Vài tấm ảnh em mới đi Cô Tô về ạ ...

CongTu_LX

Xe hơi
cảnh rất khoáng đạt , cụ chụp có nghề quá

Sonata2107

Xe hơi
Cảnh đẹp quá ,em cũng đang thích đi coto :(

Xe Om TT

Xe hơi
e còn ít tuổi chưa đi đc nhiều nơi, thoạt nhìn cứ tưởng cụ chụp ở nơi nào xa xôi lắm cơ... VN cũng k kém đâu cả ạ

nvht

Xe điện
năm nay bác nào muốn đi Co to, đảo Minh Châu, đảo Quan Lạn, đảo Ngọc Vừng (huyện Vân Đồn) thì tham khảo thông tin chi tiết tại Website http://dulichvandon-coto.vn/ nhé

chanphu

Xe hơi
Cô Tô cũng đẹp nhưng phải đi giữa hè, trước mình đi gần mùa đông nước ko xanh thế này!

magicphys

Xe hơi
Cô tô đẹp mà cụ chưa truyền tải được hết vẻ đẹp của nó :D

nvht

Xe điện
Biển Cô Tô khá đẹp và cơ sở hạ tầng cũng khá hoàn thiện. Tuy nhiên do ở khơi xa nên ai bị say sóng sẽ không phù hợp
Tham khảo thông tin du lịch biển đảo Minh Châu, Quan Lạn, Ngọc Vừng (huyện Vân Đồn) và Cô Tô tại http://dulichvandon-coto.vn/

DeCorner

Xe tải
hoàng hôn trên biển đẹp quá

nobitavip

Xe buýt
em thấy vân đẹp:D

Anhvukhoi

Xe máy
E vừa đi về, nói chung biển đẹp nhưng đồ ăn ko được OK lắm so với 1 vùng biển đặc thù.

xe0t0

Xe tải
Năm nay đã có Cụ mợ nào đi Cô Tô chưa? cho em Preview với ạ!:x

hanoi1609

[Tịch thu bằng lái]
Dạ chim bay thì em không biết ... nhưng chim đi đường bộ thì mất 230km từ Hà nội đến vân đồn; sau đó chim đi đường thuỷ hết 60km nữa ạ (đoạn này hơi bị say sóng đó :D các bác nếu đi nên chuẩn bị tinh thần ạ) tổng cộng đi từ HN đến Cô tô hết khoảng 7 tiếng bác ạ :D
Khoai khoẳm phết các cụ nhỉ.

zokada.com

Xe hơi
Website
zokada.com
ảnh đẹp quá, mùa này đi biển nghĩ đến đã khoái rồi, nhưng đừng có đông quá

minhphuc2162017

Xe hơi
Nói đến Quảng Ninh thì ai chắc cũng đã từng có một hai lần ghé qua Vịnh Hạ Long hay Bãi cháy nơi có những phong cảnh thiên nhiên làm đắm say lòng người ... tuy nhiên cùng với sự khai thác du lịch chưa khoa học Vịnh Hạ Long nói riêng và các thắng cảnh khác ở Việt Nam nói chung đang dần mất đi những nét đẹp nguyên sơ của mình. Để khám giá những địa danh thật đẹp mà vẫn giữ được nét đẹp như thủa ban đầu của mình bọn em đã chọn Cô Tô như là mội địa danh lý tưởng cho việc khám phá vùng đất mới ...

Em xin up vài ảnh em thu lượm được sau chuyến đi cô tô vừa rồi biết đâu sẽ cho các bác thêm nhiều sự lựa chọn trong hè này ...

Một hoang đảo không người ở ... bọn em phải đi thuyền ra đảo này ... nước biển trong vắt thật lãng mạn và dễ chịu ... em cảm tường như đang du lịch tới một xứ thiên đường nào đó

Còn gì tuyệt vời hơn được ngâm mình trong làn nước trong xanh ở Cô tô thả mình trên mặt nước tận hưởng những phút giây thanh bình ... chỉ có ở Cô tô thôi ...

Thiên nhiên và mây trời cùng hoà quyện vào nhau tạo ra những bức tranh vô cùng ... lãng xờ mạn ...

Những đôi lứa yêu nhau có thể đến Cô tô để tận hưởng sự yên bình trên hòn đảo nhỏ này ...

Đôi vợ chồng mới cưới người Anh. Họ đang hưởng tuần trăng mật tại hoàn đảo nào ... đã đi cùng bọn em lên ngọn hải đăng trên đảo ngắm mặt trời lặn ... lãng mạn tập 2 :D

Phong cảnh lúc hoàng hôn cũng vô cùng lãng mạn cho những cặp tình nhân ... :D

Em xin tạm ngưng ở đây ạ. Các cụ động viên để em viết tiếp nhé ... :D :D :D
Ảnh thân thương quá a

Fortuner 2018

Xe tải
Nói đến Quảng Ninh thì ai chắc cũng đã từng có một hai lần ghé qua Vịnh Hạ Long hay Bãi cháy nơi có những phong cảnh thiên nhiên làm đắm say lòng người ... tuy nhiên cùng với sự khai thác du lịch chưa khoa học Vịnh Hạ Long nói riêng và các thắng cảnh khác ở Việt Nam nói chung đang dần mất đi những nét đẹp nguyên sơ của mình. Để khám giá những địa danh thật đẹp mà vẫn giữ được nét đẹp như thủa ban đầu của mình bọn em đã chọn Cô Tô như là mội địa danh lý tưởng cho việc khám phá vùng đất mới ...

Em xin up vài ảnh em thu lượm được sau chuyến đi cô tô vừa rồi biết đâu sẽ cho các bác thêm nhiều sự lựa chọn trong hè này ...

Một hoang đảo không người ở ... bọn em phải đi thuyền ra đảo này ... nước biển trong vắt thật lãng mạn và dễ chịu ... em cảm tường như đang du lịch tới một xứ thiên đường nào đó

Còn gì tuyệt vời hơn được ngâm mình trong làn nước trong xanh ở Cô tô thả mình trên mặt nước tận hưởng những phút giây thanh bình ... chỉ có ở Cô tô thôi ...

Thiên nhiên và mây trời cùng hoà quyện vào nhau tạo ra những bức tranh vô cùng ... lãng xờ mạn ...

Những đôi lứa yêu nhau có thể đến Cô tô để tận hưởng sự yên bình trên hòn đảo nhỏ này ...

Đôi vợ chồng mới cưới người Anh. Họ đang hưởng tuần trăng mật tại hoàn đảo nào ... đã đi cùng bọn em lên ngọn hải đăng trên đảo ngắm mặt trời lặn ... lãng mạn tập 2 :D

Phong cảnh lúc hoàng hôn cũng vô cùng lãng mạn cho những cặp tình nhân ... :D

Em xin tạm ngưng ở đây ạ. Các cụ động viên để em viết tiếp nhé ... :D :D :D
Đúng tự nhiên như tây