[Funland] Văn hóa OF là cái gì nhìn nó như thế nào?

vanza6061

Xe tải
Tình hình khá căng các bác ạ, chả là em đang được giao một cái nhiệm vụ rất chi khó khăn, cụ thể: Tổng hợp và văn bản hóa một cái được gọi là "Văn Hóa OF", em đã lội hết tất cả các khu vực từ Phòng truyền thống đến Thùng rác rồi tất cả các nơi có thể hỏi em cũng đã hỏi. Chỉ một câu hỏi duy nhất, "Văn Hóa OF là cái gì" tìm hoài tìm mãi mà không thấy :-s em mới giật mình, thôi bome, có khi nào trước giờ OF không có văn hóa?

Bởi nếu có thì nó đã thể hiện ra rồi chứ đâu có tù mù thế này. Căng quá, trước giờ cứ nghe bên ngoài nó bảo là “Bọn OF mất dậy” định lao vào phổ cập cái OF cho bọn đấy nhưng lại thôi, có khi bọn nó bảo thế là chừa mình ra. Theo các bác thì cuối cùng “Văn Hóa OF nó là cái gì?”. OTOFUN được hiểu rõ nhất đó là một diễn đàn về Oto và FUN, cái này theo thời gian và sự phát triển của xã hội thì cũng có nhiều cái mới. Không hẳn OF chỉ có oto mà OF còn có cả xe máy, máy bay và…đi bộ. Giờ vào OF có khi chỉ để xem mọi người thảo luận về chủ đề gì đó, tàu ngầm xong rồi đi ra. Nên giờ mỏi mắt kiếm tìm mà mãi chỉ là mớ bòng bong, các bác đóng góp hộ em ít tư liệu với. Cái này sau này làm xong còn phải gửi đi nước ngoài làm tài liệu để phổ cập mở mang OF ra toàn thế giới nữa.

Kính nhờ các bác :) những bác đã chơi OF từ lâu nếu ngại đưa ý kiến ở nơi đông người xin hãy pm riêng cho em, không ai rõ OF hơn các thành viên mà. Mọi thứ kính nhờ các bác.
Văn Hóa OF là khi có bất kỳ một sự, vụ, việc gì đều phải XIN 500 ẢNH cho thực tế sinh động ạ :)
cụ cho em xin 500 ảnh văn hóa đuê :)