Vấn đề th­ước lái của xe Captiva

CaptivaLK

Xe hơi
Thỉnh thoảng xe em khi đánh hết lái về phía bên phải lúc gần hết có tiếng kêu rột rột nhỏ như kiểu lốp bị quẹt vào cái gì đó , nó bị lâu rồi lại lúc có lúc không tiếng kêu cũng nhỏ nên cũng không để ý nhưng gần đây thấy đọc trên một số forums nói đây là bệnh của thước lái xe Captiva .
Cụ nào biết vấn đề này thì nói cho anh em biết rõ với :
- Bệnh này là về lỗi gì và có nguy hiểm không có cần phải sửa dứt điểm không hay cứ để thế mà chạy .
Xin lỗi các cụ em phải cẩn thận thế để nếu có gì xuống vidamco còn cãi nhau với chúng nó đựoc chứ em nếm mùi bảo hành của chúng nó rồi . Hành đến khổ luôn .

captivaltz

Xe điện
Cụ mang ngay xuống xưởng nó thay cho
vẫn còn bảo hành
Hôm nao đi, nhớ gọi em đi nhé, xe em cũng thế

B&O

Xe tăng
Chắc tại cụ độ âm thanh kinh quá nên nó ảnh hưởng đến thước lái đấy :21::21: Lâu lắm không thấy mẹt đâu cả :(

Hiện nay, một số xe Cap đang bị lỗi này. Cụ cho ngay xe xuống Daewoo Văn Điển thay nhé (hoàn toàn free luôn). Xe em cũng vừa thay xong, chạy ngon ngay.(b)

CaptivaLK

Xe hơi
@B&O : cụ lại mỉa em rùi , thành thật xin lỗi các cụ dạo này em không gặp các cụ được là do trong thời gian vừa qua có một số trục trặc trong công việc dẫn đến khối lượng công việc bị tăng lên, hi vọng sẽ sớm sinh hoạt đều đặn với các cụ .

Xeđịahình

Xe container
Người OF
Website
fr.pg.photos.yahoo.com
em tò mò muốn biết là lỗi gì hả bác?

Hiện nay, một số xe Cap đang bị lỗi này. Cụ cho ngay xe xuống Daewoo Văn Điển thay nhé (hoàn toàn free luôn). Xe em cũng vừa thay xong, chạy ngon ngay.(b)

Tuấn Đạt

Xe tải
Xe em cũng bị tương tự bệnh của Bác chủ thớt, nhưng chỉ buổi sáng thôi còn đã đi 1 lúc nó lại ko bị, T7 tuần trước mang qua 1 Lê Trọng Tấn nhưng ko bảo hành được, em chẳng hiểu bảo hành thế nào nữa???:102: