời gian như thế nào?
Gửi giúp e JD nhé.
E đang kiếm việc cho vợ.

Mimeo

Xe điện
chào cụ, bên cụ còn tuyển hành chính nhân sự ko?
Làm việc ở đâu ạ? Thời gian như thế nào?
Gửi giúp e JD nhé.
E đang kiếm việc cho vợ.
Em ở quận Đống Đa HN, làm việc hành chính, nghỉ trưa 1,5 tiếng, nghỉ chủ nhật đi làm thứ 7 cả ngày cụ ạ. Công ty em về thương mại thôi, cũng đang cần bổ sung nhân sự nhiều bộ phận. Em tính ib cụ nhưng mà ko gửi đc nên cụ chịu khó ib em để em gửi 1 số thông tin nhé.

kimma

Xe điện
Em ở quận Đống Đa HN, làm việc hành chính, nghỉ trưa 1,5 tiếng, nghỉ chủ nhật đi làm thứ 7 cả ngày cụ ạ. Công ty em về thương mại thôi, cũng đang cần bổ sung nhân sự nhiều bộ phận. Em tính ib cụ nhưng mà ko gửi đc nên cụ chịu khó ib em để em gửi 1 số thông tin nhé.
Em xin ứng tuyển vào Cty ạ. CV em gửi cho mợ luôn xem mợ có duyệt được không ạ
Chuyên ngành của em là Xem bói, bắt ma, trừ tà, xem phong thủy. giá cả phải chăng. tậm tâm với khách hàng, bảo mật tuyệt đối vấn đề riêng tư. ah quan trọng nhất em thuộc đẳng cấp kim cương của Thiên Ngọc Minh Uy. lương cơ bản có gần 2 tỏi/ tháng. nhưng là chỗ OF với nhau, em tính nhận lương cơ bản tối thiểu 400 Củ thôi. Mợ không nhận em vào làm thì Cty mợ sẽ tổn thất to lớn , mợ cân nhắc kỹ nhé. :))

Mimeo

Xe điện
Em xin ứng tuyển vào Cty ạ. CV em gửi cho mợ luôn xem mợ có duyệt được không ạ
Chuyên ngành của em là Xem bói, bắt ma, trừ tà, xem phong thủy. giá cả phải chăng. tậm tâm với khách hàng, bảo mật tuyệt đối vấn đề riêng tư. ah quan trọng nhất em thuộc đẳng cấp kim cương của Thiên Ngọc Minh Uy. lương cơ bản có gần 2 tỏi/ tháng. nhưng là chỗ OF với nhau, em tính nhận lương cơ bản tối thiểu 400 Củ thôi. Mợ không nhận em vào làm thì Cty mợ sẽ tổn thất to lớn , mợ cân nhắc kỹ nhé. :))
Lày, em mech Mod nhé :)) đi đâu cũng thấy cụ rao bán quảng cáo trá hình buôn thần bán thánh nhá :>

cha biet chi

Xe điện
các cụ mợ có việc gì cho con trai không chỉ em với.em có cu em mới học xong lớp 12 và ko thích đi học tiếp nữa.thanks cụ mợ.địa điểm muốn làm việc tại hà nội ak

PDlong

Xe tăng
Chuẩ cụ, toàn họ Hứa thôi, chém thì hay , tốt nhất là phải nên tìm hướng đi cho chính mình, còn chưa biết làm gì, e ủng hộ chạy Grab, hứa gì thì cũng phải đầu tiên cho họ đủ sống ( ăn, ở, phòng trọ điện nước ... ) ko thì nói gì cũng thế thôi

cha biet chi

Xe điện
Công ty cụ là như logo avatar phải ko ạ? Mức lương nvvp nữ như vậy là cao hơn bên em nhiều cụ ạ. Bên em JD của nvvp nữ cũng y hệt - tiếp nhận xử lý đơn hàng của khách, ko ép doanh số, nhưng tổng thu nhập chỉ bằng 2/3 bên cụ thôi ah :( Có khi nào vì thế nên phòng em cần bổ sung nhân sự mà kêu HCNS hơn tháng nay rồi vẫn chưa có tuyển được ai nhỉ :((

Ah bên em thì yêu cầu cv phổ thông thôi, ko yêu cầu về tiếng Anh hay ngoại ngữ gì. Nên có tiếng Anh thì vào nơi khác lương cao hẳn thì ko nói ạ.
cụ còn tuyển ko.e có thằng e trai 18+ ak

CườngGPS

Xe hơi
Công ty em cần tuyển NV kinh doanh, NV bán hàng làm việc tại Hn. Lương và cơ chế cũng tạm ổn mà sao tìm người khó quá các cụ a. Cụ thể NV kinh doanh lương thử việc 6tr/th + doanh số nếu chịu khó tháng cũng đc 12,13 củ. Nv bán hàng lương 6-7củ/th + ăn trưa. Vậy mà em tuyển trên việc làm 24h, trên Fb trên Zalo mà hồ sơ chán quá
Công ty cụ kinh doanh lĩnh vực gì thế ạ?