Vấn để gửi xe ở tòa nhà CT1 Nguyễn Chánh

khiemds

Xe tải
Em chọn được 1 căn ở CT1 Vimeco Nguyễn Chánh mà hỏi chị chủ nhà về gửi xe thì thông tin mập mờ quá.
Em lập thớt này xin các cụ thông tin về việc gửi xe ở tòa nhà này.

Hôm nay xuống hầm thì hầm không cho khách ngoài gửi xe, hướng dẫn em ra ngoài gửi. Đi một vòng trong khu gửi xe thì thấy các lốt đã được đánh dấu cho từng xe.
Lúc trao đổi với chị chủ nhà thì bảo gửi thoải mái, mấy bạn môi giới thì bảo cần thì mua 1 lột khoảng 7, 8 củ gì đấy.

Khi đề nghị có thông tin chính xác thì chị chủ nhà gọi cho ban quản lý, họ trả lời là dưới hầm hết lốt rồi, giờ cũng nhiều xe đang chờ lốt. Đau khổ thế.

Vậy có cụ nào có thông tin cụ thể về việc này không ạ?

Không mua được căn này thì hơi tiếc vì phù hợp với nhà em. Cơ mà bỏ đống tiền mua cái chung cư mà không gửi xe được dưới hầm, mà thời gian nữa cũng phải mua thêm cái nữa cho gấu mà lại gửi ngoài thì chán quá.

Ngoài chỗ để xe, các cụ có thông tin gì về tòa này tư vấn em với nhé.

Đội ơn các cụ

Chỉnh sửa cuối:

Hiennd3

Xe hơi
Vâng cụ.
Cụ có thông tin gì căn này không ạ
Thông tin thì e ko có cụ à, tuy nhiên e cũng rất chia sẻ với cụ. E cũng đang đi lùng nhà để ở nhưng câu hỏi đầu tiên là có chỗ để xe, chứ như hiện tại e gửi xe cách nhà 5p đi bộ, những hôm mưa gió xách ô đi làm cay lắm rùi 😅😅😅

hdct13

Xe hơi
Em vào hóng thông tin mấy tòa này !

Chỉnh sửa cuối:

Anh Ngọc 79

Xe đạp
Ở khu này nếu còn slot thì Ban quản lý sẽ hỗ trợ và ko thu phí nhé khi cụ là cư dân chính thức, nếu chưa có thì có thể sang gửi hầm của CT4 hoặc gửi ngoài trời lối thông ra siêu thị Big C sát tòa CT1

khiemds

Xe tải
Thông tin thì e ko có cụ à, tuy nhiên e cũng rất chia sẻ với cụ. E cũng đang đi lùng nhà để ở nhưng câu hỏi đầu tiên là có chỗ để xe, chứ như hiện tại e gửi xe cách nhà 5p đi bộ, những hôm mưa gió xách ô đi làm cay lắm rùi 😅😅😅
Vâng nhà mà ko có chỗ để xe dưới hầm cảm giác như đi ở nhờ ấy cụ nhỉ
😂😂😂

khiemds

Xe tải
Ở khu này nếu còn slot thì Ban quản lý sẽ hỗ trợ và ko thu phí nhé khi cụ là cư dân chính thức, nếu chưa có thì có thể sang gửi hầm của CT4 hoặc gửi ngoài trời lối thông ra siêu thị Big C sát tòa CT1
Em hỏi thì hết slot rồi cụ ạ, đành từ chối chị chủ nhà

mimcuoi

Xe hơi
Hết slot dưới hầm thì còn chỗ đỗ ngoài trời k cụ?

pandahn

Xe điện
Hết slot mà chủ nhà vẫn lươn lẹo nhỉ. Vấn đề này thường chủ nhà biết rõ.