Vắcxin phòng chống "bệnh dại" cho xế yêu

ubisapro

Xe trâu
Em cũng đi tắc đường HN cả sáng và chiều, chả thấy mệt mấy, chắc chịu khó chịu khổ quen rồi ah.
Chắc sau này ít bị bệnh tim cụ ợ, vì quen nhiều rùi. Sáng nay em đi đường Nguyễn phong sắc, đường đông nên thả chân ga từ từ qua ngã tư, cho xe từ từ tiến. Bỗng nhiên bên hông, 1 bà đi con Lead từ đường bên phải mất ga, lao ầm ầm vào hông xe em. Em hết cả hồn, dựng hết cả tóc gáy lên. May mà gần chạm xe em thì bà ý quặt lái và phanh lại được, tí ngã. Thỉnh thoảng làm phát đấy, tim tập thể dục khỏe phải biết. Em thì lúc đó đứng im chịu trận nhìn bà ý lao tới, may mà bà ý còn phanh kịp @@

hdtravel

Xe tải
e là lái mới lúc nào cũng để ý chân phanh và ga. ;;)

WHITE TIGER

Xe container
Hình như cụ nào cầm vôlang cũng ít nhất một lần nhầm chân phanh (thay vì định phanh thì chân cứ dúi tiếp ga í ạ) đặc biệt là lái mới. Vậy kính mong các cụ cao niên trên OF chia sẻ ít kinh nghiệm để các lái mới học hỏi rút kinh với ạ.

Bản thân em hôm trước vào cua.. thấy xe đi hơi nhanh nên rà phanh nhưng cứ chân ga em phang thêm[-O< may mà theo phản xạ cái chân côn của em cũng dúi theo nên xế yêu ko "mắc dại" ạ. ===> Chân côn là một "vacxin" hữu hiệu các cụ nhẩy;));));))
Bỏ giầy ra đi đất đi