[Funland] Tuyển tập các kỉ niệm đáng nhớ nhất thời nhất quỷ nhì ma

Hanoixinhdep

Xe buýt
Mời các cụ mợ vào đây kể lại những kỉ niệm không thể nào quên của một thời cắp sách tới trường.
Mời các cụ thưởng thức chuyện của em.
Hôm đó (hồi cấp 2) : Cả lớp em đang ngồi yên làm bải kiểm tra. Bỗng "Píu". Cả thầy và cả lớp đồng loạt quay xuống cuối lớp, phía phát ra âm thanh lạ, không biết là từ ai. Tự dưng bạn Thắng đỏ bừng mặt, tay xua lia lịa : Không phải tao, không phải tao! Theo chúng em hiểu thì 3 tiếng đó tương đương 1 lời thú tội.
Vậy là cả lớp bò lăn ra cười, cười đến tận hết giờ k làm bài nổi, thầy phải tha cho vì chắc thầy cũng k chấm nổi. Hahahahaha
Kể từ đó lớp em có thêm nhân vật Thắng Píu ...

vaio9700

Xe buýt
e hồi lớp 10 cũng làm 1 vố: hồi đó e ở KTX, wc bẩn thì khỏi nói, đi vào đó thì cứ gọi là... phải đốt hương muỗi trc tầm 30 phút rồi vào bắc thêm 2 cục gạch rồi mới chiến đấu đc. thế mà hồi đó e nhốt 1 thằng vào đó, nó ko mở đc cửa thì đạp tung cả cửa (công nhận trâu húc mả thật). kết quả là BQL KTX báo cáo lên hiệu trưởng, e và thằng ku đó phải xùy tiền, sửa cửa. Ức nhất là bị bêu dương trc cột cờ, cảm giác đứng trc cả trường mang tội danh "PHÁ CỬA NHÀ VỆ SINH" nó mới xì tin làm sao. Thế là từ đó e ko những nổi tiếng với các e khóa dưới về đẹp chai .... mông mà còn nổi tiếng vì vụ phá cửa nhà vệ sinh cụ/mợ ah :((

Hanoixinhdep

Xe buýt
Hồi lớp 7 tự dưng trước cổng trường em bán đầy chim sẻ, lũ lớp em mua lấy mua để, về cứ úp úp mở mở trong tay không tiện. Thế là các con giời quyết tâm đóng kín cửa, tắt đèn để thả chim bay trogn lớp. Nhưng mà ... sau giờ ra chơi đến giờ hát nhạc, cô giáo tới, các con giời bên trong nhất định không chịu mở. Cô gõ rồi dọa nạt các kiểu, túm lại BGH và bảo vệ có mặt, rồi lũ chim của chúng em bay hết, cả lớp viết bản kiểm điểm. Em chỉ nhớ vụ đó cô chủ nhiệm khốn đốn cả tuần giời.
Ôi giờ cứ nhìn chim sẻ là em lại nhớ ngày đó, chim bay dáo dác trong lớp, ở dưới hú hét, chọi chim, rồi hoảng hốt khi cô đến, rồi quyết tâm cố thủ .... rồi chép bản kiểm điểm của nhau. Chỉ khổ thân mấy đứa bôn bôn, viết oan.

ngaydoclap

Xe container
Cấp 3 em đặt một quả móc sắt trên ghế giáo viênxé toang cả mít quần của một thày dạy hóa :( vụ ấy bị lộ, lãnh cũng đu đủ :(

cun01

Xe container
Thời em học tiếng Nga lớp em có bạn tên Na thế là bọn em thà hồ đọc Sờ lôn Na.=))

NDT78

[Tịch thu bằng lái]
Cấp 2 muốn nghỉ học bôi mắm tôm vào bàn cô giáo + đốt quả cây gỗ sưa. Được nghỉ học và cũng tý bị đuổi học.
Cấp 3, 2 thằng đi chơi bảo tàng quân đội trèo lên cột cờ vạch cờ him tè xuống -> giờ nghĩ lại ngu vật
Đại học, tắm ở bể nước trong ktx cả hội đang gội đầu đầy xà bông nhờ mình múc nước dội, vạch cờ him làm 1 vòng rồi té.

