[TNGT] Va chạm ở Chùa Bộc

THICH_THI_DI

Xe tải
Hóng trên face thấy bảo chú ốp gạch té đc còn chú ngồi sau bị bắt lại :D:D:D

silver1

Xe điện
Cu
Ko hiểu đầu đuôi thế nào. Thấy một thằng ăn mặc chỉnh tề, to đô béo tốt, trung trung tuổi (chắc là chủ xe oto) đang đánh đập một thằng oắt bé bé mắc xooc đỏ. Ko thấy thằng bé có động thái chống trả gì. Có lúc thằng béo còn đạp thằng kia nằm xuống đường, lấy chân dẫm lên đầu nó di di... Tay chống nạnh, đầu ngẩng cao như thể anh hùng hào kiệt, nhìn thật ghê gớm! Nhìn thằng bé lúc ấy, ko có cảm nghĩ là nó dám lấy gạch phang vào kính lái. Cụ nào bit đầu đuôi lên đây nói cho anh em hiểu rõ cái.
Cụ chắc chứng kiến, em đi qua chỉ kịp nhìn tài 2b sưng húp mặt.
Còn viên gạch to bổ chảng kia thì ko rõ ntn mà lại rụng đúng bên kính trc tài

ILikeCar

Xe tải
Em hóng trên FB cụ Nghiêm thì thế này:
Có biến có biến cccm ơi
Vừa xảy ra va chạm giữa 1 xe oto BMW có biển rất đẹp với 2 thanh niên đi xe máy mới đi đá bóng về trên đường chùa Bộc ngay trước cổng Agribank
Xe máy quyệt vào gương phải, oto đuổi theo hỏi chuyện. Đang nói chuyện với quả ngồi sau thì quả ngồi lái tương cả viên gạch lát vỉa hè vào kính trước
Theo phóng viên nhân dân em hóng được thì xe máy sai hoàn toàn, anh lái oto mặc dù trông gấu gấu nhưng lại bình thường, ko gây gổ.
Thế mà lại hành động thế kia nên ăn đủ. Nhưng tay lái chính gây ra lỗi lại chạy mất. Tay ngồi sau ko làm gì thì lại ở lại ăn đủ.
Em hóng tiếp là anh lái xe đã gọi người ra hỗ trợ và gọi cả công an ( thấy bảo là có quen CA vì biển số xe rất đẹp 4 số giống hệt nhau :)
Quả ngồi sau mếu máo khi bị tra hỏi thì bảo em ko biết thằng đèo em là ai, mới đá bóng với nhau thôi.
Đúng là quýt làm cam chịu.

lehai1122

Xe tải
Có biến có biến cccm ơi
Vừa xảy ra va chạm giữa 1 xe oto BMW có biển rất đẹp với 2 thanh niên đi xe máy mới đi đá bóng về trên đường chùa Bộc ngay trước cổng Agribank
Xe máy quyệt vào gương phải, oto đuổi theo hỏi chuyện. Đang nói chuyện với quả ngồi sau thì quả ngồi lái tương cả viên gạch lát vỉa hè vào kính trước
Theo phóng viên nhân dân em hóng được thì xe máy sai hoàn toàn, anh lái oto mặc dù trông gấu gấu nhưng lại bình thường, ko gây gổ.
Thế mà lại hành động thế kia nên ăn đủ. Nhưng tay lái chính gây ra lỗi lại chạy mất. Tay ngồi sau ko làm gì thì lại ở lại ăn đủ.
Em hóng tiếp là anh lái xe đã gọi người ra hỗ trợ và gọi cả công an ( thấy bảo là có quen CA vì biển số xe rất đẹp 4 số giống hệt nhau :)
Quả ngồi sau mếu máo khi bị tra hỏi thì bảo em ko biết thằng đèo em là ai, mới đá bóng với nhau thôi.
Nếu tôi mà là thằng cu con kia tôi gọi cả họ tôi lại làm đơn tố cáo thằng béo tội hành hung. Cộng với đi bệnh viện giám định thương tật nữa. Lúc ý cả họ thằng béo chả quỳ xuống mà lậy để khỏi đi tù.

