[Funland] ức chế khi xem youtube liên tục có quảng cáo....

Trạng thái
Thớt đang đóng

harman_kardon

Xe điện
CCCM cài adblock hoặc addon khóa QC nào đó. nào đó tương tự thì móc đâu ra QC. Chỉ khi nào mình muốn ủng hộ kênh nào đó có tính nhân văn, kênh có TT hữu ích, kênh vui vẻ, kênh đầu tư có tâm có tầm.... thì mở khóa.
CCCM đánh từ khóa chống QC rồi cài đặt là bớt rác trong những WEB mình vào thôi.

Moriarty

Xe container
Cứ đua nhau lách quảng cáo bằng cái nọ cài chai. Youtube bỏ VN, chặn VN thì vui.

Trách thì trách đội quản lý thông tin ở VN quá kém, chả hiểu làm gì và làm đc gì mà thông tin lừa đảo, gây hiểu lầm, nọ kia đầy trong quảng cáo đông y.
Bỏ đi cũng đc, kinh doanh thu lời từ VN mà trốn thuế như ranh, nội dung cũng có cái gì ra hồn đâu, đừng thần thánh nó để nó ngồi xổm lên luật pháp.

harman_kardon

Xe điện
Đây, em tìm luôn cho CCCM đỡ mất công . Em dùng rất rất lâu lắm rồi. chẳng có QC nào làm phiên đc em nếu em không muốn

Về Đây Bên Anh

[Tịch thu bằng lái]
em cũng ức lắm mà chả làm gì được chúng nó

phuquyaudio

[Tịch thu bằng lái]
E toàn dùng PC kết nối TV 49inch, dùng chuột+bàn phím ko dây rất thuận tiện khi nằm giường lướt web, xem phim. TV thì hơn chục năm nay e ko xem rồi.
Dùng phần mềm chặn QC Youtube thì có tác dụng ngay, nhưng mỗi khi xem phim trên trình duyệt thì phải mở chặn, cũng có chút bất tiện.
em có phải mở chặn đâu, dùng google chome lưu ý là có việc gì thì mới đăng nhập gmail, không có việc gì out ra ko nên đăng nhập vì google nó lưu lại lịch sử duyệt web khủng khiếp lắm . cứ cài sẵn tiện ích ad block plus vào là dùng thoải mái thôi

beSuSu

Xe điện
Bỏ đi cũng đc, kinh doanh thu lời từ VN mà trốn thuế như ranh, nội dung cũng có cái gì ra hồn đâu, đừng thần thánh nó để nó ngồi xổm lên luật pháp.
Đầy cái hay có thể sử dụng. Dùng nó ntn là do ng sử dụng thôi. Xem cái gì. Search cái gì. Mỗi ng 1 khác cụ ơi.

Trốn thuêa ko phải trách nhiệm của e. Quản lý kém thì việc của nó và chính phủ.
Em chỉ coi đấy là 1 công cụ và 1 kho thông tin.

Dùng youtube và google còn ra đc cả tâm lý và xu hướng công đồng. Dùng để xem ng xem chứ ko phải xem mỗi nội dung video.

Với e nó rất thú vị. Ko phải thùng rác.

Moriarty

Xe container
Đầy cái hay có thể sử dụng. Dùng nó ntn là do ng sử dụng thôi. Xem cái gì. Search cái gì. Mỗi ng 1 khác cụ ơi.

Trốn thuêa ko phải trách nhiệm của e. Quản lý kém thì việc của nó và chính phủ.
Em chỉ coi đấy là 1 công cụ và 1 kho thông tin.

Dùng youtube và google còn ra đc cả tâm lý và xu hướng công đồng. Dùng để xem ng xem chứ ko phải xem mỗi nội dung video.

Với e nó rất thú vị. Ko phải thùng rác.
Có ai kêu gọi cụ phải tẩy chay nó đâu, cụ thích cứ dùng nhưng cũng đừng có mang cái việc nó bỏ VN với chặn VN ra doạ vì cũng chả ai cần cái bọn trốn thuế cả.

phuquyaudio

[Tịch thu bằng lái]
E dùng ad block plus và thử cả mấy app khác đều bị chặn xem video trên trình duyệt (như vtvgiaitri, dongphim....) Cụ cho biết tên chi tiết của app cụ dùng để e thử dc ko? (e dùng windows cài PC nhé.

Còn app chặn quảng cáo trên APP YOUTUBE trên Iphone cụ có biết app nào ko, vi các app chặn toàn dùng cho trình duyệt Google hoặc FF thôi.
mấy trang web như cụ nói thì nó bắt phải tắt ad block đi mới xem được rồi , còn ip thì cụ phải jailbreak rồi tìm app chặn quảng cáo youtube là được mà. em chủ yếu dùng android nên ip rất ít khi quan tâm

DuTi0110

Xe hơi
Nếu TV cụ là android TV thì cài Smart Youtube TV dùng như youtube thường, hoặc Youtube Vance sẽ cần chuột nhiều hơn đấy.
Còn Smart TV thường thì cố thêm con Android box nữa để tận hưởng.

t_t_7love

Xe tải
tivi thì em không biết, mà nếu cụ dùng Adroid thì cài cái Youtube vanced là không có quảng cáo cụ ạ

Dream 100

Xe ngựa
Ngay lúc này đây - trên otofun :))

cclass

Xe buýt
20k/ tháng thôi, QC biến mất

Meorung31

Xe hơi
Đây, em tìm luôn cho CCCM đỡ mất công . Em dùng rất rất lâu lắm rồi. chẳng có QC nào làm phiên đc em nếu em không muốn
hay cụ em áp dụng luôn trên latop của em

DinhThangPKE

Xe hơi
Cụ mua youtube premium.
Mỗi tk đk 6 thiết bị đấy, thế ms hết quảng cáo trên tivi đk

huyhung123

Xe điện
làm sao để giảm các quảng cáo trên youtube hả các bác ? . chứ buổi tối xem tí youtube trên tivi mà 5 10 phút quảng cáo 1 lần . mà toàn thứ nhậy cảm không à. nhiều khi ko giám bật vì sợ bọn trẻ nghe thấy...
Cụ cài youtube advance

scorp8x

Xe container
E bị khủng hoảng khi ông già nghe nhạc to xong cả xóm nghe thấy cam kết cho quý ông 1 tiếng trở lên thoả mãn nhu cầu 😭😭😭
Trẻ trâu cũng méo đủ sức chịch 1 tiếng liên tục thì méo hiểu ai dùng nổi nhỉ :)) đồng râm nào mua đc cũng tài

Kaikom

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Website
divinesstore.com
Giờ dùng youtube Premium cũng có nhiều tiện ích đó ạ.

* Đăng nhập và sử dụng cùng lúc trên 5 thiết bị: Điện thoại, Tivi ,Máy tính, Máy tính bảng.

* Chặn mọi quảng cáo trên Youtube.

* Nghe nhạc ngay cả khi tắt màn hình

* Có thêm ứng dụng Youtube Music Nghe nhạc chất lượng cao tương tự Spotify

* Phát nhạc trong nền, có thể làm nhiều tác vụ khi xem video trên Youtube.

Trạng thái
Thớt đang đóng