Komatsu

Xe tải
Có cụ nào hồi học sinh nghịch như thế này không

Hồi cấp 2 e học rất dốt, lại được phân công ngồi cạnh con bé lớp phó học tập để nó "kèm". Nó chả kèm thì thôi, trong lớp lại thích xung phong phát biểu nên e rất ghét. Quyết tâm trả thù.
Em bắt 1 con thạch sùng bỏ vào lọ nhựa, với đầy toan tính chờ cơ hội trả thù.
y như rằng, đến giờ văn con bé lớp phó xung phong phát biểu.
e giả vờ đánh rơi cái bút để cúi xuồng nhặt.
lúc cúi xuống em đã kịp bắt con thạch sùng và giữ nó tại vị trí dưới nách 2 chân trước con thạch sùng.
hồi đó bọn con gái toàn mặc quần ngắn chưa đến mắt cá chân, em cúi xuồng nhặt bút, nhặt xong thì cho con thạch sùng vào cổ chân con bé kia, bóp mạnh rồi thả tay ra cho nó tự do đi du lịch. Chả biết con thạch sùng đi du lịch tới đâu nữa, chỉ biêt e bé kia đang phát biểu tự dưng hét lên và nhảy lên ghế.

:">:-"

em cầm cái bút mới nhặt lên vẻ mặt ngơ ngác: chuyện gì mà hét kinh thế ??? [-([-([-(

NDT78

[Tịch thu bằng lái]
Cháu nhớ nhất năm lớp 10 , cả bọn rủ nhau trốn tiết vào Thủ Lệ chơi , bon cháu gán ghép đôi cho thằng T và con H , sau đó bắt thằng T phải hôn con H , thằng T càng tiến đến con H càng lùi , lùi mãi ....lùi mãi.....và.....Tòm ., con H bị ngã xuống hồ , mà lúc đấy đang là giữa mùa đông ợ :)
Câu chuyện của mợ quen quen, giống y xì 1 chuyện cũng của bọn em. Mợ học Phạm hồng thái à ?

Hanoixinhdep

Xe buýt
em nhớ hồi cấp ba mới có loại pháo tỏi. Lớp em bấy giờ có 1 cô giáo điệu nhất trường (giống em bh), suốt ngày váy lòe xòe và giày cao gót. Một hôm sắp tới giờ của cô, mấy thằng con trai rắc pháo tỏi từ đầu bục giảng đến bàn giáo viên. Mà chúng nó rắc khéo quá, chả ai biết thằng nào làm.
Cô giáo bước vào lớp. Dẫm đến đâu tí toét đến đấy. Túm lại cô hốt nhảy như choi choi, váy vén tận gối. Lớp em cười nghiêng ngả, k đứa nào nhịn được. Cô chạy ra khỏi lớp, bọn nó nhanh chóng lên thu dọn chiến trường. Cô biến luôn cả tiết, chúng em sợ quá ngồi im. Tiết sau 1 thầy khá hợp gu với chúng em bước vào. Đầu tiên mặt ông ý nghiêm trọng,v ề sau ông ý phì cười, chúng em biết là thầy biết rồi, nên cười thăm dò theo. Ông ý giàn giụa nước măt : Chúng mày rắc pháo tỏi hả. (căn bản trang phục của cô này nhiều khi làm cả trường thấy ngạc nhiên) . Về sau cũng không thấy cô nói gì, tiết sau vào dạy như không có gì, đáng yêu ghê!!!

