[SNOF] Vài hình ảnh về công việc chuẩn bị cho ngày xếp xe chụp ảnh kỷ lục VN của OF

BigBug

Xe hơi
Website
www.facebook.com
xe bác này đỗ cạnh nhà iêm, nếu thấy poster nhà bác là kiểu gì cũng thấy quả quần đùi bơi đỏ của iêm, hiihii
tại hôm trước đi bơi về chưa kịp giặt và phơi, tiện phơi luôn với 2 cái gối cho hết con giận, con mò =)) =)) =))
Em chào cụ ợ. Em là Hiệp. Hẹn gặp lại cụ trong sinh nhật OF ợ.

hôm nay em bị mợ đeo kính mặc váy chấm chấm này..........lấy chỗ ngồi khi êm mang nước ra chỗ máy bay.quay lại bị mất chỗ mà chẳng dám ý kiến gì vì mợ ý mặc váy ngắn.:-|
Em xin lỗi cụ! Em thấy có 2 cụ bê nước cơ. Cụ là người bê 1 thùng tăng lực hay bê 2 thùng vừa tăng lực vừa nước khoáng thế? SN OF em đưa em gái em đi giới thiệu cho cụ nhóe :D Em nó đang cần lấy chồng cuối năm nay đấy =))

otomoi

Xe tải
Em chào cụ ợ. Em là Hiệp. Hẹn gặp lại cụ trong sinh nhật OF ợ.

Em xin lỗi cụ! Em thấy có 2 cụ bê nước cơ. Cụ là người bê 1 thùng tăng lực hay bê 2 thùng vừa tăng lực vừa nước khoáng thế? SN OF em đưa em gái em đi giới thiệu cho cụ nhóe :D Em nó đang cần lấy chồng cuối năm nay đấy =))
hợ hợ...êm là người bê 1 thùng nước suối 1 thùng tăng lực.thía êm gái mợ cóa xinh hơn mợ không ợ.=))

KhanhBeo

Xe buýt
Website
muaoto.vn
e cảm ơn các kụ đã giúp e hoàn thành ạ :D

đây là quy trình hoàn thành cái nóc xe cụa e :-*

và rùi nó ra thế nài ợ :x

otomoi

Xe tải
hợ hợ....thế êm không phải đối rồi.khi lào mợ ý xuất chuồng cụ mời êm voka nhế:))

chai.dau1784

Xe điện
Website
vietwingshanoi.com

nnchinh72

Đi bộ
Phần mềm đó có tác dụng gì vậy bạn, nếu được giúp mình với nhé. cảm ơn bạn nhiều