[Funland] UAE vs Việt Nam - lượt về VL WC 2022 vòng 2

Pumzen

Xe ba gác
Klq, nhưng giữa nhất bảng với nhì bảng, khi vào vòng loại thứ 3 bốc thăm có lợi gì ko các cụ? Em hỏi để biết thêm thông tin, chứ vn mình bốc cho có chứ toàn thằng rắn mặt chả đè mà tính toán :D
12 đội lọt vào vòng 3 sẽ chia làm 2 bảng. Đương nhiên sẽ chọn hạt giống số 1-2-3.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Chiều nay 5h lại phải xem Nhật nó đá đấm ntn cụ ah, khổ, toàn phải tìm hiểu trước xem đối thủ của VN ở vòng 3 nó đá ntn để còn bẩm báo cụ Park :D
Thế trận toàn dân, phỏng cụ? 😋

taiadau

Xe điện
Cứ tưởng tượng đá mười mấy trận với các đội hàng đầu châu Á là sướng. Bình thường để mời bọn nó giao hữu thôi là đã cả đống tiền, giờ miễn phí :D

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Khựa với Syria trên bảng xếp hạng của Fifa ngay sát nhau, trình na ná như nhau. Nhà cháu nghĩ khựa sẽ thủ hoà để kiếm 1 điểm cho chắc chân. Khả năng này dễ xảy ra nhất nên VN ít hi vọng vào Syria. Mấy bảng khác thì sáng ngời.
Trận này sang UAE đá anh ạ. Đội công tử TQ sang UAE chắc đi bộ đá bóng mất. :D Hồi Asian Cup em thấy TQ nó đá hài lắm.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org

VW Golf

[Tịch thu bằng lái]
Công tác đào tạo trẻ bên nó kém lắm cụ ạ. Em thấy bên pantip họ kêu thế. Họ đang ao ước mô hình đào tạo trẻ của mình. Còn về Thái League nó hơn hẳn Vleague về tổ chức là chuẩn rồi.
Nhà ta được cho là có mô hình đẹp, trên giấy thôi bác.
Phụ thuộc vào cá nhân những ông máu me và có tiền / vẫn còn tiền, như ông Đoàn Nguyên Đức. Nên cầu chúa để các ổng khỏe mạnh, cả về sức lực và tài chính.
Chứ cái cơ bản nhất là, các ảnh chưa nuôi nhau được, chưa lừa tiền từ fans được.

Còn khi đã đẻ ra tiền, đã có doanh thu, có đóng thuế, thì tự khắc nó sẽ đi lên, đúng cơ chế kinh tế XHCN có định hướng thị chường.

itgp2

[Tịch thu bằng lái]
Giải này, lứa cầu thủ này, và ngài HLV Park này, ta hơn đứt Thái.

Nhưng giải ThaiLeague nó bóp chết cái VLeague của ta, bác ạ, nên nền tảng cơ bản để cho ra 1 lứa cầu thủ tốt, có kế thừa ..., nó hơn ta cả dặm đường.
Làm gì mà tự ti thế cụ, em chả xem Thaileague bao giờ, nhưng cụ xem có thằng Thái dúi nào vô địch AFC Champions league chưa? Nếu chưa thì cũng chỉ gọi là một 8 một 7 thôi. Giống như mình xem cúp C1 châu Âu ấy, người ta đánh giá giải quốc nội dựa vào thành tích khi đi đá châu Âu, thế nên giải ngoại hạng Anh, La Liga, Seri A là top, còn Bundesliga, Ligue One (Pháp) là mức khá, còn mấy giải làng nhàng khác thì như nhau thôi.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Klq, nhưng giữa nhất bảng với nhì bảng, khi vào vòng loại thứ 3 bốc thăm có lợi gì ko các cụ? Em hỏi để biết thêm thông tin, chứ vn mình bốc cho có chứ toàn thằng rắn mặt chả đè mà tính toán :D
Vào vòng 3 chia làm 6 cặp dựa theo thứ hạng FIFA để bốc thăm cụ ạ. Hiện nay mình đang ở cặp thứ 6, đội sổ. :D

Musical Stone

Xe điện
B10A KĐT Nam Trung Yên, Trung Hòa, Cầu Giấy
Website
amisha.vn
Cụ nhầm đấy nó nhiều cầu thủ kỹ thuật nhưng đá nhanh, tốc độ và tuân thủ chiến thuật nên ít trong trận đấu ít thấy cầu thủ giữ bóng biểu diễn kỹ thuật.
Gọi là phong cách thì đúng hơn. Xem KLeague thấy bọn nó đâm húc ác phết đó cụ.
Bọn Hàn này thể hình cũng tương đương mình, dáng dấp cũng vậy, chắc hậu duệ nhà Lý mình hồi sang đó cũng nhiều :D
Ko biết ông Park cầm quân mà gặp HQ có dao động tý nào ko. Mấy lần gặp trước em thấy có vẻ ko nhiệt lắm, dĩ hoà lắm :D.

Happymom

Xe buýt
Thôi không phải nhìn ngang ngó dọc. VN sẽ thắng UAE như đã từng chơi tốt với các bạn Tây Á. 😁 Kết quả VN ăn 3 bàn không gỡ 😂

Tokyo.skytree

Xe hơi
Các cụ toàn đi tính cửa nhì trong khi ta đang nhất bảng. Chính mấy anh Tàu, Li Băng,... mới đang phải ngóng và hi vọng VN tung đội hình mạnh nhất ra đá để có cửa vào vòng 3.
Đúng này.mấy thằng e phải ngóng thằng anh thắng cụ nhỉ:))

Entropi

Xe tải
Làm gì mà tự ti thế cụ, em chả xem Thaileague bao giờ, nhưng cụ xem có thằng Thái dúi nào vô địch AFC Champions league chưa? Nếu chưa thì cũng chỉ gọi là một 8 một 7 thôi. Giống như mình xem cúp C1 châu Âu ấy, người ta đánh giá giải quốc nội dựa vào thành tích khi đi đá châu Âu, thế nên giải ngoại hạng Anh, La Liga, Seri A là top, còn Bundesliga, Ligue One (Pháp) là mức khá, còn mấy giải làng nhàng khác thì như nhau thôi.
Cái này em phản đối nhá, Bundesliga xếp trên Seri A và cùng với La Liga và NHA có 4 vé dự cúp Châu Âu.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Bọn Hàn này thể hình cũng tương đương mình, dáng dấp cũng vậy, chắc hậu duệ nhà Lý mình hồi sang đó cũng nhiều :D
Ko biết ông Park cầm quân mà gặp HQ có dao động tý nào ko. Mấy lần gặp trước em thấy có vẻ ko nhiệt lắm, dĩ hoà lắm :D.
Báo chí vu oan cho ông ấy thôi. Hàn nó hơn mình là điều ai cũng có thể thấy mà.

leobk

Xe tải