[Funland] Uỵch ồn ào làm phiền hàng xóm

QUANG1970

Xe lăn
Gặp mợ chắc em phải trẻ ra 10 tuổi
Bác định sẽ "xơi món táo Tầu" sao ạ? :P
Vâng táo tàu cũng em cũng ko chê :))
Thế thì kính chúc bác và cũng là để tri ơn bác Không về nhì đã cho em tứ làm ra đôi câu đôi đối này:

Giai nhân đơn phiến, thiên táo thiểu. :x
Xú nữ diện tu, độc mao đa! :((

(Một tấm thân mỏng manh của cô gái đẹp, dùng một ngàn quả táo vẫn là ít/ chửa đủ.
Một người đàn bà xấu xí, mà (lỡ rơi) một sợi lông dính trên râu (người đàn ông) cũng là quá nhiều!)​

P/s: BTW, Em tin là bác Không về nhì và nhiều bác chưa biết một công dụng khá ấn tượng của quả Táo Tầu xưa, nên xin các bác chịu khó tìm hiểu, coi người Tầu xưa dùng Táo tầu (hồng táo) ntn khi chăn gối với trinh nữ, hay gái mới nhớn nhé! :P

Chỉnh sửa cuối:

hai.tranhr

Xe container
Thế thì kính chúc bác và cũng là để tri ơn bác Không về nhì đã cho em tứ làm ra đôi câu đôi đối này:

(Một tấm thân mỏng manh của cô gái đẹp, dùng một ngàn quả táo vẫn là ít/ chửa đủ.
Một người đàn bà xấu xí, mà (lỡ rơi) một sợi lông dính trên râu (người đàn ông) cũng là quá nhiều!)​

P/s: BTW, Em tin là bác Không về nhì và nhiều bác chưa biết một công dụng khá ấn tượng của quả Táo Tầu xưa, nên xin các bác chịu khó tìm hiểu, coi người Tầu xưa dùng Táo tầu (hồng táo) ntn khi chăn gối với trinh nữ, hay gái mới nhớn nhé! :P
Bộ môn này cũng lắm công phu nhuề. Thế mà trước giờ iem cứ nghĩ đơn giản vật ra uỵch nà xong :D

Không về nhì

Xe tăng

Món này thì em thua cụ rồi. Cảm ơn cụ đã khai sáng :)

QUANG1970

Xe lăn
Bộ môn này cũng lắm công phu nhuề. Thế mà trước giờ iem cứ nghĩ đơn giản vật ra uỵch nà xong :D

Thưa rẳng, cũng lắm công phu!​
Đã chơi thì phải biết cho đủ điều. :D
Chơi mà ỉu ỉu xìu xìu,​
Hay "gạch đóng gỗ", thế thì đừng chơi!” [-X
Chơi mà chỉ cố cho dai,​
Như thằng say rượu .ụ hoài đau mu. =((
Chơi mà học thói vọc khu,​
Chân trần, khéo lại sưng vù cả hai :((
Giờ mà kể khéo dại dài,​
Thì thôi ngắn gọn một bài cho xong: :P
Đã chơi phải nhớ nằm lòng,
Vành ngoài bảy chữ, vành trong tám nghề. =D>

Trục

Xe ba gác
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người OF
Tay in giấy ức chế là nứng quá mà không có chỗ xả đây mà!
Ý thức của họ cũng không tốt lắm, dân trí kém quá, muốn góp ý thì gọi thẳng vợ chồng nó mà góp ý.

lamhaha191

Xe tăng
Làm em nhớ cách đây 6 năm, phang đổ bàn dầm một phát, sợ tầng dưới gọi bv hic

Langthang_Mercedes

Xe container
cụ thử cứ rê cái ghế liên tục nửa tiếng trong nửa tháng xem tầng dưới có ý kiến gì ko.nếu ko e mới tin cc cụ tốt.hihi
Em sống 12 năm ở CC, trẻ con nhà em đá bóng và kéo ghế đủ rồi. Chắc em may mắn quá!

phaodongky

Xe tải
Sắp nghỉ lễ dài ngày lên đây nghe các cụ bàn tính chuyện ăn chơi mà thông cả não :D.

chantamtam86

Xe tăng
Nhìn cái bảng này iem buồn cười phết.

Nhớ lại hồi trẻ trâu lúc 2 vợ chồng iem chưa cưới, cụng nàm ầm ầm như này. Cơ mà ở khách sạn cơ.

Còn 2 cháu trên thì chịu rồi, uỵch bạo như này có khi lại là sinh viên. Hoặc có khi nào là Ofer nhà mình không CCCM?
chung cư mini

nguoivanchuyen3

Xe tải
Ngày xưa em đi nhà nghỉ. Đi nhận phòng qua các phòng xung quanh nghe la hét rên rỉ ú ớ suốt.

dichvuflycamhn

Xe buýt
Chạ hiểu chung cư kiểu j?
Cc chỗ e có thù đóng cửa vào khó nghe đc j bên ngoài lắm, nói j tầng khác hay nhà khác.
Chắc cụ ở cc loại xịn nên tường nó dày, cửa loại tốt, nên cách âm cũng đỡ.
Chứ như cc chỗ em loại bình dân, đóng cửa vào vẫn nghe nhà bên cạnh chửi chó mắng mèo. Tối nào cũng có đặc sản nghe như tiếng trẻ con nó chạy ầm ầm huỳnh huỵch trên đầu. Cay lắm mà ko làm gì dc, vì em lên mấy lần, thậm chí lên trên cả mấy tầng để nghe xem tiếng ồn phát ra từ căn nào mà cũng chịu vì ko thể xác định dc.
Người ta đi làm mệt mỏi chỉ mong dc về nhà để nghỉ ngơi, còn em giờ mỗi lần về là lại thấy áp lực.

Gionam72

Xe container
Sáng ra dạo qua các thớt trong quán. Mỗi thớt này là đoàn kết, không đấu đá, cay cú.

QUANG1970

Xe lăn
Sáng ra dạo qua các thớt trong quán. Mỗi thớt này là đoàn kết, không đấu đá, cay cú.

Khi bàn về một chủ đề mà mọi người đều quan tâm, đồng lòng hay thèm khát, hoặc ước ao, mơ tưởng thì cay cú để mà lảm gi hở bác? :P

Chuyện ấy xưa nay vẫn "mới" thôi.​
Dầu già hay giai trẻ đôi mươi​
Nghe hơi là tim run "chân" lắc​
Bác mợ đều rứa chẳng mình tôi! [-X

Chỉnh sửa cuối:

QUANG1970

Xe lăn
Khi bàn về một chủ đề mà mọi người đều quan tâm, đồng lòng hay thèm khát, hoặc ước ao, mơ tưởng thì cay cú để mà lảm gi hở bác? :P

Chuyện ấy xưa nay mãi "mới" thôi.​
Bác mợ đều rứa chẳng mình tôi! [-X

Chuyện ấy xưa nay vẫn "mới" thôi. :D
Bác mợ đều rứa, nào mỗi tôi! :P
Tình dục, hai chữ không thể cũ. [-X
Ái ân, một câu mấy ai nhàm?
Thì thôi vun vén bao kinh nghiệm.​
Chia sẻ cho nghe, lúc "đứng ngồi". :x

Chỉnh sửa cuối:

Ladagia

Xe điện
Chạ hiểu chung cư kiểu j?
Cc chỗ e có thù đóng cửa vào khó nghe đc j bên ngoài lắm, nói j tầng khác hay nhà khác.
Tầng trên lục đục kê bàn kê ghế thì tầng dưới nghe đc ko cụ?

QUANG1970

Xe lăn
Tầng trên lục đục kê bàn kê ghế thì tầng dưới nghe đc ko cụ?

Nghe hay không còn tùy chất lượng xây dựng hay cấp hạng của khu chung cư bác ạ!

Ví dụ, ở Chung cư Diamond Island Quận 2 Saigon. đừng nói là "lục đục kê bàn kê ghế " mà đánh Grand piano mở nắp ra mà đóng kín cửa cũng không phiền hàng xóm!

Hay bên khu chung cư Imperial An Phú dẫu có làm Concert vẫn OK nhé, "Tiền ít thí đừng đòi hít ... thơm":

Chỉnh sửa cuối:

otoormoto

Xe tải
Hồi sv e đến phòng trọ của đứa bạn chơi, thấy phòng bên nó phát ra âm thanh liên tục dồn dập cứ anh ơi em chết mất, úi anh giết em đi, em k chịu dc nữa. Nghĩ bụng chắc có án mạng gì giục thằng bạn gọi 113 với 115 cứu người ta đi thì nó bảo đâu nó sướng quá nó kêu đấy, lạ lùng thật
Hồi em sinh viên, hồi đấy nói thật ngây thơ lắm, lại chưa yêu ai nên chả biết mô tê gì. Cạnh phòng trọ có con bé thuê nhà 1 mình, thi thoảng người yêu nó đến chơi. Buổi trưa em cứ nghe tiếng con bé ý ú ớ, thực tâm em chỉ nghĩ nó mơ ngủ gặp ác mộng nên kêu. Thế là em với tâm hồn vô cùng trong trắng muốn giúp bạn đã ngồi nhà gọi vọng sang để đánh thức nó dậy. Em gọi xong thì tiếng ú ớ im bặt. Tầm 15 giây sau nghe tiếng nó "ơi" ráo hoảnh, không có gì kiểu ngái ngủ do mình đánh thức cả. Lúc đấy em cũng thắc mắc sao giọng nó lại tỉnh táo thế chứ không nghĩ đến chuyện kia vì em có kinh nghiệm đâu. Mãi sau này mới hiểu, nghĩ lại lại thấy ngượng vì mình vô duyên vãi 🤣