Vài ảnh thực tế Civic 2016

mr new

Xe tải
E mới đi công tác, tranh thủ có lúc rảnh rỗi ra ngoài đường phố lượn lờ, tình cờ phát hiện 1 em Civic mới đang "nằm phơi nắng" ngay cạnh thằng bạn hay kèn cựa với nó (Toy Altis) nên tranh thủ chụp vài cái ảnh hầu các cụ OF nhà mình ợ :P

Xa xa đôi bạn đang rủ nhau tắm nắng dưới gốc cây

Gần hơn tẹo để soi kĩ "mông" hai bạn

Cái ảnh mặt tiền đây ạ (Ra là bạn Altis là xe phục vụ trong ngành :">)

Cuối cùng, bonus một em khác mà e cũng rất thích, ko biết bao giờ mới về VN đây :((

tmtvn

Xe hơi
khi nào về vn đây...lâu thế... lâu thế

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
xịt phẹ bọn hãng vn đm cháu hóng nó về lâu lắm rồi, lấn cấn mãi chưa lấy xe chờ chúng nó mà tổ sư bố chúng nó giấu như mèo dấu ***.

Chẳng nhẽ lấy con city, mà sờ vào chán vãi cả ra, nhìn xa còn dc, lại gần ọp à ọp ẹp. Mỏng tang, cửa rả chán vãi ra.
ô hay cụ mua xe hay mua cái cửa xe ... nếu cụ thích cái cửa dầy toàn thép thì cụ mua luôn xe tải ý việc j phải chờ xe nào ... !!!

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
mời cụ xem them cái này , iem cũng là 1 trong 42 tay đua ( nhà báo + khách hang ) tham gia chương trình này ah

Honda City khoe tài trong trường đua Happyland | Khoa học | Báo ...

Xe.Tinhte.vn - Trải nghiệm Honda City 2016 tại đường đua Happy Land
▶ 2:17
...

Trải nghiệm Honda City 2016 trên trường đua Happy Land - Tinh Tế
www.baomoi.com/trai-nghiem-honda-city-2016-tren...dua-happy-land/.../19512420.epi
Fun to Drive - Trải nghiệm lái xe Honda City tại đường đua Happy Land
xehay.vn/fun-to-drive-trai-nghiem-lai-xe-honda-city-2016-tai-duong-dua-happy-lan...

TRƯỜNG ĐUA HAPPYLAND : Cầm lái Honda City trên đường đua ...
autopro.com.vn/truong-dua-happyland.htm

Phấn khích với Honda City tại trường đua HappyLand - Báo điện tử ...
www.vnmedia.vn/...xe.../phan-khich-voi-honda-city-tai-truong-dua-happyland-5322...

cụ ơi thực tế thì mình dùng, ko cần đua, nên em cũng ko quan tâm cái này làm gì. Bản thân city cực thích hợp với nhu cầu sử dụng, em cũng đã xác định nó, sau rồi đưa bà cả đi xem, chê quá (cũng 1 phần vì trước đó đi xem focus ecoboost).

SIDECAR

Xe điện
Website
www.facebook.com
cụ ơi thực tế thì mình dùng, ko cần đua, nên em cũng ko quan tâm cái này làm gì. Bản thân city cực thích hợp với nhu cầu sử dụng, em cũng đã xác định nó, sau rồi đưa bà cả đi xem, chê quá (cũng 1 phần vì trước đó đi xem focus ecoboost).
ford focus ecoboot động cơ mạnh hơn city,mà focus thì nó hang C đắt hơn tiện nghi hơn thì city sao mà có cửa so sánh . em nghĩ chắc vợ cụ ưa tốc độ và tiện nghi hơn nên bả chê city là đúng rồi ... hơn nữa bả ý quyết mua xe nào thì cụ quyết theo bả là đúng rồi .

ford focus ecoboot động cơ mạnh hơn city,mà focus thì nó hang C đắt hơn tiện nghi hơn thì city sao mà có cửa so sánh . em nghĩ chắc vợ cụ ưa tốc độ và tiện nghi hơn nên bả chê city là đúng rồi ... hơn nữa bả ý quyết mua xe nào thì cụ quyết theo bả là đúng rồi .
Vâng em biết chênh nhau hơn 200, mình thì chỉ cần xe sử dụng, đủ an toàn là dc rồi, số tiền chênh ấy để làm việc khác hoặc để cho con cái nó học cái nọ cái kia thoải mái. EM quan điểm cái xe là tiêu sản thôi, cứ vừa phải mà dùng. Đi đâu xa thì em có cón Ranger rồi nên cũng ko ngại.

Gia Nguyen

Xe hơi
Đẹp quá o biết có lắp ở Vn o hay nhập Thái cho rẻ

Nhachuacoxe

Xe buýt
hay anh lấy con civic này đi. Gía tốt đấy
Civic 2.0 giá bao nhiêu hả mợ? Nói mợ thông cảm nhé, chứ chiều nay em vào showroom nhà mợ, ngó hết acord lại đến civic 1.8 mà éo có cậu mợ nào thèm hỏi em đến một câu. Xem chán rồi đi ra cũng éo ai thèm hỏi gì, mấy mợ còn bận chém gió với nhan. Em là em hơi bị cay mũi đấy, hay là nghĩ em đi dép lê, quần bò, áo bỏ ngoài quần là không có tiền?

Civic 2.0 giá bao nhiêu hả mợ? Nói mợ thông cảm nhé, chứ chiều nay em vào showroom nhà mợ, ngó hết acord lại đến civic 1.8 mà éo có cậu mợ nào thèm hỏi em đến một câu. Xem chán rồi đi ra cũng éo ai thèm hỏi gì, mấy mợ còn bận chém gió với nhan. Em là em hơi bị cay mũi đấy, hay là nghĩ em đi dép lê, quần bò, áo bỏ ngoài quần là không có tiền?
Phong cách honda mỹ đình là thế mà cụ, cụ cứ từ từ thôi, tự mình đi xem cũng có cái hay vì thông tin thì mình cũng biết hết rồi.

Nhachuacoxe

Xe buýt
Phong cách honda mỹ đình là thế mà cụ, cụ cứ từ từ thôi, tự mình đi xem cũng có cái hay vì thông tin thì mình cũng biết hết rồi.
Chắc vậy cụ ạ, nói cho fun tí, chứ em cũng ngại kiểu sale cứ theo sau lâu và liến mồm hỏi, ko cho mình time để tự do xem xe. Có điều cũng nên ra chào rồi để tự nhiên cho khách xem xe, đến khi khách có câu hỏi nào thì trả lời vẫn hay hơn ạ

robeo1958

Xe điện
Chắc vậy cụ ạ, nói cho fun tí, chứ em cũng ngại kiểu sale cứ theo sau lâu và liến mồm hỏi, ko cho mình time để tự do xem xe. Có điều cũng nên ra chào rồi để tự nhiên cho khách xem xe, đến khi khách có câu hỏi nào thì trả lời vẫn hay hơn ạ
Thiên đường mà cụ, chấp làm gì ạ, tốt nhất cụ cháu mình cứ chịu khó tự tìm hiểu vậy. Cụ định mua xe mới e nghĩ nên đợi civic mới về xem thế nào, thông số và hình ảnh thì em thấy phê rồi đấy, chỉ đợi giá rổ và xem về VN có cắt nhiều option ko và đặc biệt nên đợi chạy thử xem thực hư ra sao đã ạ

Bầy hầy

Xe tải
Liệu tháng 9 năm nay có về việt nam ko các cụ.

sieurua

Xe tăng
E chờ mòn mỏi sắp hết hứng rồi. Chờ Elantra tháng 7 mà ngon thì tạm biệt tình yêu luôn. :D

chickennho

Xe máy
Chưa có sale nào có thông tin sao, các nước ĐNA có hết rồi, sao Việt Nam lâu thế