[SNOF] Tuyển tập các bóng hồng của SNOF5

Trạng thái
Thớt đang đóng

chevroletcruz

Xe điện
iem đã xem cái thớt này 3 nần. chắc là còn xem nữa các bác ợ

sumakho

Xe tăng
Người OF
Em cũng dưa góp tí ...

D nâu

Xe điện
dạo này em toàn gặp ác mộng thui anh ơi :((
ít ra phải đứng gần ai đẹp rai như nè chứ :D

nổi cái j mả nổi???? :(

@ cụ thuốc: em cán ơn cụ lắm, cuối cùng em cũng có đc 2 cái ảnh đi sinh nhựt OF :((
Thía là mình biết bạn rùi nhé! Dáng đẹp tóa cơ!

linhgiadung

Xe buýt
Website
dxanh.vn
Tối qua mợ linhgiadung đứng trú mưa với cháu gái dưới ô của e mà sao e không nhìn thấy dòng chữ trên vai mợ nhỉ? => E đoan trang nhất OF roài..:D
E cảm ơn kụ nhiều nhé. E gái em máu quá cơ, học đàn xong em dỗ là ăn gì đã nhé nhưng em ý hét lên: con muốn đi sinh nhật ô tô phăn. Đến nơi thì kéo e xuống sát sân khấu, may mà có kụ....hihi

mai anh

Xe máy
E cảm ơn kụ nhiều nhé. E gái em máu quá cơ, học đàn xong em dỗ là ăn gì đã nhé nhưng em ý hét lên: con muốn đi sinh nhật ô tô phăn. Đến nơi thì kéo e xuống sát sân khấu, may mà có kụ....hihi
Chiều nay vừa qua NBK nhìn thấy cửa hàng của mợ, đương thắc mắc là hem bít bán hàng giề, giờ lại nhìn thấy mợ ở đây, e làm gần đấy, chắc chắn qua ngó nghiêng ạ!

lalalat

Xe hơi
Em còn mấy cái chụp mẫu của OF nè

Lúc em chưa làm mẫu:

lalalat

Xe hơi
và lúc làm mẫu nè

MyMac

Xe điện
Cụ Karinmoon nhầm nhọt sang trồng trọt rồi. cái chứng minh ấy là của em nhưng mà cụ Đốc Tờ Chinh, hiện đang sở hữu danh hiệu hót boi o ép mượn của em. Từ hôm í đến hôm nay đã trả em đâu. Đã thế hôm nọ còn có cụ la toáng lên là nhìn thấy em dắt dững...hai em vào nhà nghỉ mà ứ gọi cụ ấy. Hóa ra là hót boi nhà mình. Tàn đổ oan cho em.

Đa tạ các cụ đã pốt ảnh lên đây, đã quá các cụ ạ. Nghía mãi không chán, từ sáng tời giừ nhà cháu chưa ăn uống gì được cả. Chìu qua đã phải gọi cho gấu bảo hôm lay anh làm partime về muộn, ở lại cơ quan rồi. Chìu lay không biết nấy ní do gì đây. Có cụ nào có phát kiến thì mách em với, em sẽ hậu tạ chầu vốt ka, có chân dài đính kèm.

Bây giờ mới thấy đời em dại, trót trao thân cho gấu mất roài.

MyMac

Xe điện
Khổ, em đang ở bang Cani, nắng nóng thấy mồ, đang mùa hanh khô hạn hán lấy đâu ra giời mưa mà Nụt. Ỗi zời ôi, gấu gọi rồi, mới đang nghía lại đến quả lưng...nhìn éo ì thôi. Thôi em nặn đây, gấu mà đã hú là phải răm rắp nghe nhời. Vuốt gấu nhà em sắc lắm, giàn thiên lí nhà em nó vẫn đổ suốt. Các cụ có cùng cảnh với em hông? có kinh nghiệm gì chống giàn thiên lý đổ thì cung cấp cho em với. Cụ Đốc Tờ hót boi ơi, vụ này em thấy giang hồ đồn đại là cụ dầy kinh nghiệm lắm, hôm nào em về em đóng tiền ủng hộ Trường sa, em gặp cụ, cụ bổ túc cho em với nhá. Nghe nói trước hôm đi sinh nhật o ép 5, cái giàn nhà cụ nó đổ nặng lắm hả cụ?

Trạng thái
Thớt đang đóng