AT_Speed

Xe tăng
Tối qua lúc gần 7h, trên cầu vượt LVL- Láng hạ, xe BMW còn mới, cũng bị 1 đôi đi Nouvo lx táng vào mít cái rầm, rồi vội vàng té. Lái xe chắc trên cầu nên ngại ko mở cửa xuống. F1 nhà E còn nhớ cả biển số xe máy.

silver1

Xe điện
2 thằng 2b này bố láo, chắc chúng nó là ae bạn bè chả qua nghĩa đc buông nên nói bậy.
Vậy là chủ xe gọi CA đến gq là chuẩn và chủ 4b đúng.
Hóa ra viên gạch kia ko tự có cánh mà bay, láo lếu thật, xe máy biển 18 màu đen có 1 balo to đùng mới nhìn tưởng svien nhưng mặt thằng bị đánh thì khó là sv, tội là bị ăn đòn oan mặt mũi vêu vao.
Anh 4b chắc làm ngô khoai và thằng lái 2b dễ ăn án, côn đồ quá.

kieninnova.vn

Xe điện
Website
www.dichvudanganh.net
Có biến có biến cccm ơi
Hic đánh k oan

xDOMx

Xe đạp
Chưa biết cụ thể câu chuyện đầu đuôi thế nào nên chưa có ý kiến gì được. Còn theo như cụ IlikeCar kia nói cậu ngồi sau bị ăn đòn oan thì đúng là phải kiện ngược lại tội hành hung như lời cụ lehai1122 kia. Chỉ sợ bền 4b (biển đẹp) quen biết hơn đì ngược lại thôi.

kieninnova.vn

Xe điện
Website
www.dichvudanganh.net
Nếu tôi mà là thằng cu con kia tôi gọi cả họ tôi lại làm đơn tố cáo thằng béo tội hành hung. Cộng với đi bệnh viện giám định thương tật nữa. Lúc ý cả họ thằng béo chả quỳ xuống mà lậy để khỏi đi tù.
Vâng làm đơn cũng chuẩn vì nó k cầm lái:(

Dan du an

Xe cút kít
ông 2b bị quần chúng bức xúc đánh đấy chứ. Ông 4b có làm gì đâu, còn tích cực can nữa kia kìa.

huydatau

Xe tải
Em cũng hóng vụ này, em cũng toàn quần đùi đi đá bóng

kieninnova.vn

Xe điện
Website
www.dichvudanganh.net
Chưa biết cụ thể câu chuyện đầu đuôi thế nào nên chưa có ý kiến gì được. Còn theo như cụ IlikeCar kia nói cậu ngồi sau bị ăn đòn oan thì đúng là phải kiện ngược lại tội hành hung như lời cụ lehai1122 kia. Chỉ sợ bền 4b (biển đẹp) quen biết hơn đì ngược lại thôi.
Noa ngồi sau nó k ném gạch là k kiện ngược nó dc đâu ạ

Nokfev

Xe cút kít
Trương Định phố , Hoàng Mai quận , Hà Nội tỉnh ...
Website
www.nhattao.com
2 thằng 2b này bố láo, chắc chúng nó là ae bạn bè chả qua nghĩa đc buông nên nói bậy.
Vậy là chủ xe gọi CA đến gq là chuẩn và chủ 4b đúng.
Hóa ra viên gạch kia ko tự có cánh mà bay, láo lếu thật, xe máy biển 18 màu đen có 1 balo to đùng mới nhìn tưởng svien nhưng mặt thằng bị đánh thì khó là sv, tội là bị ăn đòn oan mặt mũi vêu vao.
Anh 4b chắc làm ngô khoai và thằng lái 2b dễ ăn án, côn đồ quá.
Có lần cháu đi xe ôm, thằng xe ôm va quệt với người đi đường làm người ta bị ngã, cháu xuống đỡ người ta thế là thằng xe ôm tranh thủ bỏ chạy cmn mất !
May hôm đấy không gặp ông quần chúng nào bức xúc :D

Kiến đen

Xe hơi
Mùng 1 mà xui cho Bim biển đẹp quá!

Xe ngư

Xe điện
Cun gọi đc cả họ nhà cụ chắc nó ko gọi cả họ nhà nó ra chắc. Mà nhìn tình hình thực tế e chưa thấy cả họ nhà ông xóc đỏ đâu. Chỉ thấy cả họ ông Bim ra táng rồi.....

Grandtouring

Xe điện
Mà có quẹt vào cái gương thì nó (cái gương) cũng chỉ bị bẻ ngửa ra đằng trước thôi, thò tay ra bẻ lại là xong. Đường đông, ô tô đuổi xe máy thì cực kỳ nguy hiểm cho người đi đường.

kieninnova.vn

Xe điện
Website
www.dichvudanganh.net
Có lần cháu đi xe ôm, thằng xe ôm va quệt với người đi đường làm người ta bị ngã, cháu xuống đỡ người ta thế là thằng xe ôm tranh thủ bỏ chạy cmn mất !
May hôm đấy không gặp ông quần chúng nào bức xúc :D
Hihi cụ hên nhẩy=))