V/v: Thành lập Trạm xá OF phục vụ các sự kiện của diễn đàn OtoFun

drchinh

Xe container
Website
bacsinoitru.vn
Dẹp mấy bố BS này đi, các đội tự trang bị quân tư trang phục vụ quân mình đi nhé
Cụ này nói đúng, nếu mỗi đội có được một nhóm chuyên chăm sóc sức khỏe cho cầu thủ là tốt nhất. Bác sĩ OF thực sự có rất nhiều việc bận (việc cơ quan, việc gia đình, việc riêng cá nhân...) nên nếu thực sự có thời gian họ mới có thể tới tác nghiệp được.

Bọn em thành thật xin lỗi các bác vì sự cố trên...! Mặc dù thread này được lập ở 2 nơi (Box Bệnh xá và Box Giải bóng đá chào mừng SNOF6) nhưng có rất ít (nói đúng hơn là không có) Bs ủng hộ.

PS: Bọn em xin rút khỏi sự kiện này vì không đủ nhân lực để phục vụ giải, các Ác Min và Mod đóng và xóa thread giúp em với ạ

Chỉnh sửa cuối:

Tuanphim

Xe điện
Hay dỗi thế mợ Chinh, nỡ lòng nào để em đau chưn không vào xoa bóp :D

TOMDUY

Xe điện
Website
www.bacsygiadinhhn.vn
Giời ạ, Mệt với mấy ông cầu thủ OF quá, tưởng mỗi đá banh giỏi ai ngờ chém cũng chả ngượng mồm ke ke
Việc hôm khai mạc đúng là BS OF có mẹt chưa đầy đủ(Có mỗi Em, dungcarniaval, drVinh, thequeen, drhung...), hôm sau bọn em sẽ tập trung đông hơn và sát sao hơn.
Tuy nhiên việc 1 số cầu thủ khi va chạm có xảy ra đau đớn hay trầy tý da .... chúng em đã ko quan tâm kịp thời lúc đó theo phản ánh của các cụ là hoàn toàn đúng ạ. Mong các cụ thông cảm em là người lập ra nhóm này và quán triệt là chỉ những trường hợp không may chấn thương nặng cần cấp cứu và hỗ trợ chuyển viện thì khi đó những người có chuyên môn có thể hỗ trợ nhanh đc gì thì sẽ làm. Còn tinh thần vẫn là đến làm khán giả là chính. Bởi vì chúng em đau có chuyên môn chính là BS Y học thể thao chuyên nghiệp đâu.
Các cầu thủ và các đội bóng cứ xác định mình nên chủ động việc đó, khi có biến chỉ biết rằng sẽ có 1 số người có mặt trên khán hỗ trợ được khi các cụ cần.
Còn nếu yêu cầu bọn em cứ thấy ông nào lăn lộn trên sân íu biết có phải đau thật hay vờ hoặc trầy tý da chân ,... mà chạy ngay vào xuýt xoa sờ nắn thì bọn em xin lỗi là không thể và cũng không có người làm được như thế.
Các sự kiện OF hiện đang chưa chuyên nghiệp và đang dần dần sẽ chuyên nghiệp và chúng em cũng sẽ cố gắng theo kịp cái chuyên nghiệp đó, mong có gì các cụ ném đá nhè nhẹ.
Việc lập ra đội BS không phải chỉ phục vụ mỗi việc giải BĐ lần này, nên ý kiến dẹp hay không dẹp không phải việc của 1 sô cá nhân thích thì nói. Trước khi cmt nên suy nghĩ kỹ xem nội dung có tinh thần xây dựng hay không các bác nhé.
Thanks all!

Chỉnh sửa cuối:

drchinh

Xe container
Website
bacsinoitru.vn

Tuanphim

Xe điện
Có thêm các cụ bên bệnh xá OF chăm sóc là quý rồi, em hiểu cái này xuất phát từ tình cảm, các cụ không phải giải thích nhiều, cảm ơn tấm lòng các cụ!

benghe

Xe điện
Em xin phép được Xì hơi lốp bác này vì vào chém linh tinh và xúc phạm thành viên khác, đúng là con "kiến" bỏ dầu nồi canh

PS: Xin phép các lãnh đạo là Trạm xá OF vẫn tiếp tục hoạt động nhé
Hí hí, lâu lắm mới có dịp rút thẻ cụ đốc tờ nhỉ... em thấy một cụ có nick là Tuanphim cũng nhảy vào chém gió vớ vỉn lắm, cụ bem nốt đi để đỡ nhắn tin rủ rê anh em đi nhậu nhẹt :D

Tuanphim

Xe điện
Hí hí, lâu lắm mới có dịp rút thẻ cụ đốc tờ nhỉ... em thấy một cụ có nick là Tuanphim cũng nhảy vào chém gió vớ vỉn lắm, cụ bem nốt đi để đỡ nhắn tin rủ rê anh em đi nhậu nhẹt :D
Bem thì em bem lại, sợ gì. Anh em với nhau mà đểu thế, hớt vãi :))

Alexandre Ciskob

Xe điện
Em xin phép được Xì hơi lốp bác này vì vào chém linh tinh và xúc phạm thành viên khác, đúng là con "kiến" bỏ dầu nồi canh

PS: Xin phép các lãnh đạo là Trạm xá OF vẫn tiếp tục hoạt động nhé
Hóa ra cap bị bem ở đây, hố hố đáng đời, đã bảo ở nhà mình, chỉ việc ngồi ăn oản, thu xiền rồi bóng bánh mà không nghe, bây giờ ra đường bi bô rồi bị xịt lốp thế này mới thấy.
Check tk đi nhé, em ck cái 50% của Rrcl rồi đấy, xỉu nhá :P

vauhoi

Xe container
Thân chào các bác,

Diễn đàn OtoFun là một trong những diễn đàn lớn và uy tín nhất tại Việt Nam từ nhiều năm qua kể từ khi được thành lập, để có được thành quả này là nhờ công sức rất lớn của hơn 130.000 thành viên trên diễn đàn
........
Em xin tạm đề xuất thành phần của tiểu ban:
- TOMDUY
- drchinh
- sauken
- doikocodon
- vauhoi
- dungcarniaval
- drxuxu
- ...

Kính mời ACE đăng ký tham gia (bất cứ ACE nào cũng có thể tham gia được, kể cả ACE không hoạt động trong lĩnh vực y tế)

PS: TOMDUY chịu trách nhiệm phân công công việc cho ACE của Trạm xá OF nhé
Vâng, em xác nhận tham gia tiểu ban ợ, chúc cả nhà luôn khỏe.

Chỉnh sửa cuối: