Thảo luận Vấn đề bảo dưỡng và thay thế T Bị cho Outlander

kingcrab27

Xe hơi
Chào CCCM
Em đang băn khoăn lựa chọn giữa Mit Outlander với X-Trail quá mà chưa có chủ kiến
E thích dáng con Outlander nhưng ngại nhất khoản đi xe nhập việc thay thế sửa chữa thiết bị với con này thì như thế nào?

Xe hiện tại e đang đi là xe nhập nên mỗi lần có cái gì cần thay là lại tốn time đề chờ đồ. Các CCCM ai đi dòng này rồi cho em hỏi là con Outlander nhập 2017 này có bị tình trạng như vậy ko?

Em cảm ơn

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Chào CCCM
Em đang băn khoăn lựa chọn giữa Mit Outlander với X-Trail quá mà chưa có chủ kiến
E thích dáng con Outlander nhưng ngại nhất khoản đi xe nhập việc thay thế sửa chữa thiết bị với con này thì như thế nào?

Xe hiện tại e đang đi là xe nhập nên mỗi lần có cái gì cần thay là lại tốn time đề chờ đồ. Các CCCM ai đi dòng này rồi cho em hỏi là con Outlander nhập 2017 này có bị tình trạng như vậy ko?

Em cảm ơn
Cụ mua mới dùng 5-7 năm ko thay đồ trừ khi bị tai nạn. Xe nhập nhưng nhập hãng nên phụ tùng Hãng nhập đầy nhà máy trong Bình dương chứ có phải nhập mỗi xe đâu. Rất nhiều hãng giờ bán xe nhập nhất là dòng bán tải ở Việt Nam 100% là nhập nhưng chả bao giờ thiếu phụ tùng :))

bachnhat1.8

Xe buýt
Em cũng vừa lấy con 2.0 thấy sale bảo cuối năm nay đưa vào lắp ráp trong nước, nếu đúng thế thì đồ phụ tùng thay thế có mà bao la cụ ạ, nhập thì sợ nhất là xe cũ của Đức thôi

THG Mitsu

Xe hơi
Website
facebook.com
Xe nhập công hãng khác xe nhập showroom cụ ợ, phụ tùng sẵn hơn, cứ vào hãng mà hỏi :D
Với cả Mitsu cũng là dòng xe phổ thông thôi nên đồ kiếm dễ mà cụ

Fuku

Xe hơi
Em ủng hộ xe Mít cụ ơi, máy khỏe lắm, đi cực sướng