lambogi79

Xe điện
Em nhớ mãi chuyện em với thằng bạn kẻ vở ra đánh cờ caro, hôm đó là giờ ôn tập, 2 thàng em ngồi cuối lớp lên lẻn ra ngoài hành lang chơi cờ, đang chúi mặt vào đánh thì thầy hiệu trưởng đi qua quát, sao lại mang sách ra đây màhocj, thật sự lúc đấy sợ tè ra quần vì thầy hiệu trưởng nổi tiếng là dữ, gấp vội sách vào, may mà thầy không nhìn thấy, đứng lên xin lỗi và lủi nhanh vào lớp. hôm đấy mà thầy biết là 2 thằng đánh cờ thì chả hiểu chuyện gì xảy ra

Trui_kute

Xe máy
Hồi cấp 2 e học rất dốt, lại được phân công ngồi cạnh con bé lớp phó học tập để nó "kèm". Nó chả kèm thì thôi, trong lớp lại thích xung phong phát biểu nên e rất ghét. Quyết tâm trả thù.
Em bắt 1 con thạch sùng bỏ vào lọ nhựa, với đầy toan tính chờ cơ hội trả thù.
y như rằng, đến giờ văn con bé lớp phó xung phong phát biểu.
e giả vờ đánh rơi cái bút để cúi xuồng nhặt.
lúc cúi xuống em đã kịp bắt con thạch sùng và giữ nó tại vị trí dưới nách 2 chân trước con thạch sùng.
hồi đó bọn con gái toàn mặc quần ngắn chưa đến mắt cá chân, em cúi xuồng nhặt bút, nhặt xong thì cho con thạch sùng vào cổ chân con bé kia, bóp mạnh rồi thả tay ra cho nó tự do đi du lịch. Chả biết con thạch sùng đi du lịch tới đâu nữa, chỉ biêt e bé kia đang phát biểu tự dưng hét lên và nhảy lên ghế.

:">:-"

em cầm cái bút mới nhặt lên vẻ mặt ngơ ngác: chuyện gì mà hét kinh thế ??? [-([-([-(
Nhất bác[-(

Komatsu

Xe tải
Chết con thạch sùng rồi cụ ơi! Chả biết nó có kiếm được cái hang nào mà chui vào không....Haiz :((:((
chả biết con thạch sùng có kiếm được cái hang nào không nhưng con bé kia ít tinh vi hơn, biết điều hơn, và ít phát biểu hơn.
chả hiểu em có làm thui chột đi 1 nhân tài không.

cun01

Xe container
chả biết con thạch sùng có kiếm được cái hang nào không nhưng con bé kia ít tinh vi hơn, biết điều hơn, và ít phát biểu hơn.
chả hiểu em có làm thui chột đi 1 nhân tài không.
Bạn ý hét lên và sau đó con thạch sùng cũng hét lên 3 chân chạy ra hả cụ?:P

Komatsu

Xe tải
Bạn ý hét lên và sau đó con thạch sùng cũng hét lên 3 chân chạy ra hả cụ?:P
em ko nhìn xem con thạch sùng có ra ko cụ ợ. có khi không ra cũng nên. nhìn thì hoá ra nhận mình là thủ phạm ah (vì mình biết sẽ có con gì đó chạy ra từ ống quần của nàng :-|)

Hanoixinhdep

Xe buýt
em ko nhìn xem con thạch sùng có ra ko cụ ợ. có khi không ra cũng nên. nhìn thì hoá ra nhận mình là thủ phạm ah (vì mình biết sẽ có con gì đó chạy ra từ ống quần của nàng :-|)
em hận cụ, hồi đó em sợ muốn chết

ttngoc

Xe tăng
Website
alocanhosg.com
Hồi mới du nhập trò trượt Pa tin, năm em lớp 6 . Cả lớp trai gái rủ nhau đi trượt, ngày đó còn đang tập tọe nên kĩ thuật chưa cao, đang đứng thì hai chân cứ từ từ choãi ra rồi làm cái "toạc", đũng quần rách cả một mảng lớn, lại ngay hôm không mặc quần đùi trong lòi hết cả cu, ngượng chín người, lộ hàng cho cả đám trai gái thấy luôn.