[Funland] Update cuộc đua lên quận của 5 huyện Hà Nội

dungnv10

Xe tăng
em ủn cho cả 5 huyện lên quận luôn cho mát

cattrang130390

Xe tăng
Em đi vào mấy khu của Vin ở Gia Lâm, chốt cho khu này lên T.p. Đi ra ngoài khu của Vin, được giữ tên huyện cũng là may =))
Khu này là tp biển hồ rồi mà cụ :D
Cầu giấy mĩ đình khác gì khu ổ chuột. Chen chúc tắc đường ô nhiễm. Nghĩ đến thôi đã thấy ớn
Cầu giấy mỹ đình mà cụ chê ổ chuột thì mấy khu phố cổ ngách 1 người tiến 1 người lùi không biết cụ sẽ ví với gì

muabenem123

Xe container
Hà Nội, ta còn em hàng phố cũ rêu phong...
Thì cũng ổ chuột chứ ví gì nữa cụ?
Cụ ví Cầu Giấy Mỹ Đình ổ chuột thì cụ về quê mà sống tốt hơn. Mấy khu phố cũ quận Hoàng Mai, Hai Bà, Hoàn Kiếm, Đống Đa đông nghịt ra. Đường thì bé tí. Ra khu Cầu Giấy, Mỹ Đình chả thoảng hơn khối r. Cái tư duy và tầm nhìn của 1 ng phiến diện.

cuongdiv

Xe container
Khu này là tp biển hồ rồi mà cụ :D

Cầu giấy mỹ đình mà cụ chê ổ chuột thì mấy khu phố cổ ngách 1 người tiến 1 người lùi không biết cụ sẽ ví với gì
Cụ ví Cầu Giấy Mỹ Đình ổ chuột thì cụ về quê mà sống tốt hơn. Mấy khu phố cũ quận Hoàng Mai, Hai Bà, Hoàn Kiếm, Đống Đa đông nghịt ra. Đường thì bé tí. Ra khu Cầu Giấy, Mỹ Đình chả thoảng hơn khối r. Cái tư duy và tầm nhìn của 1 ng phiến diện.
Các cụ vật nhau với loại đấy làm gì

muabenem123

Xe container
Nói lại mếch lòng chứ cầu giấy mĩ đình nó có kiểu đông đúc nhếch nhác 1 cách rất low level. Nhìn xấu xấu bẩn bẩn, rất khó tả.

Hoàn kiếm, 2 bà, đống đa đông nhưng toàn zai xinh gái đẹp, nhìn đã thấy city boy, city girl sáng láng cmnr.
Lấy cái tiêu chí zai xinh gái đẹp chắc ô chưa ra khu Cầu Giấy, Mỹ Đình. Đây là khu trung tâm mới của thủ đô. Có hàng loạt các cty, tổ chức, doanh nghiệp lớn, bộ ban ngành chuyển ra đây, ví dụ: toà nhà Viettel, toà nhà FPT, keangnam, lotte, hàng loạt các toà nhà lớn khác. Hơn nữa khu trung tâm mới này còn là nơi tập trung phần lớn của các doanh nghiệo cũng như lao động sinh sống Hàn Quốc, Nhật Bản. So sánh lấy mấy cái tiêu chí của trẻ trâu như ô thì quá là nông cạn.

muabenem123

Xe container
các cụ cứ dìm hàng nhau ghê quá :))
về cơ bản HN trừ quận ba đình, trung ương, và phần nào một chút quận hoàn kiếm, thì các quận còn lại nhếch nhác như nhau thôi
Quận nào cũng có chỗ nọ chỗ kia thôi. Mật độ ở các khu mới vẫn còn dễ thở hơn.

muabenem123

Xe container
quận ba đình, gần mấy khu đại sứ quán và gần lăng bác thì rất sạch, các quận khác k có cửa để so đâu cụ
nhưng nhìn chung HN rất bẩn, nhếch nhác, cho nên các cụ k nên dìm hàng nhau quá, vì cơ bản ông nào cũng ở bẩn như nhau thôi =))
Nói như cụ thì về quê hết đi cho sạch. Mấy cái khu Ba Đình cụ lấy ra so thì cũng chịu. Toàn khu cấm, công an ban ngành nó ở đấy, nó hạn chế tối đa ở và đi lại lại chả sạch. Còn tiêu chí sạch và thoáng thì bây h chỉ có những nơi quận huyện đang trong thời gian phát triển thôi.

muabenem123

Xe container
Mĩ đình là ổ ph ò trọ ở mấy khu làng đối diện kengnam, cầu giấy ổ gái karaoka trọ phục vụ các quán karaoka đê la thành nguyễn khánh toàn. Đám này chuyên làm gái cho mấy thằng hàn làm ở lotte, trần duy hưng.
Nổi tiếng đến mức con phố trần duy hưng đc gọi là phố đèn đỏ.
Xung quanh toàn dân lao động, dân ngoại tỉnh lên. Mặt mũi lúc nào cũng khắc khổ bon chen ủ mưu kiếm tiền trụ lại đất thổ đu.
Đường phố thì bụi mù mịt, đông đúc chen lấn, ô nhiễm kinh hoàng.
Hoàn Kiếm, Đống Đa là ổ của xã hội đen, cờ bạc, gái gú từ lâu r cụ. Lấy tiêu chí hạ tầng cơ sở ra mà so nhé. Còn lấy tiêu chí tệ nạn xã hội ra so thì thôi ko phải bàn cho mất công. Vs mấy cái lý lẽ và tư duy của cụ thì ko khó hiểu vì sao cụ lại âm mã lực. =))

hanoi666

Xe tăng
Nói lại mếch lòng chứ cầu giấy mĩ đình nó có kiểu đông đúc nhếch nhác 1 cách rất low level. Nhìn xấu xấu bẩn bẩn, rất khó tả. Người ngợm đa phần mặt mũi tăm tối, khắc khổ hoặc quê mùa.

Hoàn kiếm, 2 bà, đống đa đông nhưng đường phố đa số toàn zai xinh gái đẹp, nhìn đã thấy city boy, city girl sáng láng cmnr.
Cụ này trẻ trâu thật. :)

muabenem123

Xe container
Thuốc đắng giã tật, sự thật mất lòng thôi cụ. Nick em còn có cả rổ, min mod em phang luôn nữa là quan tâm mấy trò vang viếc vớ vẩn.
Nhiều chú ở ngoài nghèo nên hèn nó quen, bon chen quị luỵ cả trên mạng nữa em thấy thương x tả =))
HN nhiều nơi xa hoa, sáng láng là nỗ lực của bn người. Cũng nhiều nơi như ổ chuột. Nhìn vào mặt tích cực mà sống ô ạ.

Jiren198

Xe điện
HN nhiều nơi xa hoa, sáng láng là nỗ lực của bn người. Cũng nhiều nơi như ổ chuột. Nhìn vào mặt tích cực mà sống ô ạ.
Gia lâm mới từ quê nên phố, cháu nó có tý tiền ngáo ngáo... cụ cãi nhau làm gì....

các cụ cứ dìm hàng nhau ghê quá :))
về cơ bản HN trừ quận ba đình, trung ương, và phần nào một chút quận hoàn kiếm, thì các quận còn lại nhếch nhác như nhau thôi
Lấy cái tiêu chí zai xinh gái đẹp chắc ô chưa ra khu Cầu Giấy, Mỹ Đình. Đây là khu trung tâm mới của thủ đô. Có hàng loạt các cty, tổ chức, doanh nghiệp lớn, bộ ban ngành chuyển ra đây, ví dụ: toà nhà Viettel, toà nhà FPT, keangnam, lotte, hàng loạt các toà nhà lớn khác. Hơn nữa khu trung tâm mới này còn là nơi tập trung phần lớn của các doanh nghiệo cũng như lao động sinh sống Hàn Quốc, Nhật Bản. So sánh lấy mấy cái tiêu chí của trẻ trâu như ô thì quá là nông cạn.
quận ba đình, gần mấy khu đại sứ quán và gần lăng bác thì rất sạch, các quận khác k có cửa để so đâu cụ
nhưng nhìn chung HN rất bẩn, nhếch nhác, cho nên các cụ k nên dìm hàng nhau quá, vì cơ bản ông nào cũng ở bẩn như nhau thôi =))
Cụ này trẻ trâu thật. :)
Đôi co với thằng vô học làm ji hả các cụ :) cho nó next đi đỡ nhức đầu