UK- Yêu từ cái nhìn đầu tiên

thienthanragsun

Xe tải
Tiếc quá, em xong lâu rồi mợ ơi, nếu không có khi gặp được mợ ở Edinburgh :D. Em chưa về VN và lang thang sống xứ khác rồi, không còn ở UK nữa. Không biết mợ có ở Heriot-Watt không hay ở Uni Edinburgh? Nhớ trường HW ra phết, trường em nằm ngoài ngoại ô, trong rừng, thỏ hoang nhiều chi chít. Mùa hè thỏ chui ra khỏi hang ngồi sưởi nắng lố nhố trên bãi cỏ, không biết bây giờ còn không nữa?
Trời cụ học Heriot-watt khoá nào thế? e có nhiều bạn trên đó lắm dù vn trên đó lèo tèo:-))
E ở London cụ ạ, e lên Edin ở nhà bạn chơi thôi, trường cụ có quả vườn cải đẹp vãi linh hồn luôn ý:x

hura222

Xe tải
toàn thấy các cụ chụp những nơi dành cho khách du lịch khám phá, không đẹp mới lạ. Cháu xem phim thấy các nước phát triển cũng ối khu ổ chuột, dân thất nghiệp vô gia cư ngồi đầu đường xó chợ đấy chứ!

dau_ngang_v16

Xe tải
:-bdNhững ngày lễ noel đã qua,kính chúc các bác có những chuyến đi vui vẻ,ngập tràn niềm vui,Có thêm những phóng sự hay bài viết mới về thiên nhiên và con người,ẩm thưc bốn phương những lễ hộiL-).....VIỆT NAM VÀ TRÊN KHẮP THẾ GIỚI.**== EM CẢM ƠN BÁC RẤT NHIỀU ĐÃ CHO EM CÓ NHỮNG TRẢI NGHIỆM THẬT TUYỆT VỜI !!!:">

vanhoi_auto

Xe buýt
Website
toyota24h.vn
Không gian quá lãng mạn.có điều kiện đi du lịch tại đây quá tuyệt vời các cụ nhỉ

thiên nga

Xe tải
Vn mềnh bao giờ bằng nhể

caobeo83

[Tịch thu bằng lái]
Hix, nhìn chỗ nào cũng thấy đẹp quá trời

russian_blue

Xe buýt
đọc từ những trang đầu. E ko biết nói j ngoài vodka vodka vodka chủ thớt tuổi trẻ tài cao

Lukas

Xe tăng
Sống ở Anh, tiêu tiền Anh, đi xe Anh, nói tiếng Anh là những thứ đáng mơ ước mà cụ chủ :)

thienthanragsun

Xe tải
Đào mộ thớt, Xmas này e quay lại UK có cụ nào đi ko?:D

thienthanragsun

Xe tải
Lâu lắm mới thấy em, CV ntn rồi
Hehe e về Việt Nam 1 năm rưỡi rồi nên ít có thời gian vào đây, ăn chơi quần quât, vn vui quá:)).

Năm ngoái e có quay lại UK 3 lần do công việc nhưng cũng đi chơi loăng quăng, tặng mọi người ít hình nhé. Nhưng máy tính e hỏng hình gốc mất hết rồi chỉ còn hình e up trên fb thôi chất lượng hơi kém, caption cũng copy từ fb luôn:))

"Xem một bộ phim về một chàng trai tới từ Cornwall, những con đường nhỏ ngoằn ngoèo làm mình nhớ da diết chuyến đi này.
Không phải vì Cornwall là mảnh đất mình vẫn mơ ước được đặt chân tới từ rất rất lâu rồi, mà đó là nơi đã lại rất nhiều ấn tượng mà những chuyến đi tới các thành phố xa hoa ko có được.
Lần đầu tiên lái xe xa và lâu thế, nhưng chắc chắn đó ko phải là một quyết định sai lầm vì tới nơi thì mình có cơ hội được luyện tay lái trên những con đường dốc mấy chục độ rồi cua một phát 90 độ luôn, đặc biệt là đi đường muốn tránh nhau với xe ngược chiều phải cụp cả gương lại mới lách được:)))
2 là muốn đi ăn hay di chuyển sang địa điểm khác phải đi cả mấy chục miles.
Cám ơn các bạn đồng hành vì đã thức suốt chém gió cùng mình ko có vừa lái xe mình có thể vừa ngủ luôn trên đường cao tốc vì lái xe trên đường cao tốc ở UK phải nói là rất là chán:))))

Cornwall là cực nam của nước Anh, dân ở đây nghèo vãi cả chưởng, xe thì xấu nhưng không khí yên bình và người dân thì cực kỳ tốt bụng. Họ có quả cửa hàng bán rau mà bày đó ko có người trông, ai mua gì tự xem giá và tự cho tiền vào hộp rồi cầm về ý.

Biển thì đẹp ntn này

Quá đẹp