Hết hạn TV SAMSUNG HG65AU800AWXXV
Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
9,000 VNĐ
Kientho3s
Xe tải
Biển số
OF-566838
Ngày cấp bằng
2/5/18
Số km
349
Động cơ
149,845 Mã lực
Tuổi
50
Cuối năm tổng kết em cần để lại con TV SAMSUNG HG65AU800AWXXV hàng chính hãng mới 100%
Giá 9tr cho con TV 65 inch
Samsung 65 inch HG65AU800 WXXV (HAU8000 Series) là dòng TV Crystal UHD 4K cao cấp dành cho khách sạn, nổi bật với thiết kế siêu mỏng (AirSlim), hình ảnh sắc nét, màu sắc chân thực và tính năng LYNK Cloud quản lý nội dung từ xa
Các đặc điểm kỹ thuật nổi bật:
  • Hình ảnh: Độ phân giải 4K UHD, công nghệ Dynamic Crystal Color, HDR.
  • Thiết kế: AirSlim, mỏng nhẹ, tối ưu không gian, chân đế kiểu cách.
  • Âm thanh: Adaptive Sound, Bluetooth Audio.
  • Kích thước: 65 inch, hỗ trợ VESA 400 x 300 mm.
    IMG_1864.jpeg
Kientho3s
Xe tải
Biển số
OF-566838
Ngày cấp bằng
2/5/18
Số km
349
Động cơ
149,845 Mã lực
Tuổi
50
Mời CCCM vào sắm tết
khHangx fullbox bảo hành 9 hãng ạ.
cogang
Xe tăng
Nơi ở
Quận Bắc Từ Liêm
Bảo hành bao lâu cụ ơi, e alo nhưng ko thấy cụ nghe máy; e kiếm tivi 55inch nhưng nếu ổn thì 65 cũng được. Hị