[Funland] U22 VN vs U22 Thái lan - Ai sẽ phải xem bán kết qua tivi!!!

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Người mê bóng đá thường có đội thích và đội ghét, vì thế cụ không nên can thiệp đến cảm xúc cá nhân của họ.
Bọn Thái nô giờ đi khắp nơi để kéo tụt cảm xúc hân hoan của ta lại. Cụ cứ treo chym chúng lên blacklist cho chúng giẫy giụa kêu khóc cào màn hình ăn vạ một mình đi cụ. :D

nothinghd

Xe điện
cụ hạt tiêu về thớt hót của cụ cập nhật tình hình bên thái đê,

tuyenmthn

Xe buýt
Đúng rồi, cho nên có mấy người cứ khăng khăng do VN loại TL thì thật là hài hước và lố bịch. VN có góp phần, nhưng không phải là tất cả.
Vâng, theo em VN góp 50% và Indo góp 50% để đưa người Thái về nhà xem Bán kết. Nói chung là VN giờ trên tầm Thái Lan rồi, hiệp 2 nhìn các em nó ép TL mà choáng.

Xe gia đình

Xe điện
Logic của vấn đề là khi tình huống thay đổi thì nguyên nhân và hậu quả nó cũng thay đổi. Cụ cứng nhắc quá, cứ đóng đinh vào 1 nhân tố nhất định nó phải là nguyên nhân của vấn đề.
Em chỉ phân tích vấn đề theo thực tế cụ thể: 2 đội đá với nhau, thì kết quả trận đấu sẽ ảnh hưởng đến 2 đội (đơn giản như đan rổ).
Còn phân tích theo SWAT, theo.... thì em không đủ khả năng ạ :)

Xe gia đình

Xe điện
Bọn Thái nô giờ đi khắp nơi để kéo tụt cảm xúc hân hoan của ta lại. Cụ cứ treo chym chúng lên blacklist cho chúng giẫy giụa kêu khóc cào màn hình ăn vạ một mình đi cụ. :D
Cụ đã xem truyện Ba Giai Tú Xuất chưa.
Em đang dùng chiêu của các bậc tiền bối đấy :)

Xe gia đình

Xe điện
Àh không. Không phải nói ông trọng tài biên.
Đang tranh luận là VN là nguyên nhân của việc TL về nước. Nhưng tôi thì cho là Indo mới là nguyên nhân trực tiếp.
Cụ có nghe nói: trăm cái đấm không bằng một cái đạp chưa

Fiat2007

Xe buýt
Em nhớ ngày xưa Thế Anh còn bóp 1 phát trong trận VN thắng Mã 4-3 ở bán kết Sea Games 22, chính là quả thủ môn Mã ghi bàn ý. Ko biết cụ còn nhớ quả đấy ko
Cụ nói đến TM Thế Anh cháu mới nhớ ra hình như a này làm trợ lý thủ môn ở SG này. Ko biết có phải cháu nhìn lầm ko?

LeTai1979

Racing Boy
TL bị loại do nó thua Indo chứ. VN có thắng nó đâu. Nói VN dây máu ăn phần thì cũng hơi quá, nhưng đúng ra thì Vn chẳng có vai trò gì to lớn cả.
Giống như bác đi thi ĐH bị rớt, nguyên nhân trực tiếp là do khồg học bài, chứ không phải là do Giám thị canh ngặt quá nên bác không quay cóp dc.
Vâng, nhưng sao Thái dúi đang dẫn 2 quả đủ đk để loại VN rồi lại để VN gỡ hoà? Vậy ko phải VN loại Thái dúi thì ai loại?
Đá kém thì chấp nhận chứ đừng có đổ tại.

LeTai1979

Racing Boy
Ơ, tôi đâu có đổ tại hay bào chữa gì cho TL đâu, tôi đâu quan tâm.
Bác nên đọc từ đầu chứ đừng nhảy ngang vào như thế.
Thấy Cụ bảo Thái dúi bị loại ko phải do VN nên em nói vậy thôi, chứ giờ bọn em quan tâm đếch gì thằng Thái dúi. :))

emcobietdau

Xe container
Ủa, tôi đâu nói TL hơn, hiện tại VN nhỉnh hơn TL, nhưng không phải là quá cách biệt nhưng mấy ông trên này quay tay.
Nào là ép sân, nào là băm nát, nào là... kết quả: Hòa
Tỷ số trận đấu 2-2 không phải là tệ, cụ nhìn tổng thể trận đấu hôm qua mà vẫn nghĩ Thái hơn VN sao?
Trận hôm qua sân xấu quá nên ảnh hưởng cả hai đội.

locacto

Xe buýt
Website
www.vksmart.vn
Đình Trọng quay lại thì cả 2 dự bị dài. Cái hay là Trung vệ giờ nhiều sự lựa chọn. Hai cánh thì Bên phải sau Hoàng bò thì có Văn Thanh. Cánh trái thì vân chưa ai thay cho Văn Hậu đc. Thanh Thịnh đá còn non lắm, phải về V League rèn thêm cho quái hơn nữa.
Văn Thanh đi rồi cụ ạ, sau chấn thương nặng trở lại là không bao giờ lấy lại được phong độ trước đây nữa,