Vài hình ảnh Vinpearl Luxury Da Nang 6 sao, cụ nào thích đi thì tham khảo trước

muadem

Xe cút kít
Hai F1 nhà cụ ngon ghê, nhiều bác thèm =P~

michealvac

Xe hơi
Dear các Bác, em có review vài tấm hình Vinpearl lũury Da nang, không ngờ các bác nhà mình tinh thần phượt cao quá nên em lại xin pót vài tấm các cụ tham khảo ạh.
Giá phòng trên dưới 200 la đi được rồi, ăn 3 bữa chất lượng tốt, không cần gọi thêm món đâu, giá cả trong đấy cũng đắt lắm, hôm nọ thằng con em dở hơi đòi uống coke, trong khi kem và nước trái cây miễn phí đầy thì không uống, 1 lon coke nó tính 93.000 đấy, các Bác thích ăn ngoài thì bắt taxi đi chừng 50.000 đ, có 1 loạt nhà hàng nổi tiếng nhất là Mỹ Hạnh

Buổi sáng dậy chạy, không khí thích phết. toàn cảnh bãi biển Vinperal

Xa xa là Cù lao tràm, biển trời hòa làm một

Em có chạy đến resort Shilver shore làm vài tấm, chỗ này nhiều tàu khựa lắm, em không thích

Một góc khác của nó

Quay trở về resort có em tây đang tắm nắng, nào thì làm 1 tấm tây

Mẹ con nhà nó thì tắm ở hồ

Em tắm ngoài biển, biển đẹp lắm các bác ạh, cát dài trắng mịn, nước thì trong vắt

Cả nhà làm 1 tấm kỷ niệm

Cám ơn các cụ đã theo dõi

a_cheng

Xe điện
đẹp quá cụ ơi,em cũng phải phấn đấu 1 chuyến thui:D

titcun

Xe đạp
Cụ nào đi nghỉ thì nên đặt qua du lịch cho giá phòng nó rẻ, theo kinh nghiệm của nhà em đi Mũi né và Vipear vừa rồi thì thấy rẻ hơn đặt trực tiếp từ KS nhé. cụ tucson2009 hỏi em là sao lại đặt được giá phòng rẻ hơn cụ đặt là như vậy,mà em thấy đặt qua du lịch rất yên tâm, trước khi đến mình chỉ cần gọi mấy giờ vào check in là được, hôm 30/8 vừa rồi em đi Vipear Đà nẵng còn được các em ý gọi hộ check in từ 10h sáng và ăn trưa luôn hôm vào, nếu các cụ cần tham khảo giá cả thông tin thì em tìm lại số ĐT của VP du lịch post lên nhé.

35N1169

Xe điện
Đẹp quá! giá như thế cũng phải chăng. Nhưng đi nghỉ cần thêm góc độ thân thiện nữa, chứ em thấy nhiều nơi nhìn thấy khách như bắt được gà ấy.

My Mò

Xe điện
Ảnh cụ chụp đẹp quá. E vodka rồi đới

haanh123

Xe đạp
Cụ nào đi nghỉ thì nên đặt qua du lịch cho giá phòng nó rẻ, theo kinh nghiệm của nhà em đi Mũi né và Vipear vừa rồi thì thấy rẻ hơn đặt trực tiếp từ KS nhé. cụ tucson2009 hỏi em là sao lại đặt được giá phòng rẻ hơn cụ đặt là như vậy,mà em thấy đặt qua du lịch rất yên tâm, trước khi đến mình chỉ cần gọi mấy giờ vào check in là được, hôm 30/8 vừa rồi em đi Vipear Đà nẵng còn được các em ý gọi hộ check in từ 10h sáng và ăn trưa luôn hôm vào, nếu các cụ cần tham khảo giá cả thông tin thì em tìm lại số ĐT của VP du lịch post lên nhé.
Đương nhiên là đặt phòng qua du lịch thì rẻ hơn rất nhiều ạ, vì ks bán cho công ty du lịch là giá bán buôn mà lị (thường rẻ được ít nhất là 20% đấy ạ). Em tự quảng cáo cho ngành du lịch chúng em tí :D

tucson2009

Xe đạp
Nhìn ảnh cụ mà em thấy thèm quá! tháng 10 này đi rồi chả biết có được về pót ảnh sung sướng như cụ không nữa. dù sao em cũng ngâm cứu rồi, có vẻ địa điểm này tin tưởng lắm, với lại được cái mới nên càng ham hố, chứ em cũng đi vinpearl resort Nha Trang rồi, biển rồi khách sạn cũng được,sạch sẽ nhưng mà đúng là nghỉ dưỡng dành cho gia đình, các bố thì chỉ có ngồi nhậu với nhau, có mỗi mẹ con nó là vui, F1 nhà em ăn uống ngủ nghỉ sung sướng về nhà tăng được 2 cân mà đi mới có 3 ngày :|

tucson2009

Xe đạp
ấy là vì đã bao giờ đặt phòng qua tour đâu, em cứ nghĩ là chỉ đặt tour mới có phòng trong ấy, mà nhà em có thích đi tour đâu, cứ thích phải tự mình khám phá mới khoái. Hơi bị đụt trong cái khoản ấy ạ :|

tvu3

Xe tải
sang quá, em chẳng dám vào, chỉ dám ở ngoài bãi biển Mỹ Khê thôi.

michealvac

Xe hơi
Nhìn ảnh cụ mà em thấy thèm quá! tháng 10 này đi rồi chả biết có được về pót ảnh sung sướng như cụ không nữa. dù sao em cũng ngâm cứu rồi, có vẻ địa điểm này tin tưởng lắm, với lại được cái mới nên càng ham hố, chứ em cũng đi vinpearl resort Nha Trang rồi, biển rồi khách sạn cũng được,sạch sẽ nhưng mà đúng là nghỉ dưỡng dành cho gia đình, các bố thì chỉ có ngồi nhậu với nhau, có mỗi mẹ con nó là vui, F1 nhà em ăn uống ngủ nghỉ sung sướng về nhà tăng được 2 cân mà đi mới có 3 ngày :|

Cụ chả cần phai lăn tăn j nữa, e tiền trạm rồi, ăn uống nghỉ ngơi tốt, lấy sức về còn cày nữa cụ ạh! Cái em kết nhất ở đây là thái độ nhân viên rất lễ phép và không đông người xô bồ như vinpearl nha trang.

titcun

Xe đạp
ấy là vì đã bao giờ đặt phòng qua tour đâu, em cứ nghĩ là chỉ đặt tour mới có phòng trong ấy, mà nhà em có thích đi tour đâu, cứ thích phải tự mình khám phá mới khoái. Hơi bị đụt trong cái khoản ấy ạ :|
Cụ giống nhà em, vì nhiều lý do, kể cả sức khỏe không chạy theo du lịch tour được, nhưng mình chỉ đặt phòng qua tour thì chuẩn cụ ạ, giá rẻ hơn đặt trực tiếp nhiều, đấy là em rút kinh nghiệm đợt hè năm nay nhà em đi Mũi né và Đà nẵng mà cả 2 đều đi ô tô cụ ạ, chính đi ô tô nên phải ngủ lại nhiều nơi, mình nhờ tour họ đặt trước vừa rẻ vừa yên tâm, ví như lên đến Đà lạt nhà em đã định chọn một Villa nghỉ, nhưng thấy đường đến Villa thì tối, tiện qua trung tâm thấy Ngọc lan đẹp quá, vào hỏi còn phòng nhưng giá thì đắt, gọi về VP du lịch Hà nôi các em ý đặt cho giá rẻ hơn mà lại về thanh toán cho họ chứ có phải trả cho KS đâu, mặc dù em toàn liên lạc với nhau qua điện thoại, Email, thanh toán với nhau thì qua ngân hàng chuyển tiền. Đấy là kinh nghiệm của nhà em thôi cụ ạ.

dongcasper_2

Xe tăng
e oánh dấu phát

DUONGTHAO

Xe hơi
Cụ chỉnh ảnh chuẩn phết, đẹp đấy cụ ợ !

DUONGTHAO

Xe hơi
À quên cụ ở Đồng Nai là nơi em sinh ra đó. 87 Phan Đình Phùng Biên Hoà Đồng Nai.Hy vọng làm quen với cụ.

supersanhdieu

Xe buýt
đúng là Bác sang quá, e chỉ ở Mỹ Khê hoặc Hồ Xuân Hương thôi (cả phòng và ăn uống theo ý mình khoảng 150$/ngày)

vstock

Xe tải
đi một chuyến này hết khoảng nhiêu bác? trông thèm quá :D