Chi hội Vài cảm nhận về Avante 1.6AT

vonol

Xe tải
Cưới được vợ 2 mà tiu ngỉu thế này hả cụ, vui lên đi

doquocbinh

Xe buýt
Theo tớ cậu khéo léo làm việc để giải quyết vấn đề cái chuột cắn tùm lum kia thôi, còn biển quan tâm làm gì, lái xe tốt, an toàn chính là minh. Cụ vào chùa mua cái khánh có hình phật bà đeo ở gương là ok.

dntx

Xe tải
Làm ăn chụp giựt mất uy tín, cụ cứ post lên nhiều diễn đàn cho nó sập tiệm lun.

lê tuấn 2988

Xe hơi
Theo tớ cậu khéo léo làm việc để giải quyết vấn đề cái chuột cắn tùm lum kia thôi, còn biển quan tâm làm gì, lái xe tốt, an toàn chính là minh. Cụ vào chùa mua cái khánh có hình phật bà đeo ở gương là ok.
cảm ơn cụ , nói chung cái gì nó cũng qua rồi mà cụ . chẳng qua tâm trạng nặng nề 1 tí muốn chia sẻ cùng cccm cho nó vơi đi chút nào cụ à , nhừng giờ ổn hơn rồi cụ à.

dntx

Xe tải
âu cũng là tại mình nhiều cụ ạ . nhưng nói họ không có trách nhiệm cũng k phải là không đúng cụ ạ. cũng buồn tis à.
Nó biết thừa chuột cắn, muốn bán tống bán tháo cho cụ mà. Lợi dụng niềm tin lừa khách hàng, cụ bắt nó phải bảo hành hoặc trả lại ít tiền bồi thường. Nhưng cơ bản xe không lỗi là ổn, cạch mặt nó thôi.

lê tuấn 2988

Xe hơi
Nó biết thừa chuột cắn, muốn bán tống bán tháo cho cụ mà. Lợi dụng niềm tin lừa khách hàng, cụ bắt nó phải bảo hành hoặc trả lại ít tiền bồi thường. Nhưng cơ bản xe không lỗi là ổn, cạch mặt nó thôi.
cảm ơn cụ an ủi , chắc sẽ k có lần tiếp theo hay sau nữa nếu người thân và bạn bè chắc chắn sẽ cạch mặt ra cụ à .

vneseman

Xe lăn
Tận Hà TĨnh thì em chẳng có cơ hội "ủng hộ" cái showroom làm ăn bát nháo đó rồi. Mua được xe, tuy có lỗi nhỏ nhưng nó chạy ngon lành thì cụ cứ gạt bỏ ra khỏi đầu mà lái cho sướng cái thằng người. Biển thì em thấy bình thường.

Quang973

Xe hơi
Em muốn chia sẻ thêm kinh nghiệm của bản thân mình. Hồi mua em cũng háo hức giống hệt cụ, không có chuẩn bị tâm lý sẵn sàng khi có xe mới, thế nên đã thiếu cẩn thận trong quá trình VẬN HÀNH xe. Kết quả là xe nó xây sát lung tung tung. Thôi cụ ạ, cứ vui vẻ đi cụ , miễn sao chăm cho em nó ngon lành, sau này làm ăn ra có đổi xe thì đỡ mất giá như xe em.

lê tuấn 2988

Xe hơi
Tận Hà TĨnh thì em chẳng có cơ hội "ủng hộ" cái showroom làm ăn bát nháo đó rồi. Mua được xe, tuy có lỗi nhỏ nhưng nó chạy ngon lành thì cụ cứ gạt bỏ ra khỏi đầu mà lái cho sướng cái thằng người. Biển thì em thấy bình thường.
chúc mừng cụ đã may mắn không ở Ht như em :D

lê tuấn 2988

Xe hơi
Em muốn chia sẻ thêm kinh nghiệm của bản thân mình. Hồi mua em cũng háo hức giống hệt cụ, không có chuẩn bị tâm lý sẵn sàng khi có xe mới, thế nên đã thiếu cẩn thận trong quá trình VẬN HÀNH xe. Kết quả là xe nó xây sát lung tung tung. Thôi cụ ạ, cứ vui vẻ đi cụ , miễn sao chăm cho em nó ngon lành, sau này làm ăn ra có đổi xe thì đỡ mất giá như xe em.
Quả thật giống hệt như cụ cụ à , quá hồi hộp nên tâm lí không có sẫn sàng . mặc dù cũng cố gắng tìm hiểu rõ lắm rồi đấy cụ à . nóng vội cũng là lí do , nên hi vọng cho những cụ nào có ý định mua xe nên chuẩn bị tâm trạng tốt hơn. tks cụ nhiều !

daidc4

Đi bộ
Dự là sẽ cưới em này. Các cụ chỉ giáo thêm!!

a_future

Xe đạp
e mới lấy e này đời 212 , chủ cũ dùng ngon choét mới chạy vạn 6 - phải công nhận với các cụ là e này rộng , lái mới như e xước xót quá
X_X

Website
hyundaibacninh.vn
các cụ à . chuyện là như thế này mình viết ra những lời dưới đây ý cũng chẳng có gì ngoài chia sẻ kinh nghiệm cho những người mua sau và cũng vơi bớt đi nỗi buồn của mình , hic .:
1. hôm mình có mua con xe Elantra 1.6 AT nhìn xe ngon màu bạc , thế là mình quyết định đặt con đó luôn . chuyển tiền và chờ ngày đẹp ra lấy em nó , bởi vì nói là làm k để dây dưa lâu 1 tuần sau mình ra lấy . lúc lấy xe cũng k có nhiều kinh nghiệm để kiểm tra xe tốt , nhân viên bán hàng cũng qua loa nên cuối cùng minh lấy xe và kí vào biên bản giao nhận xe 1 cách điên dại , bởi là đang háo hức , cũng là 1 phần nghĩ là xe mới thì k phải xoắn xít gì , thế là mang xe về bóc tem các kiểu ra thì hỡi ơi : ghế thì bị bong tróc da , cái lớp da ở cần số thì bị chuột cắn 1 lỗ to đùng , rồi dây gạt nước bị cắt đứt đôi , trong long buồn và tức tối k tả được ,. mang xe ra showroom thì nó nói là đã nhận xe và giờ chỉ có cách khắc phục ,. mà hỡi ơi khắc phúc gì cái kiểu vá cho em nó rồi các kiểu . buồn là rất buồn mà k biết kêu ai đâyb. hic
2. đang mang tâm trạng nặng nề như thế lại đi bấm biển , trong đầu lúc nào cũng nói số nào cũng đc ai ngờ đâu bấm phát . em nó ra 38A. 11614 . buồn hơn gì , tức tối ra chửi bọn bán hàng trặn nữa , hic buồn lắm các cụ à
Đây là tâm sự của mình thôi , cũng mong nguôi ngoai phần nào , mong các cụ hãy chú ý lần sau ,
Xin cảm ơn !!
Cụ mua bên đại lý nào thế ạ. như bên em bàn giao xe cho khách phải kiểm tra một lượt kỹ càng mới giao xe cho khách mà.

GIA DINH NHO

Xe điện
thật ra sâu hay bọn bán xe , có lỗi gì nó biết hết . khi bán chỉ người mua ko biết chứ người bán chắc chắn biết . cũng là 1 kinh nghiệm cho cụ lần sau . dù xe mới mà vẫn chưa chắc ăn .