[Thảo luận] Văn hóa khen chê trên facebook otofun

anh khanh 1960

Xe hơi
Vi phạm nội quy diễn đàn
Chào các cụ! Trên facebook otofun có post clip của ông kiểm duyệt tên Lê Thanh về mấy cái chủ đề thi thố nhau cho xe ra vào chỗ hẹp. E comment chê là rỗi hơi thì bị ông này tắt tính năng bình luận. Thế mới thấy là mấy ông này đàn bà, ko bao giờ quen với việc bị người khác chê. Ứng xử ko hề có văn hóa, nếu ko đồng ý với ý kiến thì có thể tranh luận bình thường cơ mà. Và đây là ảnh của ông mặt chuột

Em đây thớt ơi.
Thớt cho cái nick trên FB đi, để em tìm lại xem nick thớt có bị sao không.

Nhưng trước tiên em chê thớt.

Thứ nhất thớt bảo bị em mute, mà không có bằng chứng về việc đó, thế là nói quá ẩu. Đừng nghĩ mình bố tướng mẹ y tá mà để em phải quan tâm cái còm ;))
Thứ hai thớt bảo không tranh luận được mà khoá là đàn bà, là thớt đang xúc phạm các mợ đấy nhé.
Thứ ba ảnh em thế kia mà bảo mặt chuột, tức là thớt có vấn đề về mắt.Hoặc là thớt kém môn xem tướng, hoặc là mắt thớt bị lác. Cái đầu thì chia buồn với thớt, học khó lắm. Cái thứ hai thì cũng chia buồn luôn, mổ nghe nói đắt lắm :D

Matizcoi

Xe cút kít
Em vào hóng thớt có tính giải trí cao ;))

flowerhn

Xe điện
Trên facebook toàn nick thật nên nhiều lúc em ko sa đà vào cãi vã tranh khôn tranh dại . Có điều trên face họ dễ văng tục chửi và mỵ duyệt nhau quá.

binhckxdtl

Xe đạp
Hôm trước chỉ còm mỗi câu: đèn đóm nên để nguyên bản không sợ là không đăng kiểm được. Thế mà có bác vào cho ngay câu: không biết đừng còm (ý là ngu thì câm đi). Tụt hết cả cảm hứng.
Có ai biết tuốt đâu các bác nhỉ. Cơ mà trên đây là chia sẻ kn, ai biết thì sẻ cho ng chưa biết. Chứ cũng câu nói như bố mẹ thiên hạ, nghe nó ức chế, chả muốn tham gia thêm.
Chỉ mong các bác tham gia có văn hóa 1 tí, chứ như chợ giời nghĩ nó cũng chán.

Da bắt nắng

Xe điện
Em đây thớt ơi.
Thớt cho cái nick trên FB đi, để em tìm lại xem nick thớt có bị sao không.

Nhưng trước tiên em chê thớt.

Thứ nhất thớt bảo bị em mute, mà không có bằng chứng về việc đó, thế là nói quá ẩu. Đừng nghĩ mình bố tướng mẹ y tá mà để em phải quan tâm cái còm ;))
Thứ hai thớt bảo không tranh luận được mà khoá là đàn bà, là thớt đang xúc phạm các mợ đấy nhé.
Thứ ba ảnh em thế kia mà bảo mặt chuột, tức là thớt có vấn đề về mắt.Hoặc là thớt kém môn xem tướng, hoặc là mắt thớt bị lác. Cái đầu thì chia buồn với thớt, học khó lắm. Cái thứ hai thì cũng chia buồn luôn, mổ nghe nói đắt lắm :D
Nếu cụ không mute quá nhiều nick trong ngày hôm nay thì em có thể chỉ cụ cách tìm ra nick FB đó :)))

keydangyeu

Xe hơi
Không liên quan nhưng cụ nào có link/video cho em hóng vụ này cụ ra vào như nào để em học hỏi?!

kduc

Xe container
Hôm trước chỉ còm mỗi câu: đèn đóm nên để nguyên bản không sợ là không đăng kiểm được. Thế mà có bác vào cho ngay câu: không biết đừng còm (ý là ngu thì câm đi). Tụt hết cả cảm hứng.
Có ai biết tuốt đâu các bác nhỉ. Cơ mà trên đây là chia sẻ kn, ai biết thì sẻ cho ng chưa biết. Chứ cũng câu nói như bố mẹ thiên hạ, nghe nó ức chế, chả muốn tham gia thêm.
Phây chỉ nên cười thôi cụ ah, dễ hiểu là có nhiều vụ đánh chém nhau do phây.

Cụ nhạy cảm thế

Dịch Thuật

Xe tải
Hôm trước có vụ video sửa cầu Thăng Long thợ thả sắt từ trên cao xuống ........
Em vào bình luận là : Nguy hiểm, bảo sao cầu nhanh hỏng.
Thế là bị thằng ôn con nói ( Ngu thì câm ) dcm nó dại cả mặt.

buicongchuc

Xe ba gác
Vào thớt này khen chê thoải mái, cấm chửi nhau :)) :))