[Funland] Valentine này mua gì cho Quạ???

mat mo chan cham

Xe tải
E thấy cụ chủ top định mua máy hút bui, nhưng E xin tư vấn là bây giờ ko ai dùng loại cây này nữa, toàn dùng robot thôi.

aloha_88

Xe buýt
Em mới làm cái hộp sô cô la rồi, nhẹ nhàng thôi

thngaylangthang

Xe ngựa
Quạ thì để cho bình ít nước thôi, nó thông minh lắm

hai3452004

Xe buýt
Đọc hết 4 trang mà vẫn thấy cụ chủ loay hoay, e lại đi ra tý vào sau

wavelonton

Xe tải
Thì em recomend cho cụ trên kia rồi còn giề. Vì đứng ở góc độ phụ nữ, em ko thích sôcola vì nó đắng. Son thì phải hợp tone da, hoa thì những ngày này giá cắt cổ, mà mua xong chơi vài hôm là héo. Mua giày cũng đc cụ ợ. Cụ xem size giày cũ của mợ nhà, kiểu dáng mợ hay đi là ra mấy chỗ uy tín mua đc ngay
Mợ cho cái view cụ thể hơn giúp em được ko? em nghĩ ngu cả người mà chưa ra món j hợp lý đây mợ ạ. Năm ngoái em mua socola cuối cùng 2 ông con bem hết

NNS

Xe ngựa
mịe, những đồ gia dụng xài chung nhà em em mua vô khối mà éo bao giờ đc con ngan già nó coi là quà, thậm chí ngược lại, nó dẩu mỏ ra chê là mua làm éo gì đắt thế:((
mà hình như theo quan điểm galand,cũng ko nên mua đồ gia dụng này nọ xài chung cho chị em thật, nên vì thế em đưa mẹ nó vài củ, con ngan già thích gì tự nó đi mua, nhàn, éo phải nghĩ

alongcamepolly

Xe lăn
mịe, những đồ gia dụng xài chung nhà em em mua vô khối mà éo bao giờ đc con ngan già nó coi là quà, thậm chí ngược lại, nó dẩu mỏ ra chê là mua làm éo gì đắt thế:((
mà hình như theo quan điểm galand,cũng ko nên mua đồ gia dụng này nọ xài chung cho chị em thật, nên vì thế em đưa mẹ nó vài củ, con ngan già thích gì tự nó đi mua, nhàn, éo phải nghĩ
cụ có điều kiện thế, vài củ làm toi tháng lương của cháu rồi ạ! :((

NNS

Xe ngựa
cụ có điều kiện thế, vài củ làm toi tháng lương của cháu rồi ạ! :((
ui dào, tùy ví mà đưa cho nó thôi cụ, cụ nào dầy thì vài K, em rách thì vài củ, cụ rách hơn em thì vài lít, túm lại là đã là con ngan già dồi thì cứ xiền mặt nó mua gì tự đi mà mua, mịe, cá câu lên rồi có thèng éo nào cố nhét mồi vào mồm nó đâu, phỏng ạ =))

alongcamepolly

Xe lăn
ui dào, tùy ví mà đưa cho nó thôi cụ, cụ nào dầy thì vài K, em rách thì vài củ, cụ rách hơn em thì vài lít, túm lại là đã là con ngan già dồi thì cứ xiền mặt nó mua gì tự đi mà mua, mịe, cá câu lên rồi có thèng éo nào cố nhét mồi vào mồm nó đâu, phỏng ạ =))
câu cuối của cụ là cháu ưng nhất; =D>

• Vodka
Reactions: NNS

NNS

Xe ngựa
câu cuối của cụ là cháu ưng nhất; =D>
hồi mới cưới về, con ngan già nhà em nó cũng đòi quà, thế là em éo nói gì, chỉ hỏi nó "lúc nãy anh thấy 1 thằng, câu đc con cá chép to ơi là to, giật lên rồi thấy nó cứ banh mồm con cá ra nhét giun vào mồm cá em ạ. Con ngan già nó bảo ngay "thằng ý chắc bị dở hơi" em mới cười hô hố "đấy, thế sao mài còn đòi quà, bố mài có bị dở hơi như thằng cần thủ kia éo đâu?"=))
từ đó về sau nó éo đòi quà nữa, hỡi ơi, mà nó .... tự lấy =))

scorp8x

Xe container
Ngan rà nhà iem hôm qua mới thỏ thẻ … anh đưa 5 - 10 củ cho em sắm là đc roài, ko cần mua quà :T

minh_tuaninfo

Xe